Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

tuankhai

Well-Known Member
Re: Ðề: Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

Nếu có thể thì bác thay 2 cặp loa đi. Cặp Belco thì không nói làm gì, còn cặp JG em chưa thấy bao giờ. Trang chủ JG cũng không có loa. Họ chỉ SX amp thôi bác à.

anhtuansv

Ðề: Re: Ðề: Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

Nếu có thể thì bác thay 2 cặp loa đi. Cặp Belco thì không nói làm gì, còn cặp JG em chưa thấy bao giờ. Trang chủ JG cũng không có loa. Họ chỉ SX amp thôi bác à.

cảm ơn bác nhiều
theo như bác thì dùng cặp loa nào cho phù hợp với em 604D này ah

Minhsur

Banned
Ước gì có nhà rộng, nhờ bác tuankhai kiếm thêm cho cặp loa Bose HK để hát 4 loa thì nhất.
Giờ lớn bé có 10 cái loa mà vợ kêu quá, lúc nào cũng hỏi cái nào dùng lúc nào? ù tai.

tuankhai

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

cảm ơn bác nhiều
theo như bác thì dùng cặp loa nào cho phù hợp với em 604D này ah

Bác làm em Bose 301-V của Vĩnh Hoàng, hàng 2nd đầy đủ phiếu BH là ok nhất, giá tầm 6tr. JBL RM10-II cũng ok nhưng hàng này em không phân biệt được thật giả :D

tuankhai

Well-Known Member
Ước gì có nhà rộng, nhờ bác tuankhai kiếm thêm cho cặp loa Bose HK để hát 4 loa thì nhất.
Giờ lớn bé có 10 cái loa mà vợ kêu quá, lúc nào cũng hỏi cái nào dùng lúc nào? ù tai.

:))
Giống hệt em. Vợ em không hỏi dùng loa nào mà dùng amp nào.

anhtuansv

thank bác
chả có nhẽ loa jarguar này lại là hàng lởm vậy mà cũng rát phết đấy bác ah
cũng gần chục chai của em đấy bác ah

tuankhai

Well-Known Member

Em dang xai Jg 604 d su dung cap Bose NVH> bay gio dinh mua cap bose Hk nho bac chi giup thank!!

Vấn đề là bác ở đâu? 301 fake có đến hàng chục loại, loại đểu nhất có giá mấy trăm k/cặp, 1 -2 năm là màng loa bị mủn, thùng loa xuống cấp. Loại tốt phải >2tr bác à. Vớ được em này thì không kém loa xịn mấy, dùng hàng chục năm vô tư.

nguyenxuan26

EM đang muốn Jarguar PA604D nhưng không biết mua ở đâu uy tín,hàng chính hãng .Em tham khảo thấy bên Siêu thị Topcare đang bán 6.000.000 liệu mua ở đấy có ổn không.Bên mediamart đang bán 6.300.000 sao lại chênh lệch nhiều thế nhỉ ? Các anh tư vấn hộ em.Nhà em cách Hà Nội 100km

Chỉnh sửa lần cuối:

tuankhai

Well-Known Member

EM đang muốn Jarguar PA604D nhưng không biết mua ở đâu uy tín,hàng chính hãng .Em tham khảo thấy bên Siêu thị Topcare đang bán 6.000.000 liệu mua ở đấy có ổn không.Bên mediamart đang bán 6.300.000 sao lại chênh lệch nhiều thế nhỉ ? Các anh tư vấn hộ em.Nhà em cách Hà Nội 100km

Topcare đi bác. Yên tâm mua, hàng của Sóng Nhạc hết mà.

duvanngoc

Member

HIhi, mình theo chỉ dẫn của bác Cường, đến Samnec tại HP có 5980K thôi. đầy đủ các dấu hiệu nhận biết.

mt1394

Member
Ðề: Cùng nhau cân chỉnh Jarguar PA604D

Phòng mình 10m vuông có chơi đc karaoke ko các bác:D

---------- Post added 05-04-2013 at 01:19:07 PM ----------

phòng mình 10m vuông có chơi đc kok ko các bác:D?

qtdb

Active Member

Bác cường songnhac cho hỏi tí, cổng mic out trên amply này bao nhiêu voltage vậy? Em định cắm lên lổ mic trên đầu đĩa để ghi âm. Tks all

qtdb

Active Member

@bác Van Loc ơi! Bác cho em hỏi tí.
Em định lấy cổng mic out từ amply kết nối với cổng mic trên đầu đĩa 3600s để ghi âm cho tiện, khỏi phải cắm qua đầu đĩa. Như vậy có ổn không bác. Thông thường thi 2 cổng này bao nhiêu voltage ah? Tks bác

VAN_LOC

Well-Known Member

@bác Van Loc ơi! Bác cho em hỏi tí.
Em định lấy cổng mic out từ amply kết nối với cổng mic trên đầu đĩa 3600s để ghi âm cho tiện, khỏi phải cắm qua đầu đĩa. Như vậy có ổn không bác. Thông thường thi 2 cổng này bao nhiêu voltage ah? Tks bác

Bác cứ ghim vô tư . Cổng này ra gần như 0v .

nguyenxuan26

Hôm qua em sang bên topcare nhưng hết hàng,lượn sang bên Trần Anh thì có nhưng đắt hơn 300k em lấy luôn.nhưng thiếu tem xanh xanh bên phải.có làm sao không các bác

Minhsur

Banned

Hôm qua em sang bên topcare nhưng hết hàng,lượn sang bên Trần Anh thì có nhưng đắt hơn 300k em lấy luôn.nhưng thiếu tem xanh xanh bên phải.có làm sao không các bác

Có phiếu của SN là ok rồi bác ạ. Từ 2013 sẽ không có tem xanh KOTRA đâu.

banama

Member
1 Cặp loa đấu dây loa vào CH1 và CH2 hay đấu vào CH1 và CH3 tốt hơn vậy bác. Sao em đấu vào CH1 và CH3 thì bên loa CH1 chỉ có tiếng Nhạc, bên loa CH3 chỉ có tiếng hát.

Bên trên