Hội anh em chơi Sony KDL w700B

at0607

Ðề: Hội anh em chơi Sony KDL w700B

Tóm lại là vẫn cần có dây. Plex mà dùng transcode thì server mạnh mới nuột. Chắc phải ngâm cứu vụ thêm agent sub.

cuongpham86hp

Bác nào ở Hải Phòng có con W700B báo giá sau khi trừ tất cả các loại khuyến mại đi thì còn bao nhiêu để em sút 1 con nào :D

tomcathp

Ðề: Re: Ðề: Hội anh em chơi Sony KDL w700B

Bác ndchieu22 cũng mật thư cho mình giá con Sony KDL 42w700b và 47w700b ship về Hải Phòng nhé.

chimcuongvn

kết màu đen của con này cực kỳ, nhưng mà mỗi lần search youtube cực quá , ko cắm bàn phím rời đc

DigiCity Group

Well-Known Member

kết màu đen của con này cực kỳ, nhưng mà mỗi lần search youtube cực quá , ko cắm bàn phím rời đc

Đúng là khoản kết nối phụ kiện của Sony hơi kén nếu như đa dạng được như các hãng khác thì tốt quá bác nhỉ .

tuanck2002

Mình xem YouTube toàn search tren iphone hoặc ipad rồi tivi nó tự phát. Bác kết nối thử. Như mình giờ ko Sài tới cái remote của sony nữa rồi hihi

khmt2k4

Không biết giá e 42w700b bây h là bao nhiêu hả mấy bác ? e muốn mua chuột dùng cho loại tivi này thì mua ở đâu ạ ?

phuongnichi

Các bác có thấy youtube hay mấy ứng dụng xem online khác mấy hôm nay báo lỗi không vào được nhỉ! Có phải do đứt cáp mạng kém nên vậy không? máy tính e vẫn youtube được bthg mà tv bắt wifi lại không vào được nhỉ...có lẽ nào nó bắt sóng wifi kém hơn laptop hay đt không?

nhox88

Member

mấy bác cho e hỏi. cổng USB w700 có đủ điên cho HDD Box 1T ko, hay fai sd HDD Box có nguồi rời ?

bác @ndchieu22 cho e giá trừ hết khuyến mãi của con sony 42w700 nhé! thanks bác chờ tin bác trong inbox ạ!

onghogia

Member

Bạn nào muốn mua 42W700B nhanh tay đặt trên lazada khuyến mại đến 24h hôm nay còn 10tr700k thôi nhé!

thetaicn4

Member
Mình mới mua em 42W700B mà k biết làm sao để kết nối điện thoại với tivi thế nào. Bác nào sài rồi chỉ dùm được k ạ.^:)^

logop8x

Active Member

Các bác cho em hỏi giờ lấy em này ở chỗ nào giá tốt nhất nhỉ? Thấy mấy bên đang bán 11.6tr.

Bên trên