EGREAT S7A - Kẻ thống trị dòng chip SIGMA 8655 -Đầu phát HD hoàn hảo trong mức giá tầm trung !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

chenzenvl

Well-Known Member
Ðề: Bộ đôi SIGMA hoàn hảo 8655-8643 tích hợp trong S7A và S800 -EGREAT một góc nhìn mới !

Có 50 cái standard thôi , chứ có bên đó có Pro đâu . Với lại bác chủ độc quyền rồi bên đó cũng còn có hàng àh ?

ủa pé S7A Ultra của mình là lấy ở Hoàng Mai muh ta :-?

usbvn

Ðề: Bộ đôi SIGMA hoàn hảo 8655-8643 tích hợp trong S7A và S800 -EGREAT một góc nhìn mới !

ủa pé S7A Ultra của mình là lấy ở Hoàng Mai muh ta :-?

Có tem như này không bro ?

Có tem chính hãng để được hưởng dịch vụ tốt nhất nhé , bảo hành siêu tốc trong 24h làm việc : http://www.hdvietnam.com/diendan/12...thuc-la-dai-dien-cua-egreat-tai-viet-nam.html

hnhp

Well-Known Member

Con Egreat R200 dạo này chảng thấy có hàng gì cả, em đang quan tam em này.
Mà bác usb không bán lẻ nhỉ, nhà em ngay gần công ty bác, mua bán có phait tiện khong ..hehehe...hihcihic

usbvn

Con Egreat R200 dạo này chảng thấy có hàng gì cả, em đang quan tam em này.
Mà bác usb không bán lẻ nhỉ, nhà em ngay gần công ty bác, mua bán có phait tiện khong ..hehehe...hihcihic
R200 sang tuần có hàng bạt ngàn cho bác hihihihi...bên em tập trung làm phần dịch vụ sau bán hàng thôi, việc bán hàng có các cửa hàng, đại lý làm rồi.

Eagethd

Có tem như này không bro ?

Có tem chính hãng để được hưởng dịch vụ tốt nhất nhé , bảo hành siêu tốc trong 24h làm việc : http://www.hdvietnam.com/diendan/12...thuc-la-dai-dien-cua-egreat-tai-viet-nam.html

Bác USB pro nhất trong dân làm HD chơi cái tem độc quyền để mấy ông linh tinh khỏi lăn tăn .

conghoa

Mấy hôm nay không dùng, hôm nay bật lên chỉ thấy duy nhất cái đèn power của con S7a pro nhăn răng ra cười, các tín hiệu khác: màn hình hiển thị không lên; các đường tín hiệu ra =0; cắm USB không nháy đèn. Bác usbvn cho hỏi đây là bệnh gì? và giải quyết ntn?
Trước đây mình đã gặp vấn đề với con pro này một lần khi đó up FW bị lỗi không khởi động được, nhưng khi đó nó còn nhận usb để mình reset.
Các bác cho mình hướng giải quyết với chứ 1 tháng 2 lần gặp vấn đề bó tay như thế này thì chỉ còn nước "bó chiếu" thôi.

anhchangdatinh1107

Well-Known Member

bác cho mình hỏi bác usb và bác hoàng mai ai là đại lý chính thức egreat tại việt nam vậy???

chenzenvl

Well-Known Member

bác cho mình hỏi bác usb và bác hoàng mai ai là đại lý chính thức egreat tại việt nam vậy???
tạm coi là mỗi người làm vua một vùng đi :D còn thực tế thì hiện tại các em này chưa hề xuất hiện hàng giả thì lo gì bác :p

Bạn usbvn cho hỏi là em S7a này ko duyệt đc fanart đúng ko ạ? Phim mình thấy có fanart nhưng toàn ko đọc đc vì thấy có dấu hỏi ở bên cạnh.

