Bạn ghét diễn xuất của diễn viên nào ?

5anhem

Ðề: Bạn ghét diễn xuất của diễn viên nào ?

Một bộ phim hay (nội dung, cách truyền tải) vẫn có diễn viên (thậm chí vai chính) diễn xuất dở và ngược lại. Mình thì chỉ ghét một số diễn viên VN thôi, diễn xuất quá tệ, nhất là mấy anh chàng, cô nàng chỉ được cái mã, đóng phim truyền hình riết rồi "thành thạo" thôi. Nhưng ghét nhất vẫn là diễn viên Hàn Quốc vì... ghét phim Hàn Quốc chứ diễn xuất của họ hay dở thế nào có xem đâu mà biết... hehe... Giờ bảo chọn diễn viên yêu thích thì dễ chọn hơn. Mình thích Sandra Bullock, Will Smith...

Mountain

Member

Ku này này. :)):)):)):))

Doox

Member

Em cũng ghét Steven segal. Vừa rồi bị một phụ nữ gốc Việt cáo buộc quấy rối tình dục đấy ạ.

tuanc9

Active Member

Nếu nói ghét dv nào nổi tiếng mà đóng dở thì cũng hơi khó vì có film đóng quá hay và hình tượng đã ăn sâu vào suy nghĩ của một số người.
Thử hỏi trong thập niên 90 đóng film võ thuật Mỹ có ai qua được Steven Segal hay Van Dame, hoặc như Jet Lee của châu Á. (Film cuối cùng khá ấn tượng của Steven là Exit Wound mấy bác nào chưa xem thì nên tìm. Mình tìm bản DVD còn không ra nữa.)

Nhưng sang giai đọan mới, mấy bác này không còn phù hợp nên khán giả chán, mặt khác sau này một số bác đóng film cho các hãng nhỏ nên film cứ nhạt dần.

Bác Cage đóng film Face off hay quá trời nhưng sau này đóng mấy film như Bangkok dangerous rẻ tiền bỏ mẹ. Hoặc như Jet đóng Hoàng Phi Hồng ai chê dở nhưng sau này đóng film chán bỏ mẹ kiểu như film Forbidden Kingdom

Con người ai cũng có lúc lên đỉnh cũng có lúc xuống chó.:))
Còn ca sĩ đóng film cũng có người thành công chứ như cô Barbarra Streissan, và cô Cher đã từng đoạt giải Oscar.

Có lẽ mình ghét nhất là chú Rain, đóng film tầm thường và hát cũng thường, nhảy nhót thì có nước bái MJackson làm sư phụ, chỉ được công nghệ lăng xê nên nổi tiếng.
Hơi bị lan man mong các bác đừng ném đá

maturefh

Ghét nhất là Trần Nữ Yên Khê, đóng đơ như cây cơ thế mà phim nào Trần Anh Hùng cũng cố nhét vợ vào

thienlongtrang

Đó lại là điểm mình thích mới đau:p. Mình thì mình ko khoái chú Lương Mạnh Hải, "diễn hay" thôi rồi, vậy mà lúc nào chú Đãng cũng rủ đóng [-X
Post ở đây ko biết có sao ko nhỉ? 2 ông ý cặp với nhau lại bảo ko thix nhau sao được

fusuke

Mấy em xinh thì diễn xuất lại chẳng ra gì.Ghét nhất chắc là Eva Mendes, Scarlett Johansson
. Riêng Paris Hilton thì siêu chuối bựa rồi không cần phải nói.

jimminam2000

Mấy em xinh thì diễn xuất lại chẳng ra gì.Ghét nhất chắc là Eva Mendes, Scarlett Johansson
. Riêng Paris Hilton thì siêu chuối bựa rồi không cần phải nói.

bạn chê Scarlett Johansson diễn xuất dở thì theo bạn thế nào là diễn xuất hay ạ,riêng em thì chưa tìm thấy phim nào Scarlett đóng dở cả

