Hỏi han, thắc mắc, tư vấn các vấn đề HDTV post ở đây

thinhlang

Ðề: Các kênh AXN, HBO, MTV, Discovery, Disney, CN mới của MyTV là HD hay HD upscale?

Disney HD và MTVhd chưa có đâu khi nào nhìn thằng singapore có thì hãy hy vọng còn giờ cứ úp lên mà coi hd...hhheee

Ðề: Các kênh AXN, HBO, MTV, Discovery, Disney, CN mới của MyTV là HD hay HD upscale?

Disney HD và MTVhd chưa có đâu khi nào nhìn thằng singapore có thì hãy hy vọng còn giờ cứ úp lên mà coi hd...hhheee

Cứ từ từ, giống như từ trên màn hình EPG ĐANG TẢI, XIN VUI LÒNG ĐỢI=))=))

MTV HD thì có từ lâu rồi, còn Disney HD Asia thì từ từ mới có, chứ hiện tại chưa có.

antiK+

Ðề: Hỏi han, thắc mắc, tư vấn các vấn đề HDTV post ở đây nhé !!! ( Không lập topic mới )

Thông tin mới nhất là chúng ta phả chờ, chờ Mytv up cái logo HD lên nữa là chuẩn luôn =))

hoavala

Ðề: Hỏi han, thắc mắc, tư vấn các vấn đề HDTV post ở đây nhé !!! ( Không lập topic mới )

Thông tin mới nhất là chúng ta phả chờ, chờ Mytv up cái logo HD lên nữa là chuẩn luôn =))

MyTV được quyền gì mà up cái logo HD lên, còn nếu phát HD upscale mà tự ý dán logo HD thì cái đó là lừa đảo rồi :D, VASC sẽ chẳng làm như vậy đâu

MyTV được quyền gì mà up cái logo HD lên, còn nếu phát HD upscale mà tự ý dán logo HD thì cái đó là lừa đảo rồi :D, VASC sẽ chẳng làm như vậy đâu

VASC mà làm như thế thì có nước bỏ xứ mà đi.

Ðề: Re: Ðề: Hỏi han, thắc mắc, tư vấn các vấn đề HDTV post ở đây nhé !!! ( Không lập topic mới )

quạn trọng là bác có dám bỏ cái MYTV nhà bác không

Cái đó thì dĩ nhiên là bỏ dc rồi. Tớ bỏ mấy lần nhưng VASC cử người đại diện đến nhà năn nỉ quá trời...=))

thanhhai_vodoi

List kênh MyTV mới cập nhập ?

Bác nào có thể cho em xin list xem các kênh MyTV (có cập nhập mấy kênh VTC mới) được không ạ.
Tính chuyển gói thuê bao nhưng do hok rõ mấy kênh mới xem có hấp dẫn không nên ngại chưa chuyển. Xem thử trên máy tính rồi chuyển qua chưa muộ. Thanks !

Ðề: List kênh MyTV mới cập nhập ?

Bác nào có thể cho em xin list xem các kênh MyTV (có cập nhập mấy kênh VTC mới) được không ạ.
Tính chuyển gói thuê bao nhưng do hok rõ mấy kênh mới xem có hấp dẫn không nên ngại chưa chuyển. Xem thử trên máy tính rồi chuyển qua chưa muộ. Thanks !

Qua cai thớt tin sốt dẻo đi.

tinhonline

Đầu thu vệ tinh OPENBOX S9 HD bác nào xem rồi cho ý kiến về chất lượng nhé

Em đang định mua con OpenBox s9 HD mà không biết chất lượng con này thế nào,acc xem co được lau không, chay qua cáp Internet có bị giật hình không vậy? Bác nào đã dùng rồi cho ý kiến giúp em nhé, em xin cảm ơn

biennho

Member
Ðề: Đầu thu vệ tinh OPENBOX S9 HD bác nào xem rồi cho ý kiến về chất lượng nhé

Em đang định mua con OpenBox s9 HD mà không biết chất lượng con này thế nào,acc xem co được lau không, chay qua cáp Internet có bị giật hình không vậy? Bác nào đã dùng rồi cho ý kiến giúp em nhé, em xin cảm ơn
Chất lượng tốt bác à. Đã chấp nhận chơi acc thì không ai dám bảo đảm là ổn định nhưng tới thời điểm này là tương đối ổn định. Hình ảnh có bị giật hay đứng là do acc chứ không phải do internet chỉ trừ khi nào internet bị rớt thôi.

Đôrêmi

Moderator

Đang dùng thấy rất ổn, acc có chết cũng bắt được nhiều kênh miễn phí! Cứ chơi đi bác, hồi trước còn ít Openbox dạo này sao lắm người dùng thế không biết.

tại sao thuê bao VCTV lại tăng đến 88k/tháng ạ?! Sao VCTV k cho biết lí do. hình như mới thành lập Hiệp hội truyền hình trả tiền Việt Nam (VN Pay TV). Liệu tăng phí có pải năm sau các thuê bao VCTV được xem K+ chủ nhật k ạ!?

canh_tyqn

Re: Ðề: Đầu thu vệ tinh OPENBOX S9 HD bác nào xem rồi cho ý kiến về chất lượng nhé

Đang dùng thấy rất ổn, acc có chết cũng bắt được nhiều kênh miễn phí! Cứ chơi đi bác, hồi trước còn ít Openbox dạo này sao lắm người dùng thế không biết.
giờ có khi tràn lan, vớ vẩn đầu thu openbox còn nhiều hơn là đầu thu của K+ ý chứ, nói chung là con này là ok so với giá của nó:D

nam2178

Well-Known Member

Thích là chơi thui, con này giá cả hợp lý; phù hợp với hệ phát sóng mới của các nhà đài. Nó xem như các đầu thu khác, không dừng hình hay giật hình gì cả. Tuy nhiên cũng có sự may rủi, xác suất trục trặc nữa, hàng điện tử mà.:D

antiK+

Hàng Hồ Cẩm Đào thì hên xui, nói chung để coi ổn định thì cần phụ thuộc vào nhiều yếu tố : acc ổn định, lấy key nhanh, Net không bị rớt, sóng gió ổn định...

mozo

Sao em dùng acc tàu cứ đến Super Sunday hay trận nào hay chẳng hạn như tận 3h sáng hôm nay trận Sevila - Real là acc lại lăn ra chết măc, dù vẫn báo online bình thường. Tối nay có MU - Chels mà cứ chết hoặc xem được thì scrambled liên tục thì ức muốn đập đầu này đi quá.

tungna

Member

tại sao thuê bao VCTV lại tăng đến 88k/tháng ạ?! Sao VCTV k cho biết lí do. hình như mới thành lập Hiệp hội truyền hình trả tiền Việt Nam (VN Pay TV). Liệu tăng phí có pải năm sau các thuê bao VCTV được xem K+ chủ nhật k ạ!?

câu trả lời muôn thủa do chi phí sản xuất các kênh truyền hình và bản quyền truyền hình kênh nước ngoài tăng,haha,bác vào trang chủ vctv mà xem ,có bài dãi bầy của bọn nó rồi đấy,đến nản,thằng cáp hà nội cũng tăng lên 88k,2 thằng bắt tay nhau tăng giá,haizz

Bên trên