Hành trình làm một cái phòng HMT nho nhỏ , mong các bác chém nhẹ tay

MTAM

Member
Ðề: Hành trình làm một cái phòng HMT nho nhỏ , mong các bác chém nhẹ tay

Hôm nọ mình ngồi đọc 1 lèo hết topic của bác chủ, nhưng vội quá nên hôm nay mới có thời gian comment với bác được
Quả thật bác làm em đi hết ngạc nhiên này đến ngạc nhiên khác! Em cũng khoái mấy cái đồ công nghệ và khoái tự sướng như bác
Tiếc rằng điều kiện chưa có mà đu theo bác nên em chỉ biết cổ vũ bác, bác đi trước có gì chia sẻ cho anh em đi sau với nhé!

uphn

Member

Không thể không commnet vào topic này của bạn.
Có thể về mức độ chuyên nghiệp thì bạn chưa phải là giỏi nhất nhưng tôi kính phục bạn vì nghị lực, niềm đam mê của bạn.
Ước gì mình cũng được như anh ấy... :-*

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Dàn room HT của bác đã quá. Ước gì mình có được cái basement HT như vầy!

duchieu

Member

uớc mơ của em cũng nhỏ nhoi thế thôi đó !

duchieubui

uớc mơ của em cũng nhỏ nhoi thế thôi đó !

ko biết nói gì hơn là quá tuyệt vời cho HT của bác chủ,chúc mừng bác chủ, Bác này cũng là duchieu giống Em quá hihi

pterpm

Well-Known Member

cám ơn các bác đã có lòng động viên, thực ra thì cho chưa hoàn tất đâu ạ, còn rất nhiều công đoạn chưa hoàn thành, đang ngâm cứu để sửa đổi, @bác duchieubui : em thì làm sao dám đua cùng bác với bác sonrock, các bác chơi có số má quá, em thì đành đứng xa ngó thôi ạ ..keke, quả của các bác hoành tráng quá..cặp loa diamond và cái xe bác chạy nhìn mà cứ chảy dãi...
ước được bao giờ giống như anh í

NghiaBienHoa

Well-Known Member

cám ơn các bác đã có lòng động viên, thực ra thì cho chưa hoàn tất đâu ạ, còn rất nhiều công đoạn chưa hoàn thành, đang ngâm cứu để sửa đổi, @bác duchieubui : em thì làm sao dám đua cùng bác với bác sonrock, các bác chơi có số má quá, em thì đành đứng xa ngó thôi ạ ..keke, quả của các bác hoành tráng quá..cặp loa diamond và cái xe bác chạy nhìn mà cứ chảy dãi...
ước được bao giờ giống như anh í

Đẹp vậy rồi mà còn nghiên cứu sữa đổi gì nửa hả bác ?

sieulong

Well-Known Member

đọc cả thread không sót một bài... rất rất đẹp... xin chúc mừng anh chủ nhà.
(lúc bán cái nhà này chắc sẽ tiếc lắm)

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Hihi mình ước gỉ được cái nhà giống bác chủ, có cái basement làm HT đã quá. Mà công nhận bác khéo tay thiệt, phòng HT quá đẹp.

leepham

Well-Known Member

Cái sur của bác dùng loa cột thì chắc phê lắm nhưng e nghĩ thay mấy cái loa bookshell rồi treo lên tường thấy ok hơn đấy bác .
Cặp sur bác nhìn to và oách quá hơi ngộp vả lại để sur ở vị trí đó liệu âm thanh có rãi đều đc ko ?
Phòng bác thì quá là đẹp rồi , e ko comment gì nhiều chỉ muốn làm cái phòng giống y như bác :D

thaungang

Active Member

Đọc bài của bác chủ mà khâm phục cái tài của bác vô cùng. Làm xong công trình rồi chắc bác sướng lắm nhỉ. Em thì chỉ có xách dép ngồi hóng thôi. Phê thật.

chihung74

nhìn cái phòng HT cua bác chủ thèm quá. nhưng sao biển số xe cua bac lại xoá đi thế

pterpm

Well-Known Member

nhìn cái phòng HT cua bác chủ thèm quá. nhưng sao biển số xe cua bac lại xoá đi thế
bác thông củm , ở đây vấn đề cá nhân hơi bị quan trọng bác ạ, nên iem đành phải xóa cái bảng số một chút vậy mà, đang còn dở dang cái kệ, tự nhiên bị lười, không còn làm tiếp, , cám ơn bác đã ghé chơi

chienchoe

Member

hoành tá tràng thật, mong chờ xem đứa con tinh thần của bác

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Hông biết bác chủ sẻ set up cái system của bác thế nào, mình có con Marantz AV8003 chuẩn bị bán.

chihung74

Bắt chước bác chủ mình cũng làm cái bục để nâng ghế sau cao lên. nhưng ko biết nên chọn loại gỗ nào để ko bị mối mọt đây, có bác nào rành vụ gỗ này ko.

pterpm

Well-Known Member

Bắt chước bác chủ mình cũng làm cái bục để nâng ghế sau cao lên. nhưng ko biết nên chọn loại gỗ nào để ko bị mối mọt đây, có bác nào rành vụ gỗ này ko.

bác dùng gỗ cedar đi , loại này sâu bọ sợ lắm, mùi lại thơm nữa, nhưng có điều là hơi bị mắc, chúc vui

saa1111

Member

sao chả thấy chủ thớt up hình tiếp nhỉ :-??

netquancong

thank you so much

Bên trên