Hôm nay 7/10 chính thức bán đầu thu K+ HD

Platinum

Member
Ðề: Hôm nay 7/10 chính thức bán đầu thu K+ HD

Hôm bữa tui lắp cửa hàng tui hay lắp sướng lắm,họ thu lại bộ K+ SD tui lỗ 150k tui mới mua có 1 tuần nhưng có điều họ lại tặng tui thêm 1 tháng thuê bao gói HD Pre vì tui là khách hàng đầu tiên mua bộ K+ HD của họ,tính ra họ ưu đãi tui sướng thật,không tiện nêu tên mắc công anh em nói tui PR

tuấn tú đã có bán đầu thu HD K+ rùi nà ^^

Bac Tuấn Tú cho tôi hỏi với. Nếu tôi dùng cả 2 đầu để xem cho 2 tivi thì tôi có phả thêm tiền để mua thẻ cho gói SD nữa không. Hay là thẻ nâng cấp là chơi hết được cho 1 tivi tín hiệu HD, 1 tivi tín hiệu SD

Apple TV

:-O SD chắc bác chỉ xem được mấy kênh miễn phí thôi...

binh_sg

Chính xác là 330K/thang x 12=3960K thôi. Tôi thấy những người đi xe SH, Dylan đều dùng K+ hết cả rồi các Bác ạh, chưa kể mấy Bác đi otô nhé. Thích là không chờ đợi mà.

Em đi ô tô nhưng thề ko dùng K+, để tiền đổ xăng đi Vũng tàu, Phan Thiết sướng hơn.

CN nhịn bóng dá chuyển qua xem phim HD, thấy bình thường như cân đường, hộp sữa :p

dongcasper

SH, dylan, ôtô thì liên quan gì đến K+???. nhiều khi chỉ là mong muốn đc thưởng thức chương trình, cũng như bỏ tiền ra mua 1 con điện thoại thời trang cả chục triệu, sau 1 năm thì lại đổi cũng lãng phí lắm mà chẳg giải quyết được gì. thiết nghĩ chi phí cho thiết bị nghe nhìn bỏ ra mấy triệu 1 năm thì cũng ko phải là quá lớn. e dùng gói internet gói thấp nhất của vnpt cũng 250k/tháng rồi mà ngày chỉ có check mail vài lần :D

ChếLinh

Member

Các bác cho em hỏi tối qua mấy kênh HD của K+ phát những giải gì HD vậy ? không thấy bác nào review xem chất lượng thế nào ah :-@

vcidth

Active Member

Các bác cho em hỏi tối qua mấy kênh HD của K+ phát những giải gì HD vậy ? không thấy bác nào review xem chất lượng thế nào ah :-@

Tối hôm qua kênh K+1 phát trực tiếp trận Arsenal-Birmingham lúc 21h, Aston Villa-Chelsea lúc 23h30, kênh K+ Nhịp sống phát trận MU-West Brom, ảnh rất đẹp ạ.

Nhưng em khoải nhất hôm nay được xem giải đua Motogp ở Úc trên kênh ESPN HD xem quá hay, quá đẹp, tuần trước thì được xem đua F1 đã con mắt.

Tối hôm qua kênh K+1 phát trực tiếp trận Arsenal-Birmingham lúc 21h, Aston Villa-Chelsea lúc 23h30, kênh K+ Nhịp sống phát trận MU-West Brom, ảnh rất đẹp ạ.

Nhưng em khoải nhất hôm nay được xem giải đua Motogp ở Úc trên kênh ESPN HD xem quá hay, quá đẹp, tuần trước thì được xem đua F1 đã con mắt.
HD thì đẹp là đương nhiên rồi, Bác lại khen phò mã tốt áo. Phải nói là SD cũng đã đẹp rồi so với cùng loại, có phải ai cũng có tiền để xài K+ HD đâu Bác. Cuối tháng lĩnh lương phải đổi sang dùng HD mới được, Bác tư vấn có nên không?

