Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: Re: Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

1 Cặp loa đấu dây loa vào CH1 và CH2 hay đấu vào CH1 và CH3 tốt hơn vậy bác. Sao em đấu vào CH1 và CH3 thì bên loa CH1 chỉ có tiếng Nhạc, bên loa CH3 chỉ có tiếng hát.

Bác cứ đấu 1-2, 3-4 nhé.

nguyenxuan26

Ðề: Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

Em mới lấy Jarguar PA604D được mấy hôm nhưng nghe với loa SAS cũ chán quá,giờ em muốn nâng cấp loa nhưng không biết mua loa gì,các bác tư vấn hộ em mua loa gì đánh hợp với Jarguar PA604D.em thiên về nghe nhạc hơn là KOK.Em định đầu tư khoảng 10 triệu.

tuankhai

Well-Known Member
Re: Ðề: Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

Em mới lấy Jarguar PA604D được mấy hôm nhưng nghe với loa SAS cũ chán quá,giờ em muốn nâng cấp loa nhưng không biết mua loa gì,các bác tư vấn hộ em mua loa gì đánh hợp với Jarguar PA604D.em thiên về nghe nhạc hơn là KOK.Em định đầu tư khoảng 10 triệu.

Nếu bác có kinh nghiệm mua bose cũ thì bác làm cặp bose 301-V cũ xịn khoảng 5.5tr là ok bác à. Bằng không loa mới 8.7tr.

nguyenxuan26

Bên techland.com.vn bán boss 301 seri V co 7.790.000 liệu có phải là hàng xịn không các bác link của em nó đây Loa Bose 301 Series V . JBL RM10 II cũng cùng mức giá đó thì nên lấy em nào ? mình nghe nhạc là chủ yếu thỉnh thoảng hát KOK thôi.

tyfnmax

Active Member

Bên techland.com.vn bán boss 301 seri V co 7.790.000 liệu có phải là hàng xịn không các bác link của em nó đây Loa Bose 301 Series V . JBL RM10 II cũng cùng mức giá đó thì nên lấy em nào ? mình nghe nhạc là chủ yếu thỉnh thoảng hát KOK thôi.
Qua lấy thôi. Hình như quảng cáo bảo hành 3 năm chắc của NVH. Thích cấu hình này hơn: rm10ii của Phuc Giang techland có bán + bose 301 v của TQ bên Nguyên Vũ bán 2.5 triệu. Hơn 10 triệu tý.

nguyenxuan26

theo các bác thì mua Bose 301 V hay JBL RM100 II.em nghe nhạc 80%.Các bác cho lời khuyên để mai em đi mua luôn

nguyenxuan26

hôm nay em đi rước em nó về rồi, JBL RM 10 II giá 7.8 .em để ý trong loa bass có 1 nút chỉnh dùng để làm gì vậy ? chỉnh tầm nào là hợp lý các bác bảo em với

luonnho1001

Well-Known Member

nút đó chỉnh tép bác à (em để tầm 1h)

mrpham38

Active Member

hôm nay em đi rước em nó về rồi, JBL RM 10 II giá 7.8 .em để ý trong loa bass có 1 nút chỉnh dùng để làm gì vậy ? chỉnh tầm nào là hợp lý các bác bảo em với

có 7.8 thui hả bác, em thấy siêu thị bán 9tr là seo?

nguyenxuan26

Em không bít,nhưng đầy đủ bảo hành của Phúc Giang.

nguyenxuan26

Bác Cường cho em hỏi chút,từ hôm lấy về hôm nay em để ý thấy có tiếng sôi bé bác à.mặc dù đã vặn volu về hết. em dùng Jarguar PA604D và JBL Rm10II

nguyenxuan26

EM tháo hết ra rồi chỉ để lại mỗi dây từ amply ra loa thôi

nguyenxuan26

Có bác nào có số của bác Cường không cho em xin với,em liên lạc trực tiếp hỏi bác ấy xem tn ,lo lo 0966050666 bác Cường On thì alo giải đáp giúp em nhé.thank bác

Chỉnh sửa lần cuối:

VAN_LOC

Well-Known Member
Re: Ðề: Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

Có bác nào có số của bác Cường không cho em xin với,em liên lạc trực tiếp hỏi bác ấy xem tn ,lo lo 0966050666 bác Cường On thì alo giải đáp giúp em nhé.thank bác
Số nè Bác 0907069109 Cường PGĐ Cty Sóng Nhạc .

Bên trên