Himedia Q10 II : Android Box mùa Noel 2013

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Himedia Q10 II : Android Box mùa Noel 2013

Kế hoạch không thay đổi: mai vác Q10 II lên sàn đấu với Dune Base 3D...cùng sáp lá cà trên Receiver "Dê non" 1713 + tv Samsung 3D 50"....đây là "kế" bắn tỉa 1 bác fan Dune :)

sao ko mượn thêm 1 cái tivi cũng nhãn hiệu để test side by side chụp hình lên cho chuẩn :)

vdung1972

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Himedia Q10 II : Android Box mùa Noel 2013

sao ko mượn thêm 1 cái tivi cũng nhãn hiệu để test side by side chụp hình lên cho chuẩn :)

Thế cũng khó bác ạ, thế thì phải đòng bộ từ điện, dây nguồn, các loại cáp và Rei nữa chứ.

sheralosh

Member
Ðề: Himedia Q10 II : Android Box mùa Noel 2013

mình đang phân vân giữa Q10II và X7, mình cũng tham khảo nhiều diễn đàn thì thấy nếu mục đích chỉ xem fim hd online thì dòng Q là tốt nhất hiện nay. Nhờ các bạn tư vấn cho mình 1 số điểm sau

+ Lắp mạng thế nào để phù hợp xem fim HD mà ko lag, giật
+ Sử dụng thì con nào dễ hơn ?
+ Về tính ổn định, lâu dài ?

Mình mục đích chính chỉ là xem fim HD là chính, nhu cầu ko quá cao ? Mong các bạn tư vấn thêm cho mình

dungtam25

Well-Known Member

mình đang phân vân giữa Q10II và X7, mình cũng tham khảo nhiều diễn đàn thì thấy nếu mục đích chỉ xem fim hd online thì dòng Q là tốt nhất hiện nay. Nhờ các bạn tư vấn cho mình 1 số điểm sau

+ Lắp mạng thế nào để phù hợp xem fim HD mà ko lag, giật
+ Sử dụng thì con nào dễ hơn ?
+ Về tính ổn định, lâu dài ?

,
Mình mục đích chính chỉ là xem fim HD là chính, nhu cầu ko quá cao ? Mong các bạn tư vấn thêm cho mình

Mua cã hai con,về sử dụng.Con nào tốt thì để dùng,con nào không thích thì qua chợ trời chuyên doanh sãn phẩm HD rao bán.
Lại được tiếng trãi nghiệm hai dòng chip

sheralosh

Member

em có phải thừa tiền đâu mà bác tư vấn thế :((

thienle

Member

@smallgent: kết quả thi đấu ra sao rồi bác? Đang ngồi chờ kết quả thi đấu để củng cố niềm tin và rước em Q10II về.

dungtam25

Well-Known Member

@smallgent: kết quả thi đấu ra sao rồi bác? Đang ngồi chờ kết quả thi đấu để củng cố niềm tin và rước em Q10II về.

Nếu bác không còn thích thú với A thì bác mang em Q10ll này về đi bác.

vdung1972

Well-Known Member

Con Q10II khiển có tính năng học khiển TV như khiển của Q5II không các bác nhỉ, nếu không có thì là 1 điểm trừ rồi.

meomatto

Active Member

Q10 là 1 lựa chọn sáng giá tính tới thời điểm này. Nói chung, ko hổ danh là Đầu phát Ăn Roi số 1. :D

vdung1972

Well-Known Member

Q10 là 1 lựa chọn sáng giá tính tới thời điểm này. Nói chung, ko hổ danh là Đầu phát Ăn Roi số 1. :D

Chiều em cũng đi múc 1 con rồi nhưng không có cái ảnh nào rõ về cái khiển nên hơi nghi hoặc.

meomatto

Active Member

Khiển của nó cũng giống như nhiều cái khiển khác thôi, có tích hợp thêm phần chuột để điều khiển các cái khác. Dùng chung với khiển của đầu khác được, miễn là cùng hãng. Nói chung bác cứ mua đi, ko [hải xoắn nhiều làm gì. Mình đang dùng nó sau khi đẩy cái vao chờ A cho ông bạn, giờ lấy box A-vê tê cê về, ông ý đang bắt đền kia kìa.

tienlequoc

Well-Known Member

Khiển của nó cũng giống như nhiều cái khiển khác thôi, có tích hợp thêm phần chuột để điều khiển các cái khác. Dùng chung với khiển của đầu khác được, miễn là cùng hãng. Nói chung bác cứ mua đi, ko [hải xoắn nhiều làm gì. Mình đang dùng nó sau khi đẩy cái vao chờ A cho ông bạn, giờ lấy box A-vê tê cê về, ông ý đang bắt đền kia kìa.
Bác chứng minh là bác có voucher A class bằng cách lấy lái nick trong danh sách nhận voucher pm cho em xem nào? :D Em cam đoan sẽ bảo mật thông tin cho bác.

thanhyk

Well-Known Member

Sao có nhiều người thích nổ nhỉ, bệnh thành tích gia truyền à...

vdung1972

Well-Known Member

Chiều em vừa múc con Q10II, mọi tính năng giống như Q5II, kể cả khiển nhưng trông hình thức pro hơn nhiều, quạt mới nên cũng êm. Nói chung ưng ý. Thanks bác HDGiare

meomatto

Active Member

Bác chứng minh là bác có voucher A class bằng cách lấy lái nick trong danh sách nhận voucher pm cho em xem nào? :D Em cam đoan sẽ bảo mật thông tin cho bác.

Thôi, em cũng ko mật thư gì đâu vì đằng nào cũng chuyển nhượng cho chú bạn rồi bác ạ. Giờ xong rồi, quan tâm đến nó làm gì nữa, chờ đời Chip sau thôi. Em yên tâm với Q10 rồi, thích xem OL thì các kiểu app luôn, Karaoke thì em chả thèm vì em đã có karaoke chuyên dụng:D

vdung1972

Well-Known Member

Sao trên cùng 1 mạng WiFi mà em cài wondershare player trên Q5II thì ngon lành còn trên Q10II vào Play Store cài cứ không được, bị báo lỗi 920, 930 gì đó các bác nhỉ, có bác nào bị giống em không ạ.

thaovjp89

Well-Known Member
Re: Ðề: Himedia Q10 II : Android Box mùa Noel 2013

Sao trên cùng 1 mạng WiFi mà em cài wondershare player trên Q5II thì ngon lành còn trên Q10II vào Play Store cài cứ không được, bị báo lỗi 920, 930 gì đó các bác nhỉ, có bác nào bị giống em không ạ.

xóa acc cũ đi nhập acc mới vào là okie bác nhé

gomenasai

Đã nói khoác còn dai như đỉa. Mỗi lần chém gió bị phản biện lại loanh quanh rồi cụp đuôi trốn mất. Hèn
Nếu đàng hoàng, hãy trả lời những phản biện của anh em đi. Chả biết có còn nhớ những gì không!
=)) =))

Bên trên