Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

thebluez

Active Member
Ðề: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

mà gói K+ HD là 150k/tháng, vậy gói VTC HD và NHK là bao nhiêu tiền thế mọi người? NHK có gì hay không mà nó tách biệt thành một gói thế?

phamtug

Active Member

mà gói K+ HD là 150k/tháng, vậy gói VTC HD và NHK là bao nhiêu tiền thế mọi người? NHK có gì hay không mà nó tách biệt thành một gói thế?

VTC HD k rõ nữa hầu như toàn KM nạp 6 tháng trở lên là xem đc còn NHK Premium thuê bao là 800k/th kênh này thuần nhật, văn hóa..và cũng là kênh nội địa của nhật thế bác có định tìm hiệu văn hóa nhât k đăng kí lấy 1 tháng :))

thebluez

Active Member

VTC HD k rõ nữa hầu như toàn KM nạp 6 tháng trở lên là xem đc còn NHK Premium thuê bao là 800k/th kênh này thuần nhật, văn hóa..và cũng là kênh nội địa của nhật thế bác có định tìm hiệu văn hóa nhât k đăng kí lấy 1 tháng :))

ẹc, làm như tới 800k/tháng, có JAV không :(

thered

Member

Thông tin về gói cước VTC và NHK ở đâu vậy các bác, em tìm trên trang chủ không thấy.

Thông tin về gói cước VTC và NHK ở đâu vậy các bác, em tìm trên trang chủ không thấy.

Truyền h
Truyền h
Tặng tháng sử dụng miễn phí Gói Kênh VTC HD/bộ thiết bị tương đương với số tháng khách hàng đóng trước.
theo như thông tin ở loạt các bài quảng cáo của VTVcab (không chỉ 2 bài trên mà còn 1 loạt khác), cộng với thực tế nhà bạn em như em đã chia sẻ, thì từ đợt World Cup vừa rồi, đóng bao nhiêu tháng HD thì xem đc bấy nhiêu tháng cho VTC HD, các thuê bao đã nạp tiền từ trước đó k đc hưởng

còn thông tin kênh NHK Premium là lấy từ trang web của Cáp Sông Thu Đà Nẵng, vì phần kênh sóng số của hãng này là do VTVcab đảm nhiệm, mà sóng số của VTVcab ở toàn quốc là y hệt nhau Kênh truyền hình số

Đúng bài roài, thk Bác nhé
Không cần mua TV của nó đâu bác, hôm 12 em vừa mua 1 bộ của nó 300k (trọn bộ thiết bị + thẻ HD 6 tháng) ah mà bác nhớ bảo bọn nó đưa luôn thẻ smartcard nhé trong bộ của nó ko có đâu! Mua về rồi bác gọi lên tổng đài 19001515 nhờ KTV đến lắp gắn vào hợp đồng, chi phí 100k + 7k jack F5 RG6. Tổng chi phí 407k, vậy là cũng ngon rồi bác ah ^^!

phamtug

Active Member

Vừa nãy 10 kênh HD của Qnet bị mất tín hiệu giờ có lại r mà kênh Quốc Hội k biết bgio lên sóng nhể

Pogba

Member
Re: Ðề: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

Không cần mua TV của nó đâu bác, hôm 12 em vừa mua 1 bộ của nó 300k (trọn bộ thiết bị + thẻ HD 6 tháng) ah mà bác nhớ bảo bọn nó đưa luôn thẻ smartcard nhé trong bộ của nó ko có đâu! Mua về rồi bác gọi lên tổng đài 19001515 nhờ KTV đến lắp gắn vào hợp đồng, chi phí 100k + 7k jack F5 RG6. Tổng chi phí 407k, vậy là cũng ngon rồi bác ah ^^!
Bạn mua của Trần Anh nào thế? Chỉ dùm mình với, hôm nay ra Trần Anh ở BigC Long Biên hỏi thấy mấy em bán hàng ấp úng, rồi tìm kiếm... rồi "chúng em bán hết rồi anh ạ".

gis123

Member

Bác nào có đầu thu HD mà ko xài nữa ko (vẫn xem được các kênh quảng bá HD qua cáp) ? Nếu có bán lại cho mình. Thanks

t2h_prince

Ðề: Re: Ðề: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

Bạn mua của Trần Anh nào thế? Chỉ dùm mình với, hôm nay ra Trần Anh ở BigC Long Biên hỏi thấy mấy em bán hàng ấp úng, rồi tìm kiếm... rồi "chúng em bán hết rồi anh ạ".

Em mua Trần Anh ở Láng bác ah ^^! Chúc bác sớm sắm dc 1 em để xem AFF cho đã mắt!

Pogba

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

Em mua Trần Anh ở Láng bác ah ^^! Chúc bác sớm sắm dc 1 em để xem AFF cho đã mắt!
Cảm ơn bác! Chiều qua tiện đường qua Trần Anh ở Láng mình cũng mua được rồi. Mà từ lúc gọi 19001515 tới lúc có KTV tới lắp đặt có lâu không bác? Mình muốn nhanh để tranh thủ khuyến mại nạp cái thẻ K+.

t2h_prince

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

Cảm ơn bác! Chiều qua tiện đường qua Trần Anh ở Láng mình cũng mua được rồi. Mà từ lúc gọi 19001515 tới lúc có KTV tới lắp đặt có lâu không bác? Mình muốn nhanh để tranh thủ khuyến mại nạp cái thẻ K+.

Em gọi hôm trước, hôm sau có người đến lắp luôn bác ah!

hahungtxcb

Member

Muốn lắp cái vtvcap hd quá mà ở tỉnh Cao Bằng không có khuyến mại gì . Nản!

Bên trên