meomatto

Active Member

Hoangmai là ông nào mà đòi. Chắc đến đấy bác nào lại bị bên đó Thuốc rồi.
NPP chính thức còn bị Đại lí họ dán đè hết cả tem lên nữa là, giờ ông nào cũng To mồm tự xưng hết. :D:D
hàng TQ làm rồi còn lo hàng giả gì nữa bác? Trừ Sp đó quá tốt và nổi tiếng của TQ.
Khuyến khích các Bác mua hàng có tem chính hiệu như trên nhé!

mới mua 1 con s7a pro nhưng có 1 thắc mắc là tại sao khi setup lại ngõ xuất ra audio thì quay lại chơi mấy file film thì đều báo lỗi,phải khởi động lại thì mới ok,mà con này làm sao xóa file trực tiếp trên ổ cứng vậy??

tienlequoc

Well-Known Member

Hoangmai là ông nào mà đòi. Chắc đến đấy bác nào lại bị bên đó Thuốc rồi.
NPP chính thức còn bị Đại lí họ dán đè hết cả tem lên nữa là, giờ ông nào cũng To mồm tự xưng hết. :D:D
hàng TQ làm rồi còn lo hàng giả gì nữa bác? Trừ Sp đó quá tốt và nổi tiếng của TQ.
Khuyến khích các Bác mua hàng có tem chính hiệu như trên nhé!
Ăn nói cẩn thận nhé bác. Người ta cũng có giấy chứng nhận là nhà phân phối của Egreat tại Việt Nam. Không có phải lạm dụng từ "phân phối độc quyền" đâu nhé.
Xem cái này nhé: http://www.hdvietnam.com/diendan/22...i-chip-sigma-8655-analog-5-1-built-wi-fi.html

Chỉnh sửa lần cuối:

meomatto

Active Member

Yes, Hợp đồng 1 năm. :D
Mình tưởng chỉ có Công ty Việt An thôi. Sorry nhé!

hnhp

Well-Known Member

Yes, Hợp đồng 1 năm. :D
Mình tưởng chỉ có Công ty Việt An thôi. Sorry nhé!

egreat thì mình thấy có Hoang Mai trong HCM, Phi Tuyến ở HN là đại lý phân phối các sản phẩm nhãn hiệu EGREAT tại Việt Nam (có giấy chứng nhận ) , sau đó mới thấy bác USB làm thêm dại lý và bác làm rất pro.
Chứ các bác để ý, tem của egreat tràn ngập HN là NLS đấy chứ, mà NLS có phải là của bác Phi Tuyến không nhỉ, vì thấy trang web của bác là nlsvn

meomatto

Active Member

Thôi, thế thì cứ ai mà Chuyên nghiệp tử tế thì ta chơi, mấy bác kia tuốt luốt ở tận trong Tp thì biết đâu mà tìm?
Phục vụ mấy bác trong đấy vậy thôi! :D

usbvn

Ở VIỆT NAM có 3 đại lý của Egreat đó là PHI TUYẾN-HOÀNG MAI và VIỆT AN , tuy nhiên sản phẩm S7a và R200 sẽ do VIỆT AN độc quyền phân phối ! Chứng thư đã được lập, hợp đồng đã được ký kết, chứng nhận sẽ công bố sau Tết nguyên đán 2011 !!!

soiloi

Em mua đầu tiên thấy tem VA, chưa có tem to to kia thì vẫn được áp dụng chính sách BH chính hãng chứ ạ ?

meomatto

Active Member

Vô tư đi Bác! :D
Xoắn làm gì. cứ hàng VA mà xúc. Như kiểu HDD thì cứ FPT mà Múc :D:D

Các bác cho hỏi cách copy và paste file từ 2 cổ cứng 1 trong và một qua cáp sata với. Mình chỉ có thể copy được mà ko thể paste được nó ra ổ cứng khác vì ko có lựa chọn paste.
Xin cám ơn nhiều ạh

tienlequoc

Well-Known Member

Mình cũng hỏi tí! Mình xem một số phim 1080p trên S7a thấy cứ 1 tý là có hiện tượng hình ảnh bị vỡ (Kiểu thành nhiều ô vuông và hơi giật-thử phim nhiệm vụ bất khả thi phần 2, 3). Cái này có phải đi bảo hành không bác?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên