[Chia sẻ] Ứng dụng FlyTV phiên bản Android TV Box dùng Remote chọn kênh được

vuthuytrieu

Ðề: [Chia sẻ] Ứng dụng FlyTV phiên bản Android TV Box dùng Remote chọn kênh được

Khi nao chất lượng mấy kênh K+ lên tới 720p thì em sẽ ủng hộ bác nhiệt tình. Còn hiện tại chắc em vẫn trung thành với IPTV (FPT) + P2p thôi. :)

dangquelam62

Active Member
Ðề: [Chia sẻ] Ứng dụng FlyTV phiên bản Android TV Box dùng Remote chọn kênh được

Kênh 18+ mà các bác nạp vip thì thành kênh 21+ luôn đấy ạ, cẩn thận tắt loa thu nhỏ màn hình và khuyến cáo mở khi không có trẻ em nha các bác , kinh dị lắm :))
Sao tôi lên VIP mà vẫn không thấy danh sách kênh

hainam1982

Well-Known Member

mấy kênh sctv hd không xem được bác ơi

taxtuan

Member

con ZTV C-Class chạy không nổi UD này! (giật, giật và giật)

dangdtbk

Member

Atv1200 cùi bắp vậy mà ad thay code cho ứng dụng phát chạy ầm ầm, kênh hd cũng không bị giật giật nữa. Tuy nhiên có kênh đã die như VTC HD2

Trong kênh xem lại FREE xem thêm được VTC7 thì ok quá!

Vlxdk7

Bongdatv, thethaotv ko xem dc rồii, chán thế.

meocon

Well-Known Member

Đúng đó bác, cho phụ huynh xem, 1 kênh này thôi, hihi

Nghe đồn phim này chưa kết thúc , 8 năm rùi , phim gì mà dài kinh , e là nản rùi ko theo các phim dài như vậy

tech360

Member

Nghe đồn phim này chưa kết thúc , 8 năm rùi , phim gì mà dài kinh , e là nản rùi ko theo các phim dài như vậy

phim theo hiệu ứng slow các cụ ở quê thích mê cái phim này :(

phim theo hiệu ứng slow các cụ ở quê thích mê cái phim này :(

Các cụ nhà mình cũng thích, chứ mình thì chán lắm. Xem phim này đến khi mình thành cụ không biết đã hết chưa nữa. Nghe nói trong khi ở VN mình đang xem thì họ lại tiếp tục sản xuất thêm, xem bao giờ hết được?

meocon

Well-Known Member

Các cụ nhà mình cũng thích, chứ mình thì chán lắm. Xem phim này đến khi mình thành cụ không biết đã hết chưa nữa. Nghe nói trong khi ở VN mình đang xem thì họ lại tiếp tục sản xuất thêm, xem bao giờ hết được?

Đời con cô dâu :) như Phong vân vậy đó

babyworm

Well-Known Member
Hôm nay thấy update lên version 1.9. Chạy ngon. Lại có thêm cái app Remote cài lên điện thoại Android nữa điều khiển rất tốt.
Cảm ơn bác Woaplus nhiều.

meocon

Well-Known Member

Hôm nay cài lên Ab thấy có update , ko biết có gì mới vậy ad

Bên trên