36l11438

Member

Chú này đóng phim mặt lúc nào cũng câng câng , cảm giác cái diễn xuất rất nửa mùa , chả hiểu người ta thấy hay ở điểm nào :-? Một điểm nữa là phim của chú này càng ngày càng chán và rẻ , nhất là quả ma tốc độ thì hỡi ôi =))
đã xem face off; Knowing chưa mà ghét cha này? Đỉnh cao của diễn xuất luôn

goddy

Phi thanh vân, lương mạnh hải, .... hầm bà lằng diễn viên Việt nam hiện nay B-)B-)

please_helpme

Active Member

xXx...
quanh đi quẩn lại chỉ có vài 3 cảnh
câu thoại thì nghèo nàn "Oh, Yeah..."
từ đầu tới cuối phim DUY NHẤT 1 pha Action
nhưng hầu như bác nào cũng muốn xem

xXx...

Đọc bình luận của bạn mà ko thể nhịn cưởi được...:D

xXx...

Bốc phét vừa thôi, đó là thể loại phim hành động nhé bổ xung tý: :))

1. Ít cảnh quay.
2. Ít diễn viên.
3. Thêm vài câu ú ớ Oh My God.
4. Đánh liên tục vào 1 chỗ. :))

mjfcvn

Banned

1. Ít cảnh quay.
2. Ít diễn viên.
3. Thêm vài câu ú ớ Oh My God.
4. Đánh liên tục vào 1 chỗ. :))

Không đúng đâu nhá, thử cái loại Group hay Party xem có ít diễn viên không ? Rồi còn come on babe, f**k me ... he he !
Chưa chắc đã đánh vào một chỗ đâu nhớ ! Thôi đùa thôi, không nói bậy nữa !

Em ghét cái miệng con bé Phi Thanh Vân và Thủy Tiên ! Còn các bác ?

trong số những diễn viên nổi tiếng thì k thik phim của Tom Cruise, k thik cách diễn của nó, thik Brad Pitt hơn (thik Seven , Fight Club và Troy)

thachthuc

Member

Diễn viên Hàn Quốc,trừ Memory of mudder

xicklo

Well-Known Member

Đào mộ nên chơi. Phải nói là Cage đóng rất hay, nhưng hình như anh không biết cách chọn phim mà đóng. Mấy năm gần đây anh toàn đóng nhưng phim kiểu quá gì ấy: Ma tốc độ, Phù thủy tập sự, Sứ giả địa ngục... toàn thể loại trẻ con. Nhưng những ai chỉ nhìn vào những bộ phim đó mà chê diễn xuất của Cage thì em đề nghị là hãy tìm lại ngay 3 bộ phim mà em cho là cực hay: Face/Off, Con Air và The Rock. Nhất là phim Face Off đóng với bác Travolta

rongcanlc

Well-Known Member

ko thích Lý Tiểu Long ,Phi Thanh Vân ,đa số diễn viên HQ ,nhiều quá nên ko kể nữa :))

Đào mộ nên chơi. Phải nói là Cage đóng rất hay, nhưng hình như anh không biết cách chọn phim mà đóng. Mấy năm gần đây anh toàn đóng nhưng phim kiểu quá gì ấy: Ma tốc độ, Phù thủy tập sự, Sứ giả địa ngục... toàn thể loại trẻ con. Nhưng những ai chỉ nhìn vào những bộ phim đó mà chê diễn xuất của Cage thì em đề nghị là hãy tìm lại ngay 3 bộ phim mà em cho là cực hay: Face/Off, Con Air và The Rock. Nhất là phim Face Off đóng với bác Travolta

Cám ơn bác Cage là thần tượng của em đấy . Ai ghét CAge là em ghét luôn người đấy:))
FACE OFF quá chuẩn . Nên nhớ Cage từng đoạt giải OSCA đấy . Nhiều tài tử cả đời còn chưa được vinh dự đó đâu. Giải osca là đánh giá về diễn xuất đấy bác ạ

Bên trên