Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

ối zời ơi

Active Member
world cup 2014 là vtv9 tiếp sóng hết nhé các bác. logo vtv9 đc đẩy xuống góc phải bên dưới để k che đồng hồ góc trái. dưới logo còn có chữ "tiếp sóng" nữa cơ :D
Em ở Quảng Ninh, từ ngày 7/6/2016 bị cắt mất kênh HTV7 với HTV9, gọi hỏi tổng đài thị họ bảo "mấy kênh đấy ít người xem nên ko chiếu nữa ???". Các bác ở các khu vực khác có bị không hay mỗi Hạ Long, Quảng Ninh bị. Cảm ơn các bác !

analog thì ở hà lội vẫn còn nguyên 2 kênh đấy bác ạ. bọn vtvcab nó chỉ chăm chút cho địa bàn "thụ đô" thôi. cắt kênh gì, lên kênh gì, đổi vị trí kênh gì là post trang chủ ngay :D

hahungtxcb

Member
Ðề: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

VTV9 lại tiếp sóng vtv3 Euro các bác nhỉ . Chất lượng thì vẫn như vtv3 , e thấy hình ảnh không đẹp lắm.

lehuytrinh

Well-Known Member

Bọn vtv Cab tiếp sóng Euro mà ko làm 2 kênh âm thanh nhỉ , nghe mấy Anh bình loạn nhức hết cả đầu cứ luyên thuyên chả ăn nhập với diễn biến trận đấu gì cả

hahungtxcb

Member

Bọn vtv Cab tiếp sóng Euro mà ko làm 2 kênh âm thanh nhỉ , nghe mấy Anh bình loạn nhức hết cả đầu cứ luyên thuyên chả ăn nhập với diễn biến trận đấu gì cả

Nghe cái thằng Biên Cương chém thì thôi rồi . Bình luận éo gì toàn chuyện phiếm.

Mình có stream lậu lên internet đâu mà nó bắn mã thẻ giải mã của mình lên màn hình là sao? :))

phamtug

Active Member

E cũng bị này nó bắn mã thẻ lên để thuê bao số nào stream lậu là ăn phốt ngay can thiệp mạnh

ối zời ơi

Active Member
có phải số trắng trắng bên trái màn hình k. cứ tưởng mỗi mình e bị @@
mắt e cận, nằm xa nên chưa kịp nhìn ra số gì thì nó đã biến mất rồi
mà các bác đừng chê bình luận của a cương. nói thật cái phần bình luận trc trận còn nhảm hơn gấp tỉ lần. thực sự vô cùng vớ vẩn, gần như hoàn toàn k mang tí chuyên môn nào của cái gọi là "bình luận" :))

lehuytrinh

Well-Known Member

Nó rút kinh nghiệm vụ C1 rồi làm chặt đấy các Bác . Mà xem chưa hết hiệp 1 đã cho sang SD rồi bố khỉ

lehuytrinh

Well-Known Member

Đầu nào hôm nay xem cũng bị post mã thẻ lên hết , lấy bằng chứng đấy các Bác đừng xe chỉ luồn kim gì nhé

Vinh20

Well-Known Member

Chứng tỏ việc đấu thầu thiết bị đã ... thành công!!!!

ối zời ơi

Active Member
đấu thầu thiết bị thành công có thể sẽ là tiền đề năm tới có c1 để xem :))
mà nay có thời gian xem tv mới để ý mấy kênh địa phương cũng toàn nguồn ở đâu. thí dụ kênh thanh hóa có logo mobitv. còn đồng nai có logo vtc :))
bbc earth hình vẫn zoom to đùng. cartoon network đã tắt thuyết minh từ đời nào :|

phamtug

Active Member
Ðề: Re: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

đấu thầu thiết bị thành công có thể sẽ là tiền đề năm tới có c1 để xem :))
mà nay có thời gian xem tv mới để ý mấy kênh địa phương cũng toàn nguồn ở đâu. thí dụ kênh thanh hóa có logo mobitv. còn đồng nai có logo vtc :))
bbc earth hình vẫn zoom to đùng. cartoon network đã tắt thuyết minh từ đời nào :|

Bbc earth và cartoon HD phải ? bọn Qnet ấy cartoon HD thì ngừng làm thuyết minh 1 2 hnay r bbc earth vẫn zoom to tướng các đài trả tiền chỉ có truyền dẫn sóng từ nhà cug cấp thôi

Vinh20

Well-Known Member

Thật sự là thế mình rất mong VTVCab lấy lại bản quyền Champions League và chỉ chiếu trên THethaoTIntuc là ngon nhất!

Bbc earth và cartoon HD phải ? bọn Qnet ấy cartoon HD thì ngừng làm thuyết minh 1 2 hnay r bbc earth vẫn zoom to tướng các đài trả tiền chỉ có truyền dẫn sóng từ nhà cug cấp thôi

Mệt mỏi với kiểu làm ăn ban phát của ông Qnet thế nhở. Độc quyền phân phối quá nhiều kênh nước ngoài nên càng ngày chất lượng biên tập chương trình càng tệ hại

phamtug

Active Member

Chuẩn đấy trog mấy nhà cung cấp kênh nước ngoài ở vietnam bọn Qnet là ôm lắm kênh nhất mà biên tập với truyền sóng thì ẩu

Bên trên