[Chia sẻ]Data XBMC được cập nhật thường xuyên với những Add-on mới nhất và hay nhất năm 2015

cuong_tnt

Member
Ðề: [Chia sẻ]Data XBMC được cập nhật thường xuyên với những Add-on mới nhất và hay nhất năm 2015

Bao h bác hieuhien mới ra data mới nhỉ? Nóng lòng quá ^^

pro wa

Active Member
Ðề: [Chia sẻ]Data XBMC được cập nhật thường xuyên với những Add-on mới nhất và hay nhất năm 2015

t có sẳn xbmc và kodi rồi t dow data ngày 22.05.2015 về giải nén ra bỏ vào đâu zaj bạn t xài trên android box

HieuHienSupport

Active Member

Cả add on FPT nữa cũng đã an nghỉ ngàn thu

Bao h bác hieuhien mới ra data mới nhỉ? Nóng lòng quá ^^
Mấy ngày nữa em sẽ update bản data mới ạ, sắp xong rồi bác :D
t có sẳn xbmc và kodi rồi t dow data ngày 22.05.2015 về giải nén ra bỏ vào đâu zaj bạn t xài trên android box
Bác làm theo hướng dẫn trong video này nhé: Video Hướng dẫn cài đặt KODI (XBMC) đơn giản nhất 22.05.2015
Dùng tạm data này trước, vài hôm nữa em update data mới tốt hơn nhiều ạ :)

inlexus

Active Member

Thế này thì tiện quá, cảm ơn các bác :D!

Chỉnh sửa lần cuối:

Super Man

Active Member

Bác chủ ơi sắp có data mới cho kodi 14.2 chưa bác? Tiện đây bác chỉ cho mình tìm add on chiasenhac để add vào được ko. Cám ơn bác trước!

htvonline tv cũng không xem được nữa.

HieuHienSupport

Active Member

Bác chủ ơi sắp có data mới cho kodi 14.2 chưa bác? Tiện đây bác chỉ cho mình tìm add on chiasenhac để add vào được ko. Cám ơn bác trước!

htvonline tv cũng không xem được nữa.

Chắc ngày mai mình sẽ update lên để chia sẻ cùng mọi người nhé, có sẵn những cái mà 2 bác cần trong đó rồi, chỉ sợ bản data này sẽ nhận gạch đá thôi :D

Bác nên chia 2 bản data riêng ra. Ai cần bản nào thì down bản đó. Gộp chung vậy down và giải nén lâu lắm. Trên box giải nén là một cực hình.

cập nhật bản cho máy tính luôn nha bạn. kodi nhé. mình thử lấy data trên box qua máy tính nhưng ko được.

cuong_tnt

Member

Chắc ngày mai mình sẽ update lên để chia sẻ cùng mọi người nhé, có sẵn những cái mà 2 bác cần trong đó rồi, chỉ sợ bản data này sẽ nhận gạch đá thôi :D

Vẫn ngồi hóng chờ tin bác :)

vẫn chưa thấy hàng về^#(^

Cangacnho

Bạn nào có link full add on mà cài đặt từng file zip ko ạ, mình cám ơn nhiều, cái box mình yếu quá, cài cả nùi nó ko chạy..hic

scorpionx23x

Cho minh hoi ngu 1 cau, Minh dung may tinh de xem kodi. Lam sao minh cai bo full addon nay (apk) ? Minh chi co the cai addon bang file .zip thoi :( hic

nphumy

Member

Cho minh hoi ngu 1 cau, Minh dung may tinh de xem kodi. Lam sao minh cai bo full addon nay (apk) ? Minh chi co the cai addon bang file .zip thoi :( hic

bác giải nén file apk ra (trên máy tính) vào một thư mục, sau đó vào thư mục vừa giải nén -> thư mục assets-> addon->packages sẽ thấy các addon dạng .zip . Mở kodi lên rồi cài các file zip nào thích vào từ kodi,

khong_khiem

Active Member

khá hài lòng với bản trên PC của bác, dùng 2 màn hình vừa xem vừa làm việc đc, nếu có data mới cho cả thêm bản pc nữa bác nhé.thanks bác

HieuHienSupport

Active Member

Em đang làm bản cho máy tính, bác cài đặt theo hướng dẫn ở #1 đầu bài viết này nhé
Bạn nào có link full add on mà cài đặt từng file zip ko ạ, mình cám ơn nhiều, cái box mình yếu quá, cài cả nùi nó ko chạy..hic
Bác tải Data mới cập nhật ngày 14/07/2015 ở #1 đầu bài viết này nhé, nó cũng nhẹ chứ không nặng đâu :)

khá hài lòng với bản trên PC của bác, dùng 2 màn hình vừa xem vừa làm việc đc, nếu có data mới cho cả thêm bản pc nữa bác nhé.thanks bác

Đã update Data mới ngày 14/7/2015 cho Android Box ở #1 đầu topic này nhé.

File Kodi.zip giải nén bị lỗi bác ơi. Giải nén đến 98.9% là đứng luôn không giải nén tiếp nữa. Mà trong foder Android có các data của các ứng dụng khác nữa, liệu chép đè vào đó có ảnh hưởng đến các ứng dụng khác không bác?

HieuHienSupport

Active Member

File Kodi.zip giải nén bị lỗi bác ơi. Giải nén đến 98.9% là đứng luôn không giải nén tiếp nữa. Mà trong foder Android có các data của các ứng dụng khác nữa, liệu chép đè vào đó có ảnh hưởng đến các ứng dụng khác không bác?

Em mới thử tải về và giải nén cả 2 file zip XBMC và KODI đều bình thường, không có vấn đề gì cả, bác giải nén trên máy tính hay trên box? Xem thử dung lượng file tải về đã đủ chưa, nếu giải nén trên box bị như vậy thì giải nén trên máy tính cho chắc nhé.
Bác cứ chép nguyên thư mục "Android" vừa được giải nén ra vào ngay bộ nhớ trong của máy đi, không sao hết, vì bên trong chỉ có data của XBMC hoặc KODI thôi nên nó chỉ ghi đè lên 2 cái đó chứ không có cái nào khác để ghi đè nữa đâu, an toàn tuyệt đối.

Bên trên