Himedia Q10 II : Android Box mùa Noel 2013

longvp

Member
Ðề: Himedia Q10 II : Android Box mùa Noel 2013

các bác ztv tự tin vào chính mình bác Tiến à

Android box cần một bước đi ngắn nữa thôi thì sẽ hạ được Dune thôi mà. Nhưng cái "bước đi ngắn" ấy lại chưa thấy ai nghĩ đến? Thời điểm hiện tại mình chỉ thấy có mỗi thực lực của ZTV mới có khả năng làm được điều này. Mà các bác ấy lại chẳng hỏi mình phải làm thế nào cả? :))

tienlequoc

Well-Known Member

Hic em cạch tới già việc tổ chức các chương trình mua chung rồi. Chả được gì mà mệt óc. Các bác cứ mua ở ông hdgiare bên trên đi, giá khá tốt đó.

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Himedia Q10 II : Android Box mùa Noel 2013

Hic em cạch tới già việc tổ chức các chương trình mua chung rồi. Chả được gì mà mệt óc. Các bác cứ mua ở ông hdgiare bên trên đi, giá khá tốt đó.

có kinh nghiệm rồi sẽ làm tốt hơn cho anh em chứ bác ^^

Bác Tiến mất lửa rùi :)

Chỉnh sửa lần cuối:

longvp

Member

hjhj, bác Tiến có vẻ mệt mỏi với anh em rồi :)

tienlequoc

Well-Known Member

Giá tốt thì em có thể chỉ cho các bác chỗ để mua, cái này là người ta cũng có một chút nể mặt em nên những người mà em giới thiệu thường sẽ có được giá tốt hơn nơi khác vài trăm nghìn. Vì vậy bác nào muốn mua được hàng giá tốt thì cứ pm cho em, giúp được thì em sẽ giúp hết mình thôi. Em nói thật chứ hàng thì chỗ nào cũng như chỗ nào, giá thì có thể tương đương, nhưng vấn đề ở chỗ support sau bán hàng, thử nghĩ các bác bỏ vài triệu ra mua một món hàng mà khi gặp khúc mắc gì hỏi người bán thì họ không biết hoặc trả lời qua loa thôi, còn cửa hàng nào support tốt trên hdvietnam thì nhìn vào các thread em stick lên trên thì các bác cũng sẽ phần nào đoán được, em stick các thread đó lên cũng là có chủ ý, để xem năng lực support của mấy nhà phân phối/ đại lý đến đâu. Lúc đó các bác chỉ việc chọn mặt gửi vàng thôi.

rockloccoc

Well-Known Member

Con này nhìn mặt trước cư..... "tàu tàu" :D

smallgent

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Himedia Q10 II : Android Box mùa Noel 2013

Tất nhiên điều này ai cũng biết. Ý em là sự rẻ tiền cả trong thiết kế :)

Ngoại quan không đến nỗi như bạn nói đâu. Cá nhân mình thấy nó đẹp đấy vì có màn hiển thị màu trắng + dàn nút cảm ứng nhiệt.

Q10 II này chạy cả buổi tối chả thấy tí nóng nào ngay cả bên trong có cái HDD chạy liên tục. Cái quạt phía sau chạy liên tục nhưng mình không nghe thấy tí tiếng gió nào.

dungtam25

Well-Known Member

Ngoại quan không đến nỗi như bạn nói đâu. Cá nhân mình thấy nó đẹp đấy vì có màn hiển thị màu trắng + dàn nút cảm ứng nhiệt.

Q10 II này chạy cả buổi tối chả thấy tí nóng nào ngay cả bên trong có cái HDD chạy liên tục. Cái quạt phía sau chạy liên tục nhưng mình không nghe thấy tí tiếng gió nào.

Màn hình hiển thị đồng hồ giờ giông Q5ll hay counter của hdd khi mình play phim bác

meocon

Well-Known Member

Con này nhìn mặt trước cư..... "tàu tàu" :D

Đầu phát HD giờ đa số là tàu mà bác , chỉ ít là hàng khác thui .
Nhưng quan trọng đáp ứng được nhu cầu giả trí của mình là được rùi bác

smallgent

Well-Known Member

Màn hình hiển thị đồng hồ giờ giông Q5ll hay counter của hdd khi mình play phim bác

Mình không để ý dzụ này ta...lúc khởi động nó hiện chữ boot bình thường thấy hiển thị giờ còn lúc xem phim mình dán mắt lên màn tv chả để ý...để tối về xem lại.

Bên trên