Dịch vụ ZTV của VTC

hunghd_3d

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Trả lời khách hàng thế này thì các bác hiểu như thế nào? Cách đây 45 phút nhé.
Phải nói là cái bác ZTV new này phát biểu tự tin và hùng hồn về A-class này nhỉ? đến Apples, Samsung và các hãng công nghệ khác chưa dám phát ngôn như vậy đâu !

tienvu944

Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Có những chip đóng vội chưa đủ độ nóng nhất định vội làm nguội rồi nạp rom nên kg ổn định .xác xuất lỗi phần cứng là 50,50 các bác có thể bảo hành

quaxoai89

Active Member

anh có bị nhầm không? đã có bài Review A Class từ lâu rồi mà?
các mod đã có bài đánh giá rồi, và đều nêu lên các điểm được và chưa được một cách trung thực.
Nhưng không hiểu vì lý do gì mà mọi người đọc mơ tưởng về một điều gì đó, và rất háo hức đón chờ.Giờ nó ra đời thì đúng với các điều mà trong bài đánh giá đã nhắc đến. Vậy thì lỗi là do khách hàng chứ không thể đổ thừa cho ai khác.
PS: tất cả chuyện xảy ra bây giờ đều đã được dự đoán từ vài tháng trước rồi.;))

lần này thì ủng hộ cô Điêu,lần xong ko bg nghe các đc ztv chém gió nữa.

Em không có nhầm ,sản phẩm Aclass bác Tiến review chưa là bản chính thức (hai bản thương mại này chưa đến tay 2 Mod mà đã có trên tay một số bác 100 voucher)

bác này cập nhật thông tin chậm quá, giờ thì nó cũng thành chính thức rồi còn gì nữa?
Sao con A nó lại ko có nút nguồn anh nhỉ :( mà mỗi lần em reset đầu thì nó ko lưu WIFI, lại phải nhập lại
tiền nào của đó thôi chứ biết làm sao, sản phẩm sau do Geniatech sản xuất sẽ hoàn thiện hơn.

Nguyên văn bởi ductoan79t  
ztv new bao gia ztv a classla 1990000
A class có giá 1.3-1.5 triệu thì phải cân nhắc lắm mới mua. Chứ 2 triệu thì thôi. thêm tiền thì Q5,Q10 còn lành hơn(tuy nhiên hổ trợ ko bằng ZTV)
Raspberry pi toàn tập: Software - Kỹ thuật phần mềm
Giá quá rẻ cho 1 sản phẩm nhiều lỗi Hi Hi

dungtam25

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

A class có giá 1.3-1.5 triệu thì phải cân nhắc lắm mới mua. Chứ 2 triệu thì thôi. thêm tiền thì Q5,Q10 còn lành hơn(tuy nhiên hổ trợ ko bằng ZTV)

Giá này,em nghĩ chưa có cơ sở bác ạ.Nếu đúng 1999k thì có lẽ là thuê bao 2 năm luôn===>giá A class tầm tầm 1400k.
Nếu mua A class mà không thuê bao thì bao nhiêu nhì?:D

sonbeatHDVN

Active Member

Thật sự thì nếu chất lượng ngon lành thì đắt 1 tí AE cũng ủng hộ, chứ không ra gì thì rẻ cũng không ai muốn mua, nếu ZTV thiếu ý tưởng xây dựng ROM thì mời em vào khoa ý tưởng nhé :D em có nhiều ý tưởng lắm.

dungtam25

Well-Known Member

Thật sự thì nếu chất lượng ngon lành thì đắt 1 tí AE cũng ủng hộ, chứ không ra gì thì rẻ cũng không ai muốn mua, nếu ZTV thiếu ý tưởng xây dựng ROM thì mời em vào khoa ý tưởng nhé :D em có nhiều ý tưởng lắm.

Suốt ngày cứ lo A class,điện thoại.Lo mà học đi,mai mốt lớn lên,đem kiến thức ấy ra,có khi mua được cã máy bay nữa đấy! :D

ZTV news
Ngày hôm qua mới có hàng test gửi cho khách hàng có voucher, khi nào bên mình xuất hàng ra thị trường thì sẽ công bố giá bán chính thức bạn nhé!(P)
Hôm nay
ZTV news
17:19
ZTV news
Giá của ztv Aclass là 1.990.000 đ bạn nhé!(P)
ZTV news
17:58
ZTV news
Giá sẽ sớm đc công bố bạn ạ!bạn thông cảm chờ thêm nhé!(P)

anglenoob

Member

lúc chiều nay mới nhận được tin nhắn trên facebook của ztv là đã chuyển hàng đi.... có thật ko nhỉ các bác? =))

phithien

Well-Known Member

lúc chiều nay mới nhận được tin nhắn trên facebook của ztv là đã chuyển hàng đi.... có thật ko nhỉ các bác? =))

Lời ZTV chỉ nên tin 20%. coi như 20% là có khả năng là đã gởi. Khi nào cầm trên tay hay có số tracking mới tin

thật 100%, vì chậm ngày nào là nguy hiểm cho ZTV ngày đó, bán được cái nào thì mừng như VTC phát EPL qua kênh H1-H2.

Có ai ko update firmware A1-1 được qua mạng như mình ko?
Hôm qua mình update qua mạng được bản 20131105 hôm nay có bản 20131108 mình vào update nhưng chạy đc có 1% thì lại thoát ra ngoài chẳng hiểu thế nào nữa.

Bên trên