"Cuộc sống tươi đẹp" - phim TH trên K+
(TT&VH Cuối tuần) - Cuộc sống có luôn mỉm cười với bạn? Cuộc sống có phải quá nhiều áp lực? Đôi khi hay nhiều khi bạn cảm thấy không hạnh phúc với cuộc hôn nhân của mình? Bạn có thể thấy mình xung quanh câu chuyện về 6 cặp vợ chồng trong bộ phim truyền hình 120 tập Cuộc sống tươi đẹp do hãng phim MBC của Hàn Quốc sản xuất.

6 cặp vợ chồng trong đó có đôi đã trải qua 35 năm chung sống, có cặp thì chỉ mới kết hôn. Tất cả họ đều có một điểm chung là cảm thấy cuộc hôn nhân thật chán ngắt và buồn tẻ vậy là có đôi thì chia tay, có cặp đã vượt qua và đi tiếp con đường. Bộ phim với sự tham gia của các diễn viên Houng Eun-hui, Kwon O-jung, Kim Yu-mi, Lee Tae-seong là một thông điệp của hi vọng cho những người đã kết hôn và cảm thấy cuộc sống thật chán ngắt và buồn tẻ. Phim phát sóng vào lúc 18h từ thứ Hai đến thứ Sáu từ 11/10/2010 trên kênh truyền hình K+1.

TTVH Cuối tuần

vcidth

Active Member

HD thì đẹp là đương nhiên rồi, Bác lại khen phò mã tốt áo. Phải nói là SD cũng đã đẹp rồi so với cùng loại, có phải ai cũng có tiền để xài K+ HD đâu Bác. Cuối tháng lĩnh lương phải đổi sang dùng HD mới được, Bác tư vấn có nên không?

Không phải là nên hay ko nữa mà là nên mua loại nào. Em mua loại 3 tháng thuê bao 4t6 tính ra thuê bao đắt hơn so với loại 12 tháng 7t5 lại được khuyến mại thêm 1 tháng, nếu giới thiệu cho 1 người khác lắp còn được cộng thêm 1 tháng thuê bao (nhưng chỉ được cộng tối đa là 4 tháng).

Nếu bác đang dùng K+ SD cũng được hỗ trợ giá nếu muốn chuyển lên HD đấy.

K+ chuẩn bị độc quyền luôn phim HQ.
Độc quyền thế là đủ rồi, chú tâm vào chất lượng và dịch vụ đi đừng say sưa với chiến thắng kẻo VTC hất cẳng là công toi. Đề nghị sớm phát trả lại 2 kênh thay thế cho G1, G2.(%)

Dịch vụ và chất lượng của K+ thì khỏi cần bàn cãi,đang là nhất rồi.
Giờ này mà còn đòi G1,G2 gì nữa hả trời???

ngocmoc

Member

Dịch vụ và chất lượng của K+ thì khỏi cần bàn cãi,đang là nhất rồi.
Giờ này mà còn đòi G1,G2 gì nữa hả trời???

Dear bác!

VSTV bắt buộc phải thay thế 2 kênh G1, G2 bằng 2 kênh khác gấp. Người tiêu dùng đóng tiền đầy đủ nhưng lại không xem được 2 kênh này, chỉ thấy sọc xanh sọc vàng. Em dùng gói family thấy cũng bực mình. Chờ hơn một tháng rồi mà chả thấy động tĩnh gì.

Thân mến!

moggle

âm thanh các kênh phim hob hd voi starmovie hd là âm thanh stereo hay surrund hả các bác ?

phuongtv_76

Well-Known Member

Có đó thằng nào cũng có stereo, còn 5.1 chờ đợi

Gọi đại lý lắp K+ suốt từ thứ 6 tuần qua để xem mấy trận cuối tuần HD thế nào. Đến bây giờ chưa có K+ HD để xem. Hình như lắp K+ HD thì 1 tv xem được HD, 1 tivi xem được SD chung user thì phải

Bên trên