Home Cinema of fan's PIJAMA!!! :D

qhuyqn

Member
Ðề: Home Cinema of fan's PIJAMA!!! :D

Vâng Bác nói cũng có lý, cái này nó cứ phải từ từ mới sướng bác nhỉ.

Ax10 em mua của chị BV, được chị ấy bớt cho chút xíu. Được cái em vào tân nhà chi Vân nên chọn được 1 em còn rất mới, các đầu jắc còn vàng long lanh luôn.

Nghe chị BV nói là nghe 2ch DT10X còn hay hơn AX10. Bác có thể cho em biết cảm nhận của bác khi dùng D10TX để kéo C607 được không Bác?

Hi bác, trước đây mình có hỏi riêng MS BV về chuyện nên đầu tư mua AX10 hay D10EX để nghe nhạc 2 kênh là chính (Khả năng mình lúc đó mua cả 2 em một lúc cũng ok), Ms BV đã khuyên là nên mua D10EX. Kể chuyện này để bác tham khảo thêm nhé. :D

bth8888

Member

Hi bác, trước đây mình có hỏi riêng MS BV về chuyện nên đầu tư mua AX10 hay D10EX để nghe nhạc 2 kênh là chính (Khả năng mình lúc đó mua cả 2 em một lúc cũng ok), Ms BV đã khuyên là nên mua D10EX. Kể chuyện này để bác tham khảo thêm nhé. :D

Chắc lúc ấy BV hết hàng AX108->.

bth8888

Member

Chưa có Bác ơi, vẫn làm tạm cặp bose 301, hix.
Chắc Tàu hàng bị chìm hay sao mà chưa thấy về. =))
Hàng của bác đang trên đường về đây này , bác cứ yên tâm .;;)

casper_anhia

Bác Vinagoh định sắm đồ gì chơi tết vậy? Bật mí cho anh em cùng hồi hộp với

xitrum8x

Active Member

Hàng của bác đang trên đường về đây này , bác cứ yên tâm .;;)

Cái này giống bị hải tặc cướp quá...

Có khi nào bọn chúng ghét bác Đ nên cướp đúng ngay cái " công " Monitor Audio ko nhỉ ????

tranthuy

Active Member

Sao bác Xitrum8X cứ ngoáy vào nỗi đau của bác Đ ấy nhỉ, tết này mà chưa cưới được vợ mới thì bác Xitrum coi chừng bác Đ buồn quá vào nhà bác cắm trại đấy nhá.:D

vinagoh

Well-Known Member

Sao bác Xitrum8X cứ ngoáy vào nỗi đau của bác Đ ấy nhỉ, tết này mà chưa cưới được vợ mới thì bác Xitrum coi chừng bác Đ buồn quá vào nhà bác cắm trại đấy nhá.:D

Qua vác RX6 về luôn Bác nhỉ!!! :))

qhuyqn

Member

hốt lun súng ống mang dìa lun :D

Sẵn vụ súng ống,các bác cho em hỏi luôn. Nên chọn con nào giữa 2 con Nikon D90 hay Canon 550D ạ?
Home studio tương đối ổn rồi, bây giờ em chuẩn bị tập tành bước vào con đường săn bắn hái lượm ... :D

xitrum8x

Active Member

Sẵn vụ súng ống,các bác cho em hỏi luôn. Nên chọn con nào giữa 2 con Nikon D90 hay Canon 550D ạ?
Home studio tương đối ổn rồi, bây giờ em chuẩn bị tập tành bước vào con đường săn bắn hái lượm ... :D

Giữa 2 con trên thì D90 ổn hơn bác ạ ( xét về body và hình thức bên ngòai là vậy ). Tuy nhiên bác giống như Audio, Nhiếp ảnh cũng có cái "gu" riêng, nếu chụp chọet phong cảnh thì Nikon có ưu thế hơn. Chân dung, tĩnh vật thì Canon. Dòng xxxD body bằng nhưa, nhỏ xíu cầm chán lắm. Nếu chơi Canon bác chơi luôn xxD ( 40D, 50D ) or xD ( 5D, 7D ), Lens từ từ tính tiếp.....

Canon 50D + kit 18-55mm

Chỉnh sửa lần cuối:

bth8888

Member

Hàng ngon thế .Bác xitrum8x review em nó đi .=P~

qhuyqn

Member

Giữa 2 con trên thì D90 ổn hơn bác ạ ( xét về body và hình thức bên ngòai là vậy ). Tuy nhiên bác giống như Audio, Nhiếp ảnh cũng có cái "gu" riêng, nếu chụp chọet phong cảnh thì Nikon có ưu thế hơn. Chân dung, tĩnh vật thì Canon. Dòng xxxD body bằng nhưa, nhỏ xíu cầm chán lắm. Nếu chơi Canon bác chơi luôn xxD ( 40D, 50D ) or xD ( 5D, 7D ), Lens từ từ tính tiếp.....

Canon 50D + kit 18-55mm

Thanks bác, em sẽ nghiên cứu kỹ trước khi xuống tay...

xitrum8x

Active Member

Hàng ngon thế .Bác xitrum8x review em nó đi .=P~

Ui, bác đừng gọi mẫu là hàng chứ bác, họ bịết được là chít. Em này tên LêTrang, bạn gái của 1 tay súng bên Tân Bình Hội Quán, hôm offline thấy em xinh quá nên mời làm mẫu luôn, chứ ko phải mẫu chuyên nghiệp đâu ạ.

Còn đây là Miss MaiNhiên, mẫu bán chuyên (em mới cầm súng được 1 tháng nên trình còn kém lắm các bác ạ )

Bên trên