MINI OFFLINE 03/05/2013 DÀNH CHO CÁC MEMBER ĐAM MÊ MÁY CHIẾU THUỘC HDVT PROJECTOR CORP.

bauthui1983

Active Member
Ðề: MINI OFFLINE 03/05/2013 DÀNH CHO CÁC MEMBER ĐAM MÊ MÁY CHIẾU THUỘC HDVT PROJECTOR CORP.

Mấy món 4K thì cứ chờ đi! Source 4K cũng còn chưa có mà!
Đợi đến lúc 4K thông dụng như Bluray bây giờ chắc tầm 3 năm nữa.
Giờ cứ ngon trong tầm tiền là quất thui!
Sáng nay buồn ngồi tính thử: 22tr (HD25) + 18tr (màn 4K 130') + 13tr (OPPO) + 20tr (dàn 5.1 ngon ngon) = 73tr ~X(
Phêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêê quáááááááááááá!

Chỉnh sửa lần cuối:

davidhand

Moderator
Đắt mất gần 5Tr, hỏi Ku Huy "la" và Ku Khiêm là biết nó ở chỗ nào ra! :) Chỗ ấy chịu khó giấu vợ 1thangs lương là ổn mà e!
Tới đâu chơi tới đó thôi, thời buổi công nghệ thay đổi ầm ầm sao mà biết tương lai nó ở ... Mô! Dón đầu công nghệ là hình thức đi học tốn kém nhất và cho kết quả ... Tệ nhất!

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: MINI OFFLINE 03/05/2013 DÀNH CHO CÁC MEMBER ĐAM MÊ MÁY CHIẾU THUỘC HDVT PROJECTOR CORP.

Sáng nay buồn ngồi tính thử: 22tr (HD25) + 18tr (màn 4K 130') + 13tr (OPPO) + 20tr (dàn 5.1 ngon ngon) = 73tr ~X(

Giờ ai chơi 5.1 nữa...7.1 luôn nhá..Đề nghị hội phó HD Vũng Tàu nâng cấp ngay và luôn. Không chậm trễ nữa.22tr không mua được HD 25 đâu...Phải cộng thêm thuế vào+ 2 cái kiếng 3D 200 tiền Ô ba ma nữa

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: MINI OFFLINE 03/05/2013 DÀNH CHO CÁC MEMBER ĐAM MÊ MÁY CHIẾU THUỘC HDVT PROJECTOR CORP.

Hôm nay có vẻ như a sắp "cá kiểm" được 2 con 105 rồi chú ạ. Cứ đà này lẽ ... đổi máy chiếu sớm! :D
đổi máy chiếu thì để lại cho em Vivitek nhé anh Khôi:x

tonytruong

Super Moderators
Niềm vui nhân đôi của HÀ và AE HDVT tàu đây,chuyến này AE HDVT có nơi trãi nghiệm màn hình cong rồi nha. Chúc AE HDVT of thường xuyên tại nhà chú Hà vui vẻ và thật sự trãi nghiệm tìm hiểu về màn hình cong nhé, Thân chào cả nhà. :)

thinhkappa

Well-Known Member
Re: Ðề: MINI OFFLINE 03/05/2013 DÀNH CHO CÁC MEMBER ĐAM MÊ MÁY CHIẾU THUỘC HDVT PROJECTOR CORP.

Cắt bớt cái Oppo đi e thấy cũng tiết kiệm đc 1 ít.

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Re: MINI OFFLINE 03/05/2013 DÀNH CHO CÁC MEMBER ĐAM MÊ MÁY CHIẾU THUỘC HDVT PROJECTOR CORP.

