MINI NEO G4 - Vài cảm nhận ban đầu

smallgent

Well-Known Member
mòn mỏi với món hàng này ko ngờ lâu đến thế hon 1th mà chưa có :(, ko biết muốn h muốn hỏi thông tin về món hàng đó h hỏi ở nhỉ các bạn

Bạn ở đâu thế? Mua từ trang nào vậy? Bưu điện gần nhà bạn là bưu điện nào thì ra đó đưa cho nó số tracking là nó biết mà...hôm roài có bạn woodhouse cũng bị tình trạng tương tự...hàng về bỏ xóa cả tháng mà cái giấy báo ra nhận hàng nó mới được phát :D

Haotakua

Member
Ðề: MINI NEO G4 - Vài cảm nhận ban đầu

Cái air mouse nó kiểm 1 ngày là xong còn cái X5 này ko hiểu nó săm soi kiểu gì mà 3 ngày rồi vẫn còn nằm ở tổ mở b-(

becbuda

Member

Cái air mouse nó kiểm 1 ngày là xong còn cái X5 này ko hiểu nó săm soi kiểu gì mà 3 ngày rồi vẫn còn nằm ở tổ mở b-(

À nó test hộ bác xem có lỗi không để gửi lại cho bọn bán lấy cái khác ấy mà 8-> tụi HQ mình làm ăn uy tín Vãi thế gì nữa.
em cũng mua 1 cái usb Bluetooth ngày 27/12/2012 tới giờ mà vẫn chưa thấy tăm hơi đây. tập quen dần với kiểu coi như mất, rồi bất ngờ hàng nó về Vui Cực Độ các bác à

smallgent

Well-Known Member
Re: Ðề: MINI NEO G4 - Vài cảm nhận ban đầu

À nó test hộ bác xem có lỗi không để gửi lại cho bọn bán lấy cái khác ấy mà 8-> tụi HQ mình làm ăn uy tín Vãi thế gì nữa.
em cũng mua 1 cái usb Bluetooth ngày 27/12/2012 tới giờ mà vẫn chưa thấy tăm hơi đây. tập quen dần với kiểu coi như mất, rồi bất ngờ hàng nó về Vui Cực Độ các bác à

tò mò tí...cái usb bt là cái giề thế mà phải nhập dzị? ! :D

Haotakua

Member

Hehe sáng mới đt lên "nghi vấn" thế là chiều nay có tin mới rồi
21/01/2013 11:42:01 - Đã kê khai KHMO - Tổ Kiểm hóa Bưu Phẩm - Bưu kiện nhập khẩu
Hy vọng 2 ngày nữa đc trên tay rồi khoe luôn combo \m/

smallgent

Well-Known Member
Vừa mới deal với cô bán hàng trên dealsprime, và update lại giá bán rẻ hơn thị trường :))
Mới order thêm Neo X5 và mele air mouse trên Deals on Electronics Tablet PC's Gadgets Free Shipping Prime Service giá khá rẻ
Neo X5 = 95$
Mele air mouse = 24$ (các site khác toàn la 31$)
Tồng cộng 119$-1= 118$

Chờ hàng về thôi, kg biết lần thứ 2 có bị thuế hải quan 0 đây ta

Đoán giùm Phú nhá....27 Tết nhận hàng...chúc mừng năm mới lun nhé...:D

tienlequoc

Well-Known Member
À. Nếu mua trên dx.com thì mắc hơn tí. Nhưng được cái là nó sẽ tặng điểm tương đương 10% giá trị hàng khi mua lần sau. Tính ra mua trên dx.com rẻ hơn.

Thằng này cũng có phần tích điểm nhưng đang build, bác cứ hỏi nó để dc discount.

Mới mua chưa đầy 1 tháng mà mua thời điềm này rẻ dc 700 ngàn củng gồm 2 thằng đó Neo X5 va Mele air =((.
Đang định order ben dx.com nhưng mà thấy nó ghi xử lý order 1 đến 5 ngày là dội rồi. Bên đây chỉ mất 1 ngày la shipped và có tracking number

À. Nếu mua trên dx.com thì mắc hơn tí. Nhưng được cái là nó sẽ tặng điểm tương đương 10% giá trị hàng khi mua lần sau. Tính ra mua trên dx.com rẻ hơn.

smallgent

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: MINI NEO G4 - Vài cảm nhận ban đầu

Hờ hờ em mua chơi là chính ấy mà. kết nối PCU với con Galaxy. và mục đích chính là test cách mua & thanh toán hàng bên DX thôi bác a

dzị là bt dongle...bán đầy ở VN...35-50 ngàn /cái...ok man...hay đóa...học cách mua hàng online...thật là khôn ngoan...:D

smallgent

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: MINI NEO G4 - Vài cảm nhận ban đầu

hôm trước cái power supply adapter của X5 bị hư...email cho dealprime nó gửi cho cái mới ...mới nhận sáng nay roài....thêm điểm cho dealprime nhóe ae....ai mua thì mua ủng hộ chú dealprime này đê...dịch vụ tốt đóa :D

Haotakua

Member

Có ai bị vụ này chưa, check trên vnpost đã hiện Tổ Mở, sau đó 3 ngày hiện Đã kê khai, hôm nay vào check mất tiêu 2 dòng đó, đt lên hỏi nó nói do lỗi nhập liệu ??

woodhouse

Bác nào muốn bán lại mấy cái stick thì để cho mình nhé ...giá ưu đãi là được ...mua cho ông anh,về quê demo cái X5 ổng khoái quá ,xin mà mình ...hổng cho.

Haotakua

Member

21/01/2013 13:52:00 - Thông quan KHMO - Tổ Kiểm hóa Bưu Phẩm - Bưu kiện nhập khẩu
Em bó tay toàn tập với cái anh/chị nào nhập liệu luôn, sáng thấy mất alo lên bảo là mới kiểm tra hàng thôi chắc tuần sau mới có, giờ thì nó báo thông quan từ ngày 21 @_@

Bên trên