Hội anh em chơi Sony KDL w700B

taibd

Active Member
Ðề: Hội anh em chơi Sony KDL w700B

Nghe nói Sony VN đóng cửa rồi, mẫu nầy thấy ghi made in Malaysia phải không các bác?

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: Hội anh em chơi Sony KDL w700B

Nghe nói Sony VN đóng cửa rồi, mẫu nầy thấy ghi made in Malaysia phải không các bác?

Đúng rùi bác, đóng cửa là đóng cửa nhà máy sản xuất thui ^^, chứ Sony là hàng nhập từ Malaysia, Cty bán hàng và bảo hành vẫn có ở Việt Nam bác à :D

renhat

Well-Known Member

nói chính xác là: sony việt nam. ko có nhà máy sx. nên phải nhập khẩu o malaysia về.

danhtho

Con 42W700b giờ giá còn nhiêu nữa ấy nhỉ, định mua mà chưa bit mua đâu hcm

Touch_the_sky

e cũng đang phân vân con này quá. Các bác dùng rồi đưa ra nhận xét đi. 42w674A thấy nhiều bác dùng rồi bảo bền vs tốt, còn w700B thì chưa biết thế nào...

Touch_the_sky

e thấy giá bán bên digicity rất tốt, nhưng chưa biết chất lg hàng hóa thế nào? Định qua đó cơ mà xa quá. Bác thử tham khảo xem

Touch_the_sky

Ðề: Re: Ðề: Hội anh em chơi Sony KDL w700B

Chỗ hoành tráng thì đắt là phải rồi! quá trình mua hàng có em bán hàng váy ngắn xinh tươi kế bên ngọt ngào trò chuyện, điều hòa thì mát lạnh... tính hết trong ấy rồi! :D
Em mua cửa hàng bé, không có những thứ như trên.. nên giá chỉ có 12,4 triệu cho em 42w700b BH đúng theo hãng

bác thấy digicity thế nào ạ. e định qua đó múc 1 con :)

ndchieu22

Well-Known Member

e cũng đang phân vân con này quá. Các bác dùng rồi đưa ra nhận xét đi. 42w674A thấy nhiều bác dùng rồi bảo bền vs tốt, còn w700B thì chưa biết thế nào...
2 model này là như nhau mà bác khác có thêm vai tính năng như oneflick... bác cón nhu cầu alo em giao hàng tận nơi bác kiểm tra ok thanh toán

renhat

Well-Known Member

W700 hơn hẳn 674 về mọi mặt nên bác an tâm nhé!

hodinh91

Bác mua bị mắc hơn 700K rồi. Hiện tại e thấy 1 số nhà ở HN bán chỉ 12,2-12,3tr thôi. Bác nào có nhu cầu mua tivi thì pm e. E có bà chị làm ở kho bán buôn giá cả tốt hơn siêu thị nhiều. mà lại ko lo dính hàng trưng bày.

hoangcnkt

Em đang dùng con này, hinh ảnh đẹp, chỉ tội là khi mở lên phải đợi khoảng 30s mới nhấn các phím chức năng khác được

hocnyvh

Sau hơn 3 tuần bảo hành thay màn hình thì hôm nay em 42W700 bị lỗi 1 loa không nghe được các bác à :(

Bên trên