Học - Học tiếp - Học suốt !

Ðề: Học - Học tiếp - Học suốt !

Một ngày cũ :D

xenolala

Well-Known Member

nhìn núi giống hòn non bộ thế nhỉ? mấy cái vệt đỏ dưới núi là cháy rừng hả anh

nqk1979

Member

Hòn non bộ nặng quá làm lệch cả mặt biển hihi

Làm cho biển mở càng ngày càng rộng ra thế mà còn bị chê =))

Xử lý font bị cháy :)) (đề nghị AE chỉ bình font ko bình cái khác)

p/s : Đại ca kiếm được thằng học trò bị loạn màu sắc =))

Xử lý font bị cháy sáng cách 2 :))

Tuổi ... thần tiên ! mới đó mà đã 20 năm rồi =))

Chỉnh sửa lần cuối:

Ối!tất cả các máy tính của A đã bị "cháy sáng " rùi em ui!!!!!:

Anh có thấy 3 AE mình đứng sắp hàng ngang trong mắt mẫu không ?:) Nếu cùng xuất phát chắc suốt đời anh vẫn mãi là người đến sau :D vì "đồ nghề" của anh nặng quá !

lanovia

nhà bác này xài toàn đồ xịn ko ha, máy ảnh xịn, đt xịn, chọt chọt xịn nữa kinh quá :D

seant

Member

"Quê Hương chốn thanh bình ..." Hình đẹp, cảnh đẹp quá!

digikni

Well-Known Member

Quê Hương chốn thanh bình 2 ...

Thuốc độc ! không ai có :)

p/s : tiếp tục bài lệnh cu vơ .

tuanc9

Active Member

Em có cái tật là nhìn hình chụp người đẹp là chủ yếu tập trung vào người đẹp và bình về người đẹp. Hổng biết mấy bác có giống em không8-}

Kỹ thuật, kỹ thọt chụp này nọ em hổng biết, nhưng khi tác giả chụp hình 1 người đẹp là muốn diễn tả cái đẹp của người mẫu.
Do đó khi xem mấy hình chụp người mẫu trên này em thấy là cô người mẫu này trẻ nhưng lên hình không đẹp có vẻ hom hem, nhất là khi nhíu mày thấy cả nếp nhăn trên trán. Ở ngoài cô này trông xinh hơn trên hình nhiều. Cho nên người ta mới nói là chụp ăn ảnh hay không.
Lần sau bác ngao kiếm cô người mẫu nào có thêm tí protein và lipid nhé.:-j

Thế này bác ạ : nhìn vào người đẹp thì ai cũng thích , bình mẫu cũng rất nhiều người muốn , nhưng vấn đề ở đây là không được phép bác ạ , em cũng giống bác thôi nhưng phải giữ nguyên tắc
Em chưa đủ trình độ để nhận xét nội dung của bác bình là đúng hay sai , nhưng theo em thì ở tầm tuổi như anh em mình nên nhìn sự việc theo góc độ tổng hợp : như cái sự việc siêu xe đó bác.....
Về phần kỹ thuật thì em với bác chắc xêm xêm :) , với trí nhớ của bác mà học 1 ngày có khi bằng em học cả tháng ấy chứ :))
Khi bác bình về ảnh khen chê vô tư nhưng cũng nên trên tinh thần xây dựng 1 chút để phó nháy còn có cảm hứng , làm tụt cảm xúc là cái tội hơi bị " tooo " đó nha bác (cái trò hiếp ảnh ảnh này là có chủ thể rõ ràng nên người ta hay dùng từ ném đá , có nghĩa là ném ai cụ thể chứ không dùng là chém gió khơi khơi trúng ai thì trúng :D )

p/s : Nhận xét trên của bác em xin cám ơn nhưng nên đổi lại : "Chưa tôn được hết nét trẻ đẹp của mẫu - phó nháy cần cố gắng học hỏi thêm" được như vậy thì em vô cùng cám ơn bác . Vấn đề protein và lipid thì không ... tuyệt đối không bác nhé !

Tập tầm vông con Công nó múa ...

p/s : đang mày mò nghịch ngợm có gì mẫu và các bác thông cảm nhé !

Bên trên