Hội anh em chơi Sony KDL w700B

naruto99

Member
Re: Ðề: Hội anh em chơi Sony KDL w700B

em ở Hà nội bác ah

em đã gửi bác giá tốt bác có nhu cầu alo em theo chữ ký!

thanks!

Bác ndhieu22 cho em hỏi là mua bên bác nếu có lỗi thì có được đổi hay bảo hành luôn ở hãng ợ?

Bác inbox luôn cho e giá tốt nhất con 42w700b nhé.

Thanks.

ketuhanh_dn

Ðề: Hội anh em chơi Sony KDL w700B

Em ở đà nẵng đang tính mua con này mà giá trong này cao quá (thấp nhất 12tr4). Có bác nào biết chỗ nào Đà nẵng mua giá tốt không ạ? Em thấy có Điện máy Bình Minh mà ko nổi bật lắm, bán giá 11tr7 mà không biết chất lượng sao cả. Các bác giúp em với!

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: Hội anh em chơi Sony KDL w700B

Em ở đà nẵng đang tính mua con này mà giá trong này cao quá (thấp nhất 12tr4). Có bác nào biết chỗ nào Đà nẵng mua giá tốt không ạ? Em thấy có Điện máy Bình Minh mà ko nổi bật lắm, bán giá 11tr7 mà không biết chất lượng sao cả. Các bác giúp em với!

giá đó cũng oki rùi đó bác :)

ndchieu22

Well-Known Member

Giá 11.7tr bác mua quá hợp lý rồi, cần gì nổi bật hả bác hàng full box, bh chính hãng kiểm tra ok là được, bác muốn nổi bật ở đà nẵng có nguyễn kim đó nổi như cồn hehe :D

DigiCity Group

Well-Known Member

Bác cứ kiểm tra kỹ trước khi nhận hàng bác à . Lấy VAT đầy đủ và làm việc với bên bán rõ ràng về chế độ đổi trả hàng nếu lỗi là yên tâm bác à .

quyenphong

Ae cho mình hỏi con S3 hàn của mình có dùng được tv sideview không, mình tải về đt nhưng ko show dc con tivi, chia sẻ qua youtobe hay chia se hình ảnh đều dc, có phần mềm nào cho con s3 này phản chiếu trên tv không, mình muốn chơi thử asphanlt hiển thị trên tv thì làm ntn?

ko ai tl giup minh a

Lg 42lb650t và sony 42w700b thì con nào ngon hơn nếu xét thông số kỹ thuật

tvshopping

Thanks các bác đã ủng hộ và tiếp tục ủng hộ em nhe'

killkiller9

các bác cho e hỏi nên mua con 42w700b hay là 40w600b? 2 con này chênh vài triệu. mà e thì chỉ có nhu cầu game, tv k cần smart hay 3d hay gì lắm. với có bác nào báo giá e với, e ở HCM

ndchieu22

Well-Known Member

các bác cho e hỏi nên mua con 42w700b hay là 40w600b? 2 con này chênh vài triệu. mà e thì chỉ có nhu cầu game, tv k cần smart hay 3d hay gì lắm. với có bác nào báo giá e với, e ở HCM

Bác nhu cầu chơi game cáo thì chọn 42w700 tần số quét thực 100hz chơi game nó ok bác ah, chứ 42w600 quét thực 50hz

killkiller9

Bác nhu cầu chơi game cáo thì chọn 42w700 tần số quét thực 100hz chơi game nó ok bác ah, chứ 42w600 quét thực 50hz

ngoài tần quét ra thì còn gì khác không bác? mà đính chính, ps3 ps4 cũng có 60Hz thôi, mua 100Hz chi cho uổng bác?

Chỉnh sửa lần cuối:

- Tích hợp DNLA khá tốt. Em dùng Flex làm DNLA server trên laptop, xuống nhà bật TV lên thì nhận ngay và chơi luôn được các file trong thư mục đó.
- Chơi được hết MKV + tiếng + kể cả phụ đề tiếng Việt. Nhưng em thử bản Frozen 10 bit thì chịu chết, lên tiếng nhưng ko lên hình :))

Mời các bác quan tâm cùng chém

SAO MÌNH dùng DNLA không bật được phụ đề nhỉ, bác nào có biết hướng dẫn giúp trong Plex hoặc W700B
cảm ơn

Bên trên