Đánh giá tai nghe EarPods của Apple: Hay hơn, nhưng vẫn là đồ bỏ!

Angus_Bert

Film critic
Ðề: Đánh giá tai nghe EarPods của Apple: Hay hơn, nhưng vẫn là đồ bỏ!

Các bác có để ý là tai nghe này được cấp kèm theo cái Case để đựng ko ?

Cái này là chi tiết nhỏ nhưng lại là lớn đối với ai thường xuyên sử dụng tai nghe, nếu ko có hộp đựng (với thiết kế lắp cả dây nữa) thì ta thường vò một cục rồi nhét vào túi :)

Cái hộp đấy mua về có ai đút túi mang theo đâu :)) Toàn thấy quấn quanh điện thoại bỏ bao.

Thích nhà sản xuất chăm sóc thêm cả case hả, tai nghe tốt nào mà chả có ;))

Tuandinh1501

Well-Known Member

hổi trước nghe cái mượn cái ipod của thằng bạn nghe bằng cái tai phone kiểu cũ, thấy chả ra làm sao, lại bảo m mua nhầm cái ipod của anh đào ahay sao mà nghe chả có tí bass nào vậy. Nhưng sau này mới biết là cái tai phone của Apple nó cùi bắp

Stormhdvn

Well-Known Member

Mấy cái này tụi SS hay HTC trả tiền báo viết toàn dìm hàng Apple

LVT1974

Member

Tai nghe có case kiểu này có khi giá hơn con iPhone 5 :))

tienlequoc

Well-Known Member
Re: Ðề: Đánh giá tai nghe EarPods của Apple: Hay hơn, nhưng vẫn là đồ bỏ!

Nếu câu này đúng thì điều ngược lại cũng đúng. Cứ xem cách mấy báo mạng viết về Iphone 5 sẽ thấy.

Nói thật, khoảng tai nghe nhạc nhẽo ai mà nói tai nghe đi kèm Iphone mà nghe hay hơn HTC với Beats thì là nói bừa.

Angus_Bert

Film critic

Ông có biết đọc không thế 8-} Tôi dịch từ Gizmodo nhá, trang mạng uy tín đấy. Với lại nhìn comment thì hiểu rằng chất lượng thực sự của tai nghe Apple là ra sao. Chả cần dìm hàng đâu, hàng nó dưới đáy sẵn rồi.

Angus_Bert

Film critic

Góp thêm tí xăng dầu cho nó cháy to hơn ;))

dicky1986s

Member

thật ra mà nói người dùng toàn thế giới đã có ai đc dùng iphone 5 và tai nghe mới này đâu mà biết nó có hay hay ko,đợi apple bán ra rồi chúng ta trải nghiệm rồi hãng bình luận,viết như tác giả giống như dìm hàng quá

Angus_Bert

Film critic

thật ra mà nói người dùng toàn thế giới đã có ai đc dùng iphone 5 và tai nghe mới này đâu mà biết nó có hay hay ko,đợi apple bán ra rồi chúng ta trải nghiệm rồi hãng bình luận,viết như tác giả giống như dìm hàng quá

Trời ơi, thế người ta viết review bằng cái gì hả bác, mua tai nghe Tàu về viết bài sao? Giống như mình đi coi phim Premier về viết bài, Tinhte trên tay điện thoại này nọ, thì trang Gizmodo cũng được cầm tai nghe rồi test. Mà sao cứ cố tin là hàng Apple cái gì cũng tốt nhỉ, đã có rất nhiều nhận định về cái tai nghe này rồi cơ mà!

nk000009

mọi người chú ý sẽ thấy sản phẩm ss thì dc các mod hdvietnam lang xê đủ các loại bài nhưng em chẳng thấy có gì thú vị với nó cả.

còn hàng apple thì lại bị mấy anh ấy vùi dập như củ mì tuy rằng em cũng chẳng thấy gì thú vị ở apple

chắc các mod nhà mình la fan cuồng của ss nhỉ

Angus_Bert

Film critic

mọi người chú ý sẽ thấy sản phẩm ss thì dc các mod hdvietnam lang xê đủ các loại bài nhưng em chẳng thấy có gì thú vị với nó cả.

còn hàng apple thì lại bị mấy anh ấy vùi dập như củ mì tuy rằng em cũng chẳng thấy gì thú vị ở apple

Chứng minh bài này mình viết sai gì thì mình sẽ del nó, còn không thì làm ơn đi ra. Bạn đừng tưởng mình khoái Samsung lắm nhé!

earl_grey

Well-Known Member

Không chắc là fan cuồng, nhưng nếu được Samsung trả tiền để làm quảng cáo thì không có gì khó hiểu, hãng nào chả làm quảng cáo hả bác. HDVN thì khẳng định là được Samsung trả tiền, và cũng không riêng Samsung. Trang thông tin hay diễn đàn nào cũng vậy... Hãy tự hỏi: mình vào đây chả mất đồng nào, sao được phục vụ đủ thứ như vậy?!

Tuy nhiên, đừng để cảm giác có sự thiên vị, và đặc biệt tránh dìm hàng đối thủ, dễ mất niềm tin vào thông tin, mất khách.

dtvu1310

Member

Mấy ông nào mà khen tai nghe Apple hay thì đi mượn thử cái tai nghe của HTC về mà xài thử đi, cùng là hàng free với nhau mà đẳng cấp cách nhau 1 trời 1 vực. đúng là với "ai phân" thì Táo nó .... em xin lỗi nói câu dơ 1 cái ..... "địt cũng ko thấy thúi"

stranger88

hồi trước e bán con I4 bác nào cũng hỏi phụ kiện đầy đủ ko , nhất là cái khoảng cáp sạc vs tai nghe .
đọc bài bác xog chắc sau này ko ai hỏi về khoảng tai nghe nữa

Tầm giá đó, các Bác chỉ giáo cái InEar nào tốt hơn (nhớ có chức năng phone với IP à nhe) - thu lượm ở đâu tại HCMC. thanks

m1984

Member

Em thấy tai nghe iphone nghe cũng dc, chất lượng nhỉnh hơn máy em sony tầm 150k-200k một tí, với nhiệm vụ nghe gọi, nghe nhạc ngoài đường thì em nó đáp ứng nhu cầu rồi,
Tất nhiên bỏ ra 30$ mua riêng em nó thì ko nên :)

meamthanh11

Active Member

thiết kế quái đản nhỉ

tuyen_kientruc2010

Well-Known Member

30$ có để mua chiếc :

Sony DR-EX14VP hàng chính hãng Sony, Mới 100%

Tai nghe đệm tai, thiết kế dành riêng cho Smartphones.
Thiết kế dành riêng cho người dùng smartphones đa nhiệm và yêu âm nhạc, DR-EX14VP là tai nghe lý tưởng để thưởng thức âm nhạc và trải nghiệm các cuộc gọi.
• Microphone trong dây và nút điều chỉnh âm lượng thực sự sành điệu để trò chuyện rảnh tay
• Màng loa 9mm
• Dây dài 1.2m
• Thiết kế đóng với các miếng đệm tai đa dạng kích cỡ cho cảm giác thoải mái khi đeo

Bên trên