Giúp giùm dây Coaxial và Optical ?

Aeolus Kratos

Well-Known Member
Ðề: Giúp giùm dây Coaxial và Optical ?

Bác mua dàn vi tính gì mà hết 20tr ghê thế!!!? Học đồ hoạ hả Bác?

Quả pc em hồi trước cũng bay mất 27tr đấy anh Đ à :)) . Đâu cần phải làm đồ họa mới lết lên 20tr đâu :) . Mua về toàn... chơi game thôi. Giờ game chuyển sang Xbox thì cái pc gần 30tr chuyển sang... nghe nhạc với lướt web :D

tanvinh

Active Member

@_@ tại vì đâu có muốn đâu nè vì ham GAME và Design từa lưa hột dưa nè ! Và XEM PHIM HD ghiền nữa nè . Luôn phim xxxx

vietrung

Active Member

Quả pc em hồi trước cũng bay mất 27tr đấy anh Đ à :)) . Đâu cần phải làm đồ họa mới lết lên 20tr đâu :) . Mua về toàn... chơi game thôi. Giờ game chuyển sang Xbox thì cái pc gần 30tr chuyển sang... nghe nhạc với lướt web :D

đúng là phí của giời, 30 củ gởi bank có phải sướng ko :p

tanvinh

Active Member

HOHOHOHOHOHO thấy từng cộng luôn mà nè để sát vào mà nè thấy rõ mà nè hehehehe . @)_(@

Aeolus Kratos

Well-Known Member

vietrung

Active Member

bài này hình như mình có lossless, mà nghe ko dc chất lắm, có bác nào lấy ko :)

vietrung

Active Member

Em thấy 8 trang các bác cơ bản "tán" không đúng ý bác chủ mà bác chủ cũng chuyển tải thông tin không cụ thể.
http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Don-t-Cry-Joni.IWZBFFUB.html
Mời các bác nghe cho vui, bác nào biết bản lossless nhớ bảo em nhé, cảm ơn nhiều lắm

Anh check thử xem nó có phải là 100% CDDA ko là biết ngay. Thôi thì anh cứ up lên thì mọi người sẽ tự động down à :)

để về a kiếm lại rồi up lên cho mọi người!!!

meogia_gianac

Em đọc xong 9 trang mà cười bể bụng luôn. Tuy nhiên cũng cảm ơn các pro đã nhiệt tình chia sẻ thông tin vì em định hỏi cổng Opical từ TV LCD có ra được loa có jack 3 ly hay ko. Giờ em mới bít, gà mà. Xin phép bác chủ thớt em spam.

Bên trên