Crack IDM all version

atlantis

Ðề: Crack IDM all version

Bản này tải Video từ Youtube có đầy đủ tiếng + hình không vậy?

Youtube đổi kiểu gì mà tải về hình riêng, tiếng riêng.

hoasimtim

Well-Known Member

Bản này tải Video từ Youtube có đầy đủ tiếng + hình không vậy?

Youtube đổi kiểu gì mà tải về hình riêng, tiếng riêng.

Sao em chưa bao giờ bị như bác nhỉ? Tải về có cả tiếng, cả hình, có cả sub luôn :D

hungdaita

☆☆☆ TayTO ☆☆☆

Patch quá ngon và gọn nhẹ.
Sẽ là hoàn hảo hơn nếu bạn làm thêm bản Patch ko tự động điền tên đk là hdvn mà có tùy chọn điền tên chủ máy thì Tuyệt !
Hóng nhé ! Thank !

tranduyquang

Well-Known Member

Patch quá ngon và gọn nhẹ.
Sẽ là hoàn hảo hơn nếu bạn làm thêm bản Patch ko tự động điền tên đk là hdvn mà có tùy chọn điền tên chủ máy thì Tuyệt !
Hóng nhé ! Thank !

Cơ bản là cũng có thể làm được như vậy. Nhưng em thích 1 click ăn ngay, khỏi rườm rà. Bác thích đổi tên đăng ký thì google cái ra cách sửa lại thông tin đăng ký. Tha hồ rename. Sửa xong rồi export regedit đó ra 1 file, lần sau chỉ cần chạy lại là xong.

nguyentrungthanh

Well-Known Member

Chi tiết hơn thì mở regedit vào theo đường dẫn này:
HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Internet Download Manager

Thấy phần FNameLName

Double click vào đấy, phần Value data điền tên mình muốn, xong!

davidbeckham_nd

Well-Known Member
File patch của bác chủ đến hôm nay 2013-11-19 đã bị IDM phát hiện dùng seri fake, nó liên tục hiện thông báo lên máy em. Bác có cách nào khắc phục không? Em đang dùng IDM bản mới nhất rùi nhé.

tranduyquang

Well-Known Member
Ðề: Re: Crack IDM all version

File patch của bác chủ đến hôm nay 2013-11-19 đã bị IDM phát hiện dùng seri fake, nó liên tục hiện thông báo lên máy em. Bác có cách nào khắc phục không? Em đang dùng IDM bản mới nhất rùi nhé.

Đúng là có phát hiện thật, nhưng vẫn dùng tươi. Hiện đang patch lại và đang test trên patch mới, có vẻ ổn. Nếu test OK thì chiều có hàng mới nhóe bác \:D/

davidbeckham_nd

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Crack IDM all version

Đúng là có phát hiện thật, nhưng vẫn dùng tươi. Hiện đang patch lại và đang test trên patch mới, có vẻ ổn. Nếu test OK thì chiều có hàng mới nhóe bác \:D/

OK, ngóng hàng của bác, hiện tại cứ 5p cháu IDM lại báo em 1 lần, khó chịu quá bác ợ

bienman

Active Member

Đang tính report cho tranduyquang thì có bạn post rồi! Đúng IDM đã phát hiện ra patch này và ra thông báo fake serial
Đợi patch mới hoạt động tốt với IDM version 6.18 Build 7...
Cảm ơn chủ topic trước nhé.

Acrossusa

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Crack IDM all version

tôi đang dùng IDM 6.18 built 7 với patch cũ của bác cho ngày đầu tiên vẫn chạy tốt không thấy báo fake gì cả

tranduyquang

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Crack IDM all version

tôi đang dùng IDM 6.18 built 7 với patch cũ của bác cho ngày đầu tiên vẫn chạy tốt không thấy báo fake gì cả

Hình như update trực tiếp từ bản cũ lên bản mới nhất (update bằng tính năng của IDM) thì không bị. Nhưng tải IDM về cài đè hoặc cài mới thì bị như thế.

Bên trên