Crack IDM all version

win7

Active Member
Ðề: Re: Crack IDM all version

Crack xong khởi động lại nó bị block ngay , click vào nó không lên nữa , lam thế nào các pác ơi

Acrossusa

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Crack IDM all version

Crack xong khởi động lại nó bị block ngay , click vào nó không lên nữa , lam thế nào các pác ơi
Bạn exit IDM dùng patch của bạn tranduyquang ở trang đầu patch lần nữa,mỗi lần update đều làm như vậy

hungdaita

☆☆☆ TayTO ☆☆☆
Ðề: Re: Crack IDM all version

Có thể do định dạng file không có trong danh sách tự động bắt link của IDM. Bác vào Options/File Types kiểm tra lại xem nếu chưa có thì thêm đuôi vào (ví dụ: MKV, 00*, __*). Nếu vẫn không được thì cài lại IDM và cài lại chrome luôn.

M đã từng dùng các bản Crack ... Phải công nhận Crack của bạn ngon nhất từ trước tới giờ ! Thank ! :-bd

P/s: Sẽ giới thiệu cho nhiều ae dùng "Em Nó" ;)

tueman84

Ðề: Crack IDM all version

xin các cao thủ chỉ mình với mình đã uninstall idm cũ, download và install idm mới nhất 6.17 build 11. vào Task Manager tắt process của idm. ỡ icon tray cũng ko có idm chạy ẩn. vậy mà bấm patch nó cứ cant access file . file in use là sao. ko bao giờ minh patch được cả.thank you

tranduyquang

Well-Known Member

xin các cao thủ chỉ mình với mình đã uninstall idm cũ, download và install idm mới nhất 6.17 build 11. vào Task Manager tắt process của idm. ỡ icon tray cũng ko có idm chạy ẩn. vậy mà bấm patch nó cứ cant access file . file in use là sao. ko bao giờ minh patch được cả.thank you

Không cần gỡ bản cũ. Cứ tải bản mới nhất về cài. Thường thì cài xong bản mới nó sẽ tự động làm các crack mất tác dụng. Lúc đó chạy patch là được. Còn cài bản mới nhất mà vẫn chạy bình thường thì khỏi cần crack nữa, cứ để thể mà dùng ;;)

hoasimtim

Well-Known Member

Không cần gỡ bản cũ. Cứ tải bản mới nhất về cài. Thường thì cài xong bản mới nó sẽ tự động làm các crack mất tác dụng. Lúc đó chạy patch là được. Còn cài bản mới nhất mà vẫn chạy bình thường thì khỏi cần crack nữa, cứ để thể mà dùng ;;)

Đã làm như bác này ok luôn :D

tueman84

Nhưng vấn đề là chạy Patch ko đựoc. Dù đã tắt idm ở symtem tray và task Manager nhưng chạy patch vẫn bị là " can't not access file. File may be in use". Nên đâu có patch thành công đâu. Version trước của mình là 6.17 build 2 cũng thư Xài Patch này nhưng ko đuọec mơi chuyển sang xài bản silent. Xui là khi window update thì nó update cả firefox nên idm ko bắt link nữa nên phải cài lại. Mà patch hoài ko được

tueman84

Nếu ai có bản idm silent 6.17 build 11 hay build 10 bản silent thì cho mình xin link đi

tranduyquang

Well-Known Member

Nhưng vấn đề là chạy Patch ko đựoc. Dù đã tắt idm ở symtem tray và task Manager nhưng chạy patch vẫn bị là " can't not access file. File may be in use". Nên đâu có patch thành công đâu. Version trước của mình là 6.17 build 2 cũng thư Xài Patch này nhưng ko đuọec mơi chuyển sang xài bản silent. Xui là khi window update thì nó update cả firefox nên idm ko bắt link nữa nên phải cài lại. Mà patch hoài ko được

Để lại yahoo hoặc viber, mình sẽ liên lạc fix cho bác. Bác tải trước teamview đi nhé.

hoasimtim

Well-Known Member

Chỉ còn cách là dùng búa tạ bác ơi :D

noelhao

Active Member

Một patch tuyệt vời! KIS 2013 báo không có virus. Lúc trước mình xài patch của thuthuat.chiplove.biz , nó cứ báo có virus, phải tắt KIS đi mới patch được, tuy không sao cả nhưng cứ báo có virus rất khó chịu. Thanks!!!!!!!!!!!!!

Bên trên