Dune HD (Base 3D, TV-303D, Max 3D, Smart, Pro, Duo, Lite, TV 101, TV 301)

vdung1972

Well-Known Member
Ðề: Dune HD (Base 3D, TV-303D, Max 3D, Smart, Pro, Duo, Lite, TV 101, TV 301)

Hôm nay có bản B9 Office thì phải, em thấy trên Dune báo vậy, các bác cho hỏi khi update thì có phải cài lại các soft không nhỉ, thanks

zeroFILL

Active Member

Hôm nay có bản B9 Office thì phải, em thấy trên Dune báo vậy, các bác cho hỏi khi update thì có phải cài lại các soft không nhỉ, thanks

Thường em thấy update firmware không phải cài lại phần mềm bác ạ

tuanhung1433

Active Member

Em vừa up xong, check thì không thấy chữ thử nghiệm nữa. Các soft vẫn nguyên không bị mất

muoitv

Member

Em có thấy bản mới đâu bác. Vẫn bản B9 từ ngày 27/08/2014 mà.

tuanhung1433

Active Member

Trước giờ là bản thử nghiệm, giờ mới chính thức bác ơi. Up lên mà chưa cảm nhận được có gì mới. Em cắm cái cáp USB không ngay làm treo cứng ngắc cứ tưởng up lên bị lỗi.

giangken

Banned

Hiện tại cho em hỏi, có ứng dung nào xem phim online miễn phí trên Dune không các bác.

lamthoi

Member

Dịp Tết này mở Dune ra xem luôn luôn có dòng chử " Hiện nay có trên 10.000 thiết bị truy cập..... mong quý vị thông cảm ", điều này chứng tỏ Dune đang ăn nên làm ra quá mà , sao không bớt chút lợi nhuận đầu tư một cái App xem phim xem Tivi miển phí cho anh em nhờ

hainam1982

Well-Known Member

bác tìm file .m3u bấm phát chạy ngay không phải cài app và cũng không tính phí gì cả độ nét còn hơn các app thu phí

vdung1972

Well-Known Member

Trước là bản beta, giờ mới là bản office bác ạ, em cũng up lên rồi nhưng chưa thấy gì khác biệt.

tth3ktd

Member

bác tìm file .m3u bấm phát chạy ngay không phải cài app và cũng không tính phí gì cả độ nét còn hơn các app thu phí

Bác có file đó không bác(SCTV thì càng tốt), share cho ae trong diễn đàn được kô bác?

socbay_na

Em có con Dune 301 bị mất điều khiển. Có ai biết mua nó ở đâu chỉ dùng em, cảm ơn mọi người nhiều

Flatland

Well-Known Member

Trước là bản beta, giờ mới là bản office bác ạ, em cũng up lên rồi nhưng chưa thấy gì khác biệt.
B9 khi xem hdviet có 2 thanh điều chỉnh âm lượng rất là khó chịu các bác ạ

xrow

Member

Em chạy file nhạc mp4 trên dune base 3D tiếng hát bị lệch so với hình. Có bác nào bị thế không?

vdung1972

Well-Known Member

Em chạy file nhạc mp4 trên dune base 3D tiếng hát bị lệch so với hình. Có bác nào bị thế không?

Bác chạy file đó trên PC hay HDP khác có bị không ạ

trung1984

Member
Re: Ðề: Dune HD (Base 3D, TV-303D, Max 3D, Smart, Pro, Duo, Lite, TV 101, TV 301)

Lệch thì chỉnh được mà bác. Đấy là cái hay của việc dùng đầu HD, khi hình-tiếng lệch nhau, hoặc hình-phụ đề lệch nhau mình hoàn toàn có thể dùng điều khiển từ xa căn chỉnh để chúng khớp nhau khi xem.

xrow

Member
Ðề: Re: Ðề: Dune HD (Base 3D, TV-303D, Max 3D, Smart, Pro, Duo, Lite, TV 101, TV 301)

Lệch thì chỉnh được mà bác. Đấy là cái hay của việc dùng đầu HD, khi hình-tiếng lệch nhau, hoặc hình-phụ đề lệch nhau mình hoàn toàn có thể dùng điều khiển từ xa căn chỉnh để chúng khớp nhau khi xem.
Vấn đề khi em xem trên máy tính thì không sao. Mà lệch nhiều chứ không phải ít.

Bên trên