Crack IDM all version

tranduyquang

Well-Known Member

Nihs

Member
Ðề: Crack IDM all version

Flashget hồi đó mình xài cũng ổn nhưng thời gian sau này bị IDM đì dữ quá. Cảm ơn bác quang nhá.

hoasimtim

Well-Known Member

Flashget hồi đó mình xài cũng ổn nhưng thời gian sau này bị IDM đì dữ quá. Cảm ơn bác quang nhá.

Tại hạ từ bé tới giờ đều xài IDM chưa có phàn nàn gì, chỉ phàn nàn cái là tại sao nó lại down nhanh thía :))

Nihs

Member

Tại hạ từ bé tới giờ đều xài IDM chưa có phàn nàn gì, chỉ phàn nàn cái là tại sao nó lại down nhanh thía :))

Flashget được cái là free. Tính ra thì dân Việt Nam mình nếu lôi hết mấy cái phần mềm trong máy ra có khi còn nhiều tiền hơn cả cái máy ấy nhỉ ;))

the_calm_dawn

Flashget được cái là free. Tính ra thì dân Việt Nam mình nếu lôi hết mấy cái phần mềm trong máy ra có khi còn nhiều tiền hơn cả cái máy ấy nhỉ ;))
Chuẩn luôn :p Theo khảo sát từ mấy đứa bạn em thì phần nhiều tầm vài ngàn $ :))

Acrossusa

Well-Known Member
Re: Ðề: Crack IDM all version

thì ra thế dân Việt mình chỉ chôm là giỏi

hungdaita

☆☆☆ TayTO ☆☆☆

Công cụ để tải phim Hắt Đê :))

M thì hay dùng cách chỉnh file host, kiểu đó idm có bản mới là có thể update trực tiếp là xong luôn.
Nhưng vẫn tải hàng bác chủ về lưu phòng khi ...
Cái GD Người Khổng Lồ Xanh Đẹp Qué ! Thank chủ Top :-bd

thichlam2010

Active Member
cho mình hỏi, mình hay kéo phim HD từ Fshare nhưng khi click link thì nó chrome nó tự save chứ ko link vào idm, mình phải hủy down xong copy url đó vào idm rồi mới kéo đc, thấy hơi mắc công, có cách nào để link vào idm trực tiếp khi lick ko vậy mọi người.

hoasimtim

Well-Known Member
Ðề: Re: Crack IDM all version

cho mình hỏi, mình hay kéo phim HD từ Fshare nhưng khi click link thì nó chrome nó tự save chứ ko link vào idm, mình phải hủy down xong copy url đó vào idm rồi mới kéo đc, thấy hơi mắc công, có cách nào để link vào idm trực tiếp khi lick ko vậy mọi người.

Update IDM bản mới nhất đi bác.

tranduyquang

Well-Known Member

Có thể do định dạng file không có trong danh sách tự động bắt link của IDM. Bác vào Options/File Types kiểm tra lại xem nếu chưa có thì thêm đuôi vào (ví dụ: MKV, 00*, __*). Nếu vẫn không được thì cài lại IDM và cài lại chrome luôn.

hoasimtim

Well-Known Member

Có thể do định dạng file không có trong danh sách tự động bắt link của IDM. Bác vào Options/File Types kiểm tra lại xem nếu chưa có thì thêm đuôi vào (ví dụ: MKV, 00*, __*). Nếu vẫn không được thì cài lại IDM và cài lại chrome luôn.

Làm như bác này mà không được thì dùng búa :D

MrAkax

mình vừa tải bản idm 6.17 mới nhất về không biết dùng cách này có được không ạ

Bên trên