Dịch vụ ZTV của VTC

btbaotambt

Well-Known Member
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

live tv kênh HBO đang chiếu film Hary Potter và tên tù ngục AZKABAN Lần đầu tiên được xem chuẩn HD .Quá đã

hungdisc

Member

Mới lấy cái Ztv ở bên Huỳnh Phú, tối nay có cái để dọc phá rồi :x

quochuytn93

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

bác ztv ơi bao giờ thì cho hdviet chạy được nếu ko chạy được thì bác cho HAYHAYTV. vào phim trên vod toàn phim cũ là nhiều

Mr Manh

Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

bác ztv ơi bao giờ thì cho hdviet chạy được nếu ko chạy được thì bác cho HAYHAYTV. vào phim trên vod toàn phim cũ là nhiều
Bạn tải bản mới nhất HDviet về cài nhé: Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
Còn đây là Airpin để truyền hình ảnh, video, nhạc từ smartphone qua ztv lên TV nhé: Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

Mr Manh

Ðề: Re: Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

bác viết bài giúp em cài đặt được ko em ko biết cài đặt ngoài

Bạn cài theo hướng dẫn sau(áp dụng cho bản rom 2.0)
Từ phần giao diện chọn Ứng dụng - Tất cả ứng dụng - AppInstaller - Choose device to scan apks(bạn chọn nơi lưu file apk vừa tải về) - Local Disk sẽ thấy các phần mền hiện ra( cái nào cài rùi thì ngôi sao màu vàng còn cái nào chưa cài thì màu nhạt hơn) - tích vào ô vuông apk cần cài rùi chọn nút ... ở góc phải phía trên - chọn Install/Uninstall - chờ trong giây lát là xong.

quochuytn93

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bạn cài theo hướng dẫn sau(áp dụng cho bản rom 2.0)
Từ phần giao diện chọn Ứng dụng - Tất cả ứng dụng - AppInstaller - Choose device to scan apks(bạn chọn nơi lưu file apk vừa tải về) - Local Disk sẽ thấy các phần mền hiện ra( cái nào cài rùi thì ngôi sao màu vàng còn cái nào chưa cài thì màu nhạt hơn) - tích vào ô vuông apk cần cài rùi chọn nút ... ở góc phải phía trên - chọn Install/Uninstall - chờ trong giây lát là xong.

cảm ơn bạn nha mình cài được rồi nhưng hiện lên thông báo INFO NETWORK can notplease check wifi,3g or ethenetconnect. mang vẫn xem bình thường

Ztv

Hiện nay cục quản lý phát thanh TH quản lý dịch vụ TH rất chặt , những dịch vụ không chính thống sợ khi đưa vào ảnh hưởng tới ztv. Các bác thích thì tự copy app vào thẻ cài. Vừa rồi họ đánh sập 20 trang xem phim lậu. Ztv thuộc vtc nên nếu làm ẩu sẽ thu hồi giấy phép.

Mr Manh

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

cảm ơn bạn nha mình cài được rồi nhưng hiện lên thông báo INFO NETWORK can notplease check wifi,3g or ethenetconnect. mang vẫn xem bình thường

Bạn đang dùng mạng có dây ah? HDviet chi hỗ trợ wifi và 3g thui

quochuytn93

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bạn đang dùng mạng có dây ah? HDviet chi hỗ trợ wifi và 3g thui

uh mình bật wifi lên và xem nét lắm không biết biết wifi có ổn định như mạng dây ko bác từ trước em vân dùng mạng dây cho nó ổn định

Ztv

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Mới lấy cái Ztv ở bên Huỳnh Phú, tối nay có cái để dọc phá rồi :x
Cảm ơn bác đã sủ dụng ztv. Bác cho vài nhận xét tốt ,xấu để ztv còn tiếp tục nâng cấp. Thời gian qua nhờ trang diễn đàn này,ztv cũng có thêm nhiều bài học để tự hoàn thiện mình . Người tiêu dùng bây giờ càng ngày càng khắt khe và thông minh hơn khi lựa chọn sản phẩm dịch vụ.Ztv chủ trương cởi mở thông tin để gắn kết cộng đồng và xây dựng lòng tin, tránh vấp phải quá khứ không hay về dịch vụ của VTC. Hiện nay TH vệ tinh của VTC ngày càng phát triển với chiến lược giá cả hợp lý và cải thiện dịch vụ. Trong thời buổi suy thoái này,giữ chân khách hàng đã khó,chưa nói gì tới phát triển thêm .

