Hội anh em chơi Sony KDL w700B

danhtho

Ðề: Hội anh em chơi Sony KDL w700B

Cuối tháng định hốt con này, có thương gia HCM nào cho em giá đẹp để em xin vợ với ạ \:D/

minh31

may hom truoc co update them cai app HTV Online. co 65 kenh gom 13 kenh HD... vay la tam on roi xai fptplay+htvonline do phai dung den pc hay android lac vao do lai mat nhieu thoi gian them. cam dieu khien bam bam vai cai roi thuong thuc thoi>:D<

khmt2k4

các bác cho em hỏi cái nut DISPLAY trên bàn phím nó nằm ở đâu vậy ? e muốn kiểm tra thời gian tivi sử dụng ?

B30TT9

Member

Bác tvshopiing cho cái giá con Sony KDL55W800B nhé.

4736zg

Member

Em này giá vẫn còn đắt quá em ngậm ngùi chờ dow giá.

anhtu19

Các bác cho em xin kinh nghiệm lau màn hình với ? Em toàn lấy khăn mềm thấm nước rồi lau, nhưng lau xong, khi nước bay hơi hết vẫn đọng lại những vệt loang lổ nhìn ngứa mắt lắm ạ ?

TV của em có 1 cục stuck pixel chỉ hiển thị được màu đỏ, có cách nào khắc phục không các bác ?

gadget78

Các bác cho hỏi mấy cái wireless key/track pad của china bán các shop HD có dùng đc cho series 800b ko ạ. Mua cho bố vợ cái 55w800b mà cụ kêu smart khó dùng ... Ra shop logitech thử cái K400r ko chạy :(
Thx

renhat

Well-Known Member

Các bác cho hỏi mấy cái wireless key/track pad của china bán các shop HD có dùng đc cho series 800b ko ạ. Mua cho bố vợ cái 55w800b mà cụ kêu smart khó dùng ... Ra shop logitech thử cái K400r ko chạy :(
Thx
Bác thử xem chứ sony khó dùng dc lắm

tan_huy_93

Well-Known Member

Các bác cho em xin kinh nghiệm lau màn hình với ? Em toàn lấy khăn mềm thấm nước rồi lau, nhưng lau xong, khi nước bay hơi hết vẫn đọng lại những vệt loang lổ nhìn ngứa mắt lắm ạ ?

TV của em có 1 cục stuck pixel chỉ hiển thị được màu đỏ, có cách nào khắc phục không các bác ?

Em dùng khăn (mềm) ướt vắt ráo để lau, rồi lấy khăn mềm hoặc giấy mềm lau kho lại cho sạch nước.

tuan8883

Member

các bác hướng dẫn cho e cách chỉnh setting tối ưu nhất để chơi game với ??

renhat

Well-Known Member

tổng đài của sony hả bác ?? e sợ là chẳng biết bằng a e trên này đâu bác ạ 8-X
bác gọi gặp kĩ thuật chuyên sâu về tivi bác nhé. ma goi miễn cước cho ng gọi nên thoải mái bác nhé. lại còn dc quà nữa đó bác!

Haxen

Well-Known Member

các bác hướng dẫn cho e cách chỉnh setting tối ưu nhất để chơi game với ??

Bác tự cân chỉnh lấy theo tông bác thích là tốt nhất. Người khác chỉ cho bác thì được đó nhưng bác không thích theo tông của họ thì cũng bằng không

bác gọi 1800588885 xem sao.

Gọi thì cũng bằng không, họ chỉ giải quyết vấn đề hành chính thôi còn kỹ thuật thì .....

bác gọi gặp kĩ thuật chuyên sâu về tivi bác nhé. ma goi miễn cước cho ng gọi nên thoải mái bác nhé. lại còn dc quà nữa đó bác!

Kỹ thuật chuyên sâu à, cái này thiệt là khó nhé.

Bên trên