Bạn ghét diễn xuất của diễn viên nào ?

Ðề: Bạn ghét diễn xuất của diễn viên nào ?

[4ever]emQuynh;383698 đã viết:
nếu nói diễn viên nam em ghét Johnny Depp vì mỗi phim 1 kiểu hóa trang, xem Chocolate Factory rồi chuyển sang Cướp biển nếu ko xem casting ko biết là có anh Johnny, sang Public Enemies thì ko biết ai là Johnny
thích anh Arnold trong Terminator và ước gì mình được như anh ấy 8->

Ừ đúng rồi có lúc tự hỏi đâu mới là bộ mặt thật của ông Johnny Deep này , cực ghét cái vai Jack Sparow , mà ngòai đời phong cách ăn mặc của ông này cũng có hơi hám đồng bóng thì phải. Một phim nếu không xem casting không nhận ra của hắn nữa là Một thời ở Mexico 2 ( vai cái thằng bị khoét mắt )

nếu nói diễn viên nam em ghét Johnny Depp vì mỗi phim 1 kiểu hóa trang, xem Chocolate Factory rồi chuyển sang Cướp biển nếu ko xem casting ko biết là có anh Johnny, sang Public Enemies thì ko biết ai là Johnny

Đó lại là điểm mình thích mới đau:p. Mình thì mình ko khoái chú Lương Mạnh Hải, "diễn hay" thôi rồi, vậy mà lúc nào chú Đãng cũng rủ đóng [-X

[4ever]emQuynh

Well-Known Member

Đó lại là điểm mình thích mới đau:p. Mình thì mình ko khoái chú Lương Mạnh Hải, "diễn hay" thôi rồi, vậy mà lúc nào chú Đãng cũng rủ đóng [-X

mình thì ko thích diễn viên nào đó mà ko biết mặt, tóm lại bây giờ google mãi vẫn chưa biết mặt anh Johnny để bt trông ntn? :-/

[4ever]emQuynh;383831 đã viết:
mình thì ko thích diễn viên nào đó mà ko biết mặt, tóm lại bây giờ google mãi vẫn chưa biết mặt anh Johnny để bt trông ntn? :-/

Bro cứ đùa,google phát là ra 8-}8-}

Mình thì thấy cách diễn xuất của Johnny rất tự nhiên và các vai diễn của tay này rất có hồn;))

whisl223

một phiếu cho Megan Fox, diễn xuất quá kém...

vKtuan

Banned

Johny Depp diễn rất khùng... xem rất khoái... Sao có bác lại ko khoái nhỉ :D Diễn thế mới khó đấy các bác ạ..:) Em còn khoái tay này ở chỗ, hắn đã từng chơi Rock :p

[4ever]emQuynh

Well-Known Member

tại em ko biết ai là Johnny nên ghét, mỗi phim trông cái mặt 1 khác, khác nhiều đến mức ko nhận ra 8-}

vKtuan

Banned

Thì thế mới là diễn viên chớ ;)) kaka

super4man

Johny Depp diễn rất khùng... xem rất khoái... Sao có bác lại ko khoái nhỉ :D Diễn thế mới khó đấy các bác ạ..:) Em còn khoái tay này ở chỗ, hắn đã từng chơi Rock :p

Bác Tuan cũng thích rock àh?ngày xưa em cũng làm 1 band cùi nhưng chưa được đi show lần nào vì quá ..cùi

vKtuan

Banned

Giọng em là giọng Rock mà :p Heheh:D trước em cũng có band, nhưng rùi mỗi người mỗi việc, bận quá nên rùi cũng lảng dần :(. Mà chết 1 cái là càng ngày em càng già nua hay sao ý mà giờ lại thích hát nhạc già già hơn là Rock :D

Mình cũng khát khao ánh đèn mầu , tấm màn nhung lắm , tiếc là chỉ có tâm hồn nghệ sĩ mà chẳng có chút năng khiếu nghệ thuật. Vẫn thường ước mơ có một giọng basso trầm dầy để chuyên chở những nhạc phẩm trữ tình. Gu của mình là nhạc tiền chiến và nhạc vàng

thangtb

Member

ghét cái thằng ái nam ái nữ hay đóng phim truyền hình với cái gì "xấu từng milimet ấy"

webrom

Mình vote cho Ice Cube mặt nhìn như 1 cục ... diễn hay nghênh cái mặt ra (xXx 2)

vumanhha

Ice Cube là rapper chứ có phải diễn viên đâu

Ryo

thích anh Arnold trong Terminator và ước gì mình được như anh ấy 8->

Ừ đúng rồi có lúc tự hỏi đâu mới là bộ mặt thật của ông Johnny Deep này , cực ghét cái vai Jack Sparow , mà ngòai đời phong cách ăn mặc của ông này cũng có hơi hám đồng bóng thì phải. Một phim nếu không xem casting không nhận ra của hắn nữa là Một thời ở Mexico 2 ( vai cái thằng bị khoét mắt )

hai bác này đúng tếu :)) Coi phim mà không nhận ra diễn viên thì thôi rồi. Không biết các bác coi cái gì. Nói cứ như mấy đứa con nít đi coi phim. Cứ như Bảo Thy hát mà cứ bảo Mỹ Linh :-j Vai diễn mỗi vai mỗi khác, hòa mình vào nhân vật mới gọi là diễn viên giỏi. Bác muốn coi vai nào cũng như vai nào thì mình khuyên bác khỏi coi nhiều phim làm gì. Cứ 1 phim mà nhai riết vậy cũng đủ rồi

[4ever]emQuynh

Well-Known Member

em thích phim hoành tráng, phá hoại, ít suy nghĩ mà vẫn thấy ổn, VD như Transformer, The day after tomorrow...nên ko thích anh Johnny này

dotu

Member

[4ever]emQuynh;385388 đã viết:
Ice cube vốn là ca sĩ mà ;))
Ice Cube là rapper chứ có phải diễn viên đâu
Ca sĩ làm dv

hai bác này đúng tếu :)) Coi phim mà không nhận ra diễn viên thì thôi rồi. Không biết các bác coi cái gì. Nói cứ như mấy đứa con nít đi coi phim. Cứ như Bảo Thy hát mà cứ bảo Mỹ Linh :-j Vai diễn mỗi vai mỗi khác, hòa mình vào nhân vật mới gọi là diễn viên giỏi. Bác muốn coi vai nào cũng như vai nào thì mình khuyên bác khỏi coi nhiều phim làm gì. Cứ 1 phim mà nhai riết vậy cũng đủ rồi
lol, nhẹ lời thôi
Có 1 bài test khá vui cho các bác xem phim: dv giờ mặt mũi sao thì hầu như ai cũng biết, câu hỏi là liệu bạn có nhận ra chính những người đó trong các phim once upon in time?

vKtuan

Banned

Tớ thấy bác mới là con nít ấy chứ :-" Các bác ấy bình luận ý nói là : khó nhận ra ngay từ cái nhìn đầu tiên, chứ ko phải ko nhận ra. Hơn nữa, người ta đang bàn luận, bác lại chê trách người ta thẳng cẳng thì nghe có vẻ con nít hơn ý :p

Tôn trọng ý thích riêng của người khác thì người khác mới tôn trong nhận định cua bác được. :)

Bên trên