Đánh giá K+ Premium (SD) sau 1 thời gian sử dụng.

Ðề: Đánh giá K+ Premium (SD) sau 1 thời gian sử dụng.

rất nhiều cái xem đấy chứ HBO HD StarMOVIE HD phim xem cả ngày
nếu k+ có hơn thì là hơn ở cái Bóng đá độc quyền thôi
mà từ xưa giờ cái gì Độc quyền thì người chịu thiệt thòi là dân đen thôi ah
công nhận VTC làm ăn bán nháo thật
K+ chất lượng có thể tốt nhưng điều mà k+ ko làm dc đó là cái thiện cảm
ví dụ như thandieu ấy chẳng biết bạn tốt xấu như thế nào,những đọc bài thấy nhiều bạn ghét điêu quá
hjhjhj thế nên tớ cũng chẳng có thiện cảm:p

ghét Điêu thì ghét chứ K+ nó làm gì đâu mà ghét nó.:p

Beckham

Xa thế, vậy khi nào mình về Nôi Bài ròi đt đi cafe thôi:-c:-c:-c:-c

minhthanhbui

Active Member

Hôm nay sang nhà thằng bạn thấy mấy kênh VTV (SD) trên đầu VTC HD nhà nó còn nét hơn mấy kênh VTV trên K+...hic

ngocsonpt

Member

ghét Điêu thì ghét chứ K+ nó làm gì đâu mà ghét nó.:p

K+nó hút máu dân Việt chứ còn sao nữa ! Nghĩ k+ lại nghĩ đến bộ trưởng Thăng đề ra mức thu phí hạn chế phương tiện giao thông quá cao .Dân phản đối quá bây giờ hạ xuống còn 10 triệu năm và còn hoãn hòi gian thực hiện nữa chứ .Mọt khi cái gì đưa ra phải phù hợp mức sống của nhân dân lao động đại đa số chứ không chỉ phù hơp vói một số ít có tiền .Phải không các bạn

K+nó hút máu dân Việt chứ còn sao nữa ! Nghĩ k+ lại nghĩ đến bộ trưởng Thăng đề ra mức thu phí hạn chế phương tiện giao thông quá cao .Dân phản đối quá bây giờ hạ xuống còn 10 triệu năm và còn hoãn hòi gian thực hiện nữa chứ .Mọt khi cái gì đưa ra phải phù hợp mức sống của nhân dân lao động đại đa số chứ không chỉ phù hơp vói một số ít có tiền .Phải không các bạn

mình thấy thu phí là hợp lý mà,chứ tiền để trong dân nhiều quá không tốt,phu tiền phí phạm vào những chuyện trời ơi đất hỡi.

minhhuub

Active Member

mình thấy thu phí là hợp lý mà,chứ tiền để trong dân nhiều quá không tốt,phu tiền phí phạm vào những chuyện trời ơi đất hỡi.

Tại mấy cha ngân hàng in tiền nhiều quá mà, chứ ai muốn cầm nhiều tiền đâu I-)

phuongtv_76

Well-Known Member

E điêu này cả đời bán hàng cho Kứt cũng ko bao h đc cưỡi xe hơi, nên e ấy đồng cảm với a #:mad:)

nhattm92

Nhà em dùng mạng giáo viên kéo sopcast HD thoải mái, khỏi phải K+

nói vậy thì hiểu,còn hơn những thằng có tiền mua xe hơi mà tiếc tiền đường bộ.

sắm được xe hơi mà tiết chi mấy đồng lệ phí đường à??? đúng là quan liêu kiểu Kứt.

Cm hơi thiếu suy nghĩ đấy.Bộ tưởng ai cũng giàu để mua xe hơi đi chơi à, nhiều người phải đi vay để mua xe làm kinh doanh tự dưng 1 năm thêm mấy chục củ tiền các loại phí nữa thì sống kiểu gì.Cứ thử thu xem, loạn ngay

Cm hơi thiếu suy nghĩ đấy.Bộ tưởng ai cũng giàu để mua xe hơi đi chơi à, nhiều người phải đi vay để mua xe làm kinh doanh tự dưng 1 năm thêm mấy chục củ tiền các loại phí nữa thì sống kiểu gì.Cứ thử thu xem, loạn ngay

Đánh phí nặng vào xe hơi là đúng,làm vậy mới có tiền làm đường,ai không đồng ý thì đi phương tiện khác.

minhhuub

Active Member

Đánh phí nặng vào xe hơi là đúng,làm vậy mới có tiền làm đường,ai không đồng ý thì đi phương tiện khác.

Ở VN nói riêng và các nước XHCN nói chung đóng tiền chủ yếu là đóng vào túi mấy ông tay to. Đường thì ko lo làm hoặc bòn rút gần hết, đã làm thì làm tận gốc làm tận ngọn làm gì I-)I-)I-)

Ba Chien

Member

Các bác đem chuyện chính trị xã hội ra cãi nhau cho đau đầu, ông btT thấy dư luận phản ứng dữ dộ khó thông qua ông ấy đã bảo chưa phải thời điểm thích hợp rồi. Giá xe ở Việt Nam cao là do nhà nước đánh thuế cao chót vót rồi, tiền để làm gì. Bây giờ bộ GTVT thu phí để bảo trì đường bộ, ngày mai bộ TNMT thu phí bảo vệ MT, ngày kia bộ y tế thu phí do nhiều bệnh nhân TNGT...cái xe thành con gà đẻ trứng vàng các bác nhỉ

Lambn

Member

Anh em ko thể nói nhà nước nhà mình vậy được...mình công nhận là phải thu lệ phí bảo trì đường xá là đúng rồi...mình thấy cái bọn thi công làm đường mới là cái thằng bòn rút tiền của xã hội chứ

caucun

Các bác cho em hỏi dùng gói k+ HD hình ảnh của các kênh sd trong gói này có hơn gói pretium hok

Bên trên