Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm Himedia và người dùng.

benlyco

Member
Ðề: Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm Himedia và người dùng.

Ok bác,vậy em kt lại,nếu chưa có thì e tải thêm.tks bác

benlyco

Member
Ðề: Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm Himedia và người dùng.

Ipad bác đang dùng bản IOS bao nhiêu? Nếu 9 trở lên, thì bác phải cài thêm app happycast nữa lên con Q10 thì mới ok bác nhé.
Ok tks bác,vậy e kt nếu chưa có e tãi thêm.

hôm nay mới lấy con q8 ,hic mà mỗi lần mở hay cầm đi đâu phải ôm cái romot ,chắc đổi qua h8 mà không biết có nên không ?

supportitvplus

Ðề: Re: Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm Himedia và người dùng.

hôm nay mới lấy con q8 ,hic mà mỗi lần mở hay cầm đi đâu phải ôm cái romot ,chắc đổi qua h8 mà không biết có nên không ?

Bật lên cầm Remote khá tiện chứ bác. Ví dụ: Bác đang sử dụng bị mất điện, xong bác đi ra ngoài, ko ở nhà, bỗng dưng có điện, thì bác cũng ko sợ các thiết bị trong nhà bật lên. Cũng giống như TV vậy đó :D

meocon

Well-Known Member
Ðề: Re: Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm Himedia và người dùng.

Xài chuột bay đi a :)

Jackan

Member

Giờ em có thú vui tao nhã là mỗi lần mở box lên xong ra rút chân USB của con chuột bay KM800 rồi cắm lại. Xong xuôi thì muốn làm gì mới làm được :)
Không biết bệnh do đâu. Đừng bảo em là phải mua pin xịn về dùng nhé [-O<

Chỉnh sửa lần cuối:

Bác itvplus cho mình hỏi. Con chuột bay km800 đèn của nó cháy liên tục khi ko bấm.va mau hết pin.chuột itvplus tặng. Nó bị bệnh gì và khac phục như thế nào.

Jackan

Member

Bác itvplus cho mình hỏi. Con chuột bay km800 đèn của nó cháy liên tục khi ko bấm.va mau hết pin.chuột itvplus tặng. Nó bị bệnh gì và khac phục như thế nào.

Bác cầm nó đến gần cái chân cắm vào cổng usb của AB rồi ấn cùng lúc 2 phím Power + OK để nó reset xem có hết ko. Pin thì em dùng 2 tuần rồi mới hết một đôi, ko biết bác dùng ntn. Lúc ko dùng đến thì nên nhấn cái nút tắt chuột để đỡ tốn pin hơn :)

eolohd

Active Member

Bác cầm nó đến gần cái chân cắm vào cổng usb của AB rồi ấn cùng lúc 2 phím Power + OK để nó reset xem có hết ko. Pin thì em dùng 2 tuần rồi mới hết một đôi, ko biết bác dùng ntn. Lúc ko dùng đến thì nên nhấn cái nút tắt chuột để đỡ tốn pin hơn :)

Ủa, theo mình nhớ là nút OK+TV mới đúng nhé:)

blessa

Hi support Himedia, cho mình hỏi Himedia có nhận bảo hành sửa chữa toàn quốc ko vì mình đang tính mua 1 e Q10 IV nhưng mua online trong Sài Gòn ship ra HN?

vipbkgz

Well-Known Member

Hi support Himedia, cho mình hỏi Himedia có nhận bảo hành sửa chữa toàn quốc ko vì mình đang tính mua 1 e Q10 IV nhưng mua online trong Sài Gòn ship ra HN?

HN có itvplus hàng ngon, chuẩn sao lại phải mua ở SG vậy bác

supportitvplus

Có bảo hành toàn quốc bác ạ. Bác mua đại lý nào thì xem họ có khẳng định 100% là hàng chính hãng ko bác nhé :)

blessa

HN có itvplus hàng ngon, chuẩn sao lại phải mua ở SG vậy bác

Mình mua trên Lazada, có shop bán giá tốt mà tuốt tận Sài Gòn nên lăn tăn B-)

hopmai86

Member
Có cách nào để khi cắm điện vào con h8,mà mình phải bấm remote thì mới vào được như con q8 ko các bác ,e ko muốn nó boot trực tiếp vào luôn

meocon

Well-Known Member

Có cách nào để khi cắm điện vào con h8,mà mình phải bấm remote thì mới vào được như con q8 ko các bác ,e ko muốn nó boot trực tiếp vào luôn

Hãng thiết kế vậy rùi , bó tay a :((

hunglong84

Active Member

E vừa rồi có lấy con q8iv của smartshop, công nhận các bác ấy bán hàng nhiệt tình,con của e bị trục trặc do e ,nhưng các bác ấy nhiệt tình giúp đỡ ,bây h hàng lại về rất ngon,cảm ơn các bác smartshop,e hú vía tưởng ko bao h gặp lại e nó nữa chứ

Đang hóng bản cập nhật H8 xài chung bộ nhớ .
mọi người cho hỏi sao con H8 cpu chỉ có 1,2 g chứ không phải 1.5 G ?

hopmai86

Member
Các bác cho e hỏi tí với : con himedia e tắt máy bằng cách rút phích điện trực tiếp ,mà ko bấm qua nút tắt trên remote thì nó có bị hỏng ko ạ

Bên trên