Chỉnh sửa lần cuối:

hungdisc

Member

Mấy bác sài qua rồi làm ơn cho mình xin 1 số app ngon ngon để mình cài thử thế nào . Ví dụ như app đê xem bóng đá, xem phim HD, nghe Lossless, 1 số game để dụ nhóc nhà mình nữa ......
À mà xem trên hayhaytv( mình quen xem trên ấy bằng pc) thì làm thế nào nhỉ, xem bằng trình duyệt thì thấy nó sao sao ấy,..

hoagvc3

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

live tv kênh HBO đang chiếu film Hary Potter và tên tù ngục AZKABAN Lần đầu tiên được xem chuẩn HD .Quá đã

Kênh HBO chuẩn nhất trên livetv đó bác. Xem mượt mà đằm thắm đúng chuẩn HD. Ngoài ra bác vào yotube tìm đc nhiều phin chuẩn HD nữa. Bác từ từ mà thưởng thức nhé...

vulinh68

Member
Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Kênh HBO chuẩn nhất trên livetv đó bác. Xem mượt mà đằm thắm đúng chuẩn HD. Ngoài ra bác vào yotube tìm đc nhiều phin chuẩn HD nữa. Bác từ từ mà thưởng thức nhé...
Sao mình thấy kênh này lại kém nhất nhỉ? Hay tại vì mình chỉ xem trong chưa đầy 1 phút (rồi qua kênh khác) nên nó chưa có luồng ổn định? Mình thấy kênh KBS nét hơn nhiều.
PS: Bác hoagvc3 là giáo viên cấp 3 à?

ztv chắc phải dẹp ba cái vụ game gủng đi quá!ztv đâu phải để chơi game đâu.muốn xóa đi cho nhẹ máy mà ko đc.Ztv cũng nên tăng cường app hay trên ztvstore, dẹp bớt mấy cái game nhảm ấy đi.Mình thấy mấy cái app trên store cũ xì cũ mốc ra rồi ấy :)):)):))

arcnmsang

Member
Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

có cách nào xem các kênh true sporst không vậy bạn? mình chỉ dò được kênh vietnam trên vinasat 1 thôi, mình ở miền trung?

hoagvc3

Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Sao mình thấy kênh này lại kém nhất nhỉ? Hay tại vì mình chỉ xem trong chưa đầy 1 phút (rồi qua kênh khác) nên nó chưa có luồng ổn định? Mình thấy kênh KBS nét hơn nhiều.
PS: Bác hoagvc3 là giáo viên cấp 3 à?
Bác tài nhỉ. E giáo viên cấp 3. Vừa rồi e dùng gói vnpt ưu đải cho gv ban đầu 80 ngàn sau đó tăng cước lên gần 100k mà ko thông báo gì cả tức quá nên cưới em cáp quang viettell 220k tôc độ 12m. Dùng livetv ok nhưng đc 9kênh nên chưa thỏa mãn.

vulinh68

Member

Có gì mà tài :D Bác là GV mà chơi sang nhỉ? Chắc là dạy thêm nhiều...

Ztv

Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bác tài nhỉ. E giáo viên cấp 3. Vừa rồi e dùng gói vnpt ưu đải cho gv ban đầu 80 ngàn sau đó tăng cước lên gần 100k mà ko thông báo gì cả tức quá nên cưới em cáp quang viettell 220k tôc độ 12m. Dùng livetv ok nhưng đc 9kênh nên chưa thỏa mãn.

Từ giờ đến cuối năm 30 kênh HD phục vụ bác . Bọn em đang xin phép thêm, hệ thống dvb-s sẽ lai ghép với internet trên 1 app TV. Kênh ITV sẽ tương tác hoàn toàn với người dùng thông qua remote ztv...... Bác chạy cáp quang là hợp đó .Tương lai của dịch vụ TH và giải trí phụ thuộc internet.

Bên trên