Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm Himedia và người dùng.

prox6

Ðề: Re: Ðề: Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm Himedia và người dùng.

Bác tải trực tiếp trên ch-play đó.
Bác ơi,cái XBMC mới nhất cho Q5II mà hôm trước bác gửi e cài rồi nhưng toàn tiếng Tàu,bác có cách nào hướng dẫn dc ko,đang máu quá

thaovjp89

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm Himedia và người dùng.

Bác ơi,cái XBMC mới nhất cho Q5II mà hôm trước bác gửi e cài rồi nhưng toàn tiếng Tàu,bác có cách nào hướng dẫn dc ko,đang máu quá

Cài bản đó ko chạy đc đâu bác ơi, bản đó phù hợp cho dòng chíp eMMc nhé

rua bo

Well-Known Member
Ðề: Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm Himedia và người dùng.

Hôm nay, em mở phim trong ổ nas qua giao thức samba thì... ồ lá là la có hình nhưng ko có tiếng. Quái lạ! em thử rất nhiều phim thì kết quả như nhau. Tức mình, em thử MyTV, HDViet thì có tiếng. Như vậy là nó "cóc" thèm chơi qua ổ nas rùi. Có bác nào giống như vậy ko?
P/s: em xài Q3II.

prox6

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm Himedia và người dùng.

Cài bản đó ko chạy đc đâu bác ơi, bản đó phù hợp cho dòng chíp eMMc nhé
Vậy Q5II vẫn chưa xem dc DVD ISO ah,chán nhỉ,tết này lại xem Thúy Nga bằng đầu Bluray ah :(

Ðề: Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm Himedia và người dùng.

CHO EM HỎI FILRWARE MỚI NHẤT CỦA MÌNH HIỆN NAY LÀ THÁNG MẤY BÁC CHỦ?

CHO EM HỎI FILRWARE MỚI NHẤT CỦA MÌNH HIỆN NAY LÀ THÁNG MẤY BÁC CHỦ?

các bác cho mình hỏi 1 chút về hệ điều hành android trên điện thoại Iocean X7, khi mình chạy một số ứng dụng thì hay bị báo là "ứng dụng đã bị dừng lại". Vậy rất mong các bác có kình nghiệm xin cho em biết cách khắc phục ạ, xin cám ơn!

naminh71

Active Member

các bác cho mình hỏi 1 chút về hệ điều hành android trên điện thoại Iocean X7, khi mình chạy một số ứng dụng thì hay bị báo là "ứng dụng đã bị dừng lại". Vậy rất mong các bác có kình nghiệm xin cho em biết cách khắc phục ạ, xin cám ơn!

Mình cũng bị tình trạng này

vdanh

Member

Bác đại lý Himedia cho em hỏi là hình như Himedia sắp ra con Q12II fải không? Bác có thông tin là khi nào con này sẽ ra không? Và cấu hình như thế nào ạ.

Còn con Q10II ver2 thì khi nào sẽ ra vậy?

Thanks

thaovjp89

Well-Known Member
Re: Ðề: Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm Himedia và người dùng.

Bác đại lý Himedia cho em hỏi là hình như Himedia sắp ra con Q12II fải không? Bác có thông tin là khi nào con này sẽ ra không? Và cấu hình như thế nào ạ.
Còn con Q10II ver2 thì khi nào sẽ ra vậy?
Thanks

Ver 2 sử dụng chip eMMc có rồi mà bác, chỉ là thay thế con chip đó thui cấu hình không thay đổi, tốc độ có nhanh hơn chút
Chi tiết sản phẩm có thể xem tại đây
Q10II thì chưa được nghe bao giờ bác ợ

vdanh

Member
Ðề: Re: Ðề: Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm Himedia và người dùng.

Ver 2 sử dụng chip eMMc có rồi mà bác, chỉ là thay thế con chip đó thui cấu hình không thay đổi, tốc độ có nhanh hơn chút
Chi tiết sản phẩm có thể xem tại đây
Q10II thì chưa được nghe bao giờ bác ợ

Bác chắc ghi nhầm nhì, Q10II mà chưa nghe bao giờ ah :D

Cái này của bác là Q10II ver1 hay ver 2 vậy?
Himedia

thaovjp89

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm Himedia và người dùng.

Bác chắc ghi nhầm nhì, Q10II mà chưa nghe bao giờ ah :D

Cái này của bác là Q10II ver1 hay ver 2 vậy?
Himedia

Đúng là em gi nhầm, e đang trích dẫn lời của bác trên là Q12 II b-(
Hiện tại bên em đang bán lô mới là Q10 II ver 2 sử dụng chip eMMc đó ạ

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm Himedia và người dùng.

Ch em hỏi có bác thương gia nào có Q5 II ver 2 sử dụng chíp eMMC không?, mình có nhu cầu mua.

vdanh

Member

Bác Thảo cho em hỏi, bên bác có nhập con Q3II không? Em mún mua 1 con Q10II ver 2 và Q3II. Bên bác có không?

Thanks

zeromark

Member

Có đại lý nào ở Biên Hòa ko mấy bác.

venza

Member

Em nghe nói Q10II ko chạy đc Thúy Nga .iso hả các bác?

anhvuitch

Member

Cần giup đở, máy Q5II mơi mua của Smartshop hơn 1 tháng hôm nay dẹp trời bật ko lên nữa, chế độ standby vẫn lên đèn đỏ, bấm nguồn vẫn chuyển đèn xanh nhưng không xuất hình và mặt đồng hồ phía trước vẫn không sáng. có ai gặp trường hợp như thế này và có cách gì giải quyết không hay là phải gởi đi bảo hành.

Bên trên