Hội anh em chơi Sony KDL w700B

Zeus170878

Re: Ðề: Hội anh em chơi Sony KDL w700B

Các bác cho em hỏi dòng W700B có con nào 46- 48 In ko các bác

tigerii

Member
Ðề: Hội anh em chơi Sony KDL w700B

CHO E HỎI.
DÒNG TV SONY CÓ CHUYỂN VÙNG DC NHƯ TV LG ĐỂ BẮT DVC KO AH.
E DANG SÀI 1 SONY 42W674 + 1 LG 42LB650T

CÁI LG THÌ E CHUYỂN VÙNG SANG UK THÌ DÒ BẮT DC GAN 150 KÊNH KTS.GIỐNG Y CHANG NHỮNG KÊNH ĐANG PHÁT TREN ĐẦU THU KTS CỦA SCTV.

VẬY SONY NHÀ MÌNH CÓ THỂ LÀM DC VẬY HOK AH.VÌ CÀ 2 ĐỀU TÍCH HỢP DVB-T2

Hiện tại mua con này đã là best trong tầm giá của nó chưa các bác?
Bác thương gia nào có e này inbox giá đã trừ hết km cho e nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối:

DigiCity Group

Well-Known Member
Ðề: Re: Hội anh em chơi Sony KDL w700B

Hiện tại mua con này đã là best trong tầm giá của nó chưa các bác?
Bác thương gia nào có e này inbox giá đã trừ hết km cho e nhé :D

Hi bác hiện tại trong tầm giá này model 42w700b là ổn nhất bác à, hoặc bác có thể tham khảo model samsung 40h6400 ạ.

modmaij

vừa tậu con w700b, mà lúc sử dụng zingTV hay ứng dụng xem film onl nào khác cái ổ cắm điện kêu rè rè như nẹt điện vậy, có bác nào biết nguyên nhân ko

jade2110

Các bác thương gia inbox giá em này cho em với nhé! E ở Hà Nội

Hoàng Hôn

Well-Known Member

Chào các bác, mình mới rước em Sony KDL W700B từ lazada, mò mẫm test thử số lần bật cũng như thời gian sử dụng xem sao nhưng không hiểu.
Mình theo hướng dẫn bấm remote: Display (i+) > 5 > Vol + > power và lên được màn hình như hình chụp đính kèm. Rồi không biết bấm thêm gì để xem hoặc từ hình chụp thì hiểu thế nào. Nhờ anh em trong box hướng dẫn thêm. Cảm ơn nhiều.

DigiCity Group

Well-Known Member

Chào các bác, mình mới rước em Sony KDL W700B từ lazada, mò mẫm test thử số lần bật cũng như thời gian sử dụng xem sao nhưng không hiểu.
Mình theo hướng dẫn bấm remote: Display (i+) > 5 > Vol + > power và lên được màn hình như hình chụp đính kèm. Rồi không biết bấm thêm gì để xem hoặc từ hình chụp thì hiểu thế nào. Nhờ anh em trong box hướng dẫn thêm. Cảm ơn nhiều.
Vol - xem sao bác ơi.

manhtran71

Well-Known Member

SN có thêm app Nhaccuatui cũng hay phết nhỉ.

nhox88

Member

vol- bác ơi. ở góc dưới cùng bên trái

khoadanh

Sony KDL W700B từ lazada bác mua bao nhiêu vậy?

mummyman

Em muốn mua con Tivi Sony Bravia KDL-32W700B , cụ nào biết chỗ bán giá tốt nhất không?

Bên trên