ZTV A-CLASS: MX dual core / 3D / DTS Passthrough

sonbeatHDVN

Active Member
Re: Ðề: ZTV A-CLASS: MX dual core / 3D / DTS Passthrough

Đêm nay ko có review đâu:-j:-j. Bác Tiến chưa chắc là đang trên tay A đâu. Bằng chứng là A của bác Tiến khác A đc đưa lên facebook :D
Biết đâu bất ngờ :
Có thể mẫu khác nhưng chức năng lại OK:v

Đôrêmi

Moderator
Ðề: ZTV A-CLASS: MX dual core / 3D / DTS Passthrough

Hôm nay em bận quá chứ nếu không các bác bên ZTV hôm nay sẽ ghé thăm nhà em mang theo sản phẩm để giới thiệu. Em hẹn các bác ấy thứ 4 này (Vụ này các bác ấy mà đi xe truyền hình VTC về nhà em thì chắc em nổi tiếng mất :D :D :D)

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: ZTV A-CLASS: MX dual core / 3D / DTS Passthrough

Đêm nay ko có review đâu:-j:-j. Bác Tiến chưa chắc là đang trên tay A đâu. Bằng chứng là A của bác Tiến khác A đc đưa lên facebook :D

khác ở chỗ nào vậy bạn....bạn có thể chỉ cho mình là khác chỗ nào.đừng nói về màu nhé vì chụp ở các góc khác nhau và điều kiện ánh sáng khác nhau với nhôm sước thì đừng mong màu nó giống nhau được

hungdisc

Member
Ðề: Re: Ðề: ZTV A-CLASS: MX dual core / 3D / DTS Passthrough

Biết đâu bất ngờ :
Có thể mẫu khác nhưng chức năng lại OK:v

khác ở chỗ nào vậy bạn....bạn có thể chỉ cho mình là khác chỗ nào.đừng nói về màu nhé vì chụp ở các góc khác nhau và điều kiện ánh sáng khác nhau với nhôm sước thì đừng mong màu nó giống nhau được

Bác Tiến ở trong Nam mà có đc cái bật lửa của " nước khoáng chanh LEO " cũng tài :)):)):)):))

gomenasai

Hôm nay em bận quá chứ nếu không các bác bên ZTV hôm nay sẽ ghé thăm nhà em mang theo sản phẩm để giới thiệu. Em hẹn các bác ấy thứ 4 này (Vụ này các bác ấy mà đi xe truyền hình VTC về nhà em thì chắc em nổi tiếng mất :D :D :D)

Thế thì hàng xóm sẽ tưởng là các bác VTC về học bác Đồ Rê Mi nghề chảo hihi

Đôrêmi

Moderator

Thế thì hàng xóm sẽ tưởng là các bác VTC về học bác Đồ Rê Mi nghề chảo hihi

Hic, bác nói em mới nhớ ra, có lẽ phải tháo hết chảo xuống thôi, chứ nếu không hàng xóm lại nghĩ rằng em bị bên VTC về kiểm tra mất.

gomenasai

Hic, bác nói em mới nhớ ra, có lẽ phải tháo hết chảo xuống thôi, chứ nếu không hàng xóm lại nghĩ rằng em bị bên VTC về kiểm tra mất.

Biết đâu khi các bác ấy xuống, bộ sưu tập nhà bác lại thêm một em chảo xanh lá của ZTV.
:)) :))

meomatto

Active Member

Có mấy bác với nhau mà tung hô cho ztv ghê quá nhở! Tung thế đòi nó tiền Quảng cáo đi chứ hô suông cho khô cổ à? Gì thì cứ phải Chắc Dạ đã. hehe

gomenasai

Có mấy bác với nhau mà tung hô cho ztv ghê quá nhở! Tung thế đòi nó tiền Quảng cáo đi chứ hô suông cho khô cổ à? Gì thì cứ phải Chắc Dạ đã. hehe

Cũng giống như bác vẫn "máu lửa" tung hô HDP bên kia vậy ha, lại còn khoe cả dưới chữ ký một loạt thương hiệu điện máy nữa! Chắc bác vẫn được nó gửi tiền quảng cáo chứ?

=)) =)) =))

gomenasai

cHUẨN ĐẤY cậu ạ! haha
Đời, làm gì có chuyện làm không công?! Đưa tiền đây! Dại thế?! haha

Bác này dễ mấy nữa sẽ tìm đến các cơ quan quản lý văn hóa đòi tiền quảng cáo cho... Tiếng Việt và hô:
"Đưa tiền đây!!! Tao nói tiếng Việt là quảng bá cho văn hóa Việt Nam đấy nhé!!! Đời, làm gì có chuyện làm không công?!"
=)) =)) =))

gomenasai

À mà lúc nào bác rảnh rỗi thì chạy sang VTC đòi tiền quảng cáo cho ZTV đi nhé. Bác vào đây nói một lời cũng góp phần đẩy cái topic ấy lên cao hơn nữa.
Sang cả hdvietnam.com nữa, bảo là: "tui vào đây sẽ tăng traffic, tăng view cho các ông đấy! Các ông tưởng tôi dại à!" 3.372 bài viết chắc cũng kiếm được một mớ kha khá
=)) =)) =))

meomatto

Active Member

Chú đúng là Dở đời! trật tự xem phim đê! khà khà
Tôi thấy thằng Ztv này chưa biết là cái gì mà nó vào đây làm loạn cả cái diễn đàn từ năm ngoái đến giờ, cũng may là 4R mình đang "Ngoan", có nó thêm vào cho "Sóng sánh dậy mùi" 1 tí chứ ko thì chả biết nó đi đâu để mà Quảng cáo với cả Chém gió cho mọi người đọc cả. Nếu ko có chỗ này để chém thì tôi đảm bảo là mấy cái thiết bị đặt làm này Còn Lâu mới có thị trường. Như vậy chả là tự nhiên Q.C không công à?! Đòi tiền là chuẩn rồi còn gì?!
Nhưng cẩn thận, cháo nó ăn rồi nó quay lại nó đá tung cái bát vào tường thì khổ đấy nhá!
Thôi, lại Hóng Văn Hớt xem Ztv vỗ ngực Nhất Thế Giới ở khoản nào? :D

binsunny

Member

con này mua về ko dùng dịch vụ dc ko nhĩ, hay buộc phải xài các gói dịch vụ của nó thế

womanizerzz

Member

Hải Phòng dùng thử ở đâu được vậy các bạn?

Bên trên