đổi máy chiếu thì để lại cho em Vivitek nhé anh Khôi:x

Để khi nào kiếm được e đủ sức thuyết phục đã chứ giờ thì chưa đâu! :)

Niềm vui nhân đôi của HÀ và AE HDVT tàu đây,chuyến này AE HDVT có nơi trãi nghiệm màn hình cong rồi nha. Chúc AE HDVT of thường xuyên tại nhà chú Hà vui vẻ và thật sự trãi nghiệm tìm hiểu về màn hình cong nhé, Thân chào cả nhà. :)

Chú Hà sau này sẽ có phòng đạt tiêu chuẩn Quốc tế đủ chỗ mời toàn thể AE HDSG & HDVT giao lưu tại chỗ cùng lúc luôn Bác T ạ. Khi đó Bác Phúc phải làm cái cong khác hoành tráng hơn cơ, cái này chỉ để chữa cháy thôi ạ.! :)

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: MINI OFFLINE 03/05/2013 DÀNH CHO CÁC MEMBER ĐAM MÊ MÁY CHIẾU THUỘC HDVT PROJECTOR CORP.

Để khi nào kiếm được e đủ sức thuyết phục đã chứ giờ thì chưa đâu! :)
thiếu gì em đủ sức thuyết phục anh Khôi? anh gom ''trứng'' làm 1 em Sony là phê như con tê tê liền:x

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: MINI OFFLINE 03/05/2013 DÀNH CHO CÁC MEMBER ĐAM MÊ MÁY CHIẾU THUỘC HDVT PROJECTOR CORP.

thiếu gì em đủ sức thuyết phục anh Khôi? anh gom ''trứng'' làm 1 em Sony là phê như con tê tê liền:x

Sony thì nổi tiếng bóp cổ nên khó xơi lắm! Nói chung là chưa vội! :)

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: MINI OFFLINE 03/05/2013 DÀNH CHO CÁC MEMBER ĐAM MÊ MÁY CHIẾU THUỘC HDVT PROJECTOR CORP.

Sony thì nổi tiếng bóp cổ nên khó xơi lắm! Nói chung là chưa vội! :)

Em thấy bên Cnet đánh giá con JVC DLA-X35 cũng rất tốt mà có điều giá cao nhưng vẫn còn đỡ hơn Sony. Nếu bác xúc được em này thì hết ý rồi! :-bd

Ðề: Re: Ðề: MINI OFFLINE 03/05/2013 DÀNH CHO CÁC MEMBER ĐAM MÊ MÁY CHIẾU THUỘC HDVT PROJECTOR CORP.

Em thì thích con này nhất ở khoản 3D...Giờ có em nào 2D như Vivitek của bác Khôi Tua vít và 3D đẹp như PanaAE800U, chắc chắn sẽ cưới
Làm đi e k hối hận đâu,nếu có lựa chọn lại a vẫn chọn nó...mọi thứ đều có thể chỉnh dc hết và hình ảnh 2 d đã cải thiện rất nhìu..chua có time tesy cho a e nên đừng vội kết luận nha

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: MINI OFFLINE 03/05/2013 DÀNH CHO CÁC MEMBER ĐAM MÊ MÁY CHIẾU THUỘC HDVT PROJECTOR CORP.

Làm đi e k hối hận đâu,nếu có lựa chọn lại a vẫn chọn nó...mọi thứ đều có thể chỉnh dc hết và hình ảnh 2 d đã cải thiện rất nhìu..chua có time tesy cho a e nên đừng vội kết luận nha
em đang kết benQ rồi

davidhand

Moderator
Tối này có AE nào thích đến nhà Hà Mặc chém gió ko nhỉ?
"New Home Cinema has just completed, please come with your Japanese Sword!" :))

phuochalan

Well-Known Member
Tối này có AE nào thích đến nhà Hà Mặc chém gió ko nhỉ?
"New Home Cinema has just completed, please come with your Japanese Sword!" :))

Em đây...Chắc phải ủng hộ chai rượu nữa quá...Để chuộc lỗi tội cướp trên dàn mướp cái màn của các bác Anh Hùng Núp

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: MINI OFFLINE 03/05/2013 DÀNH CHO CÁC MEMBER ĐAM MÊ MÁY CHIẾU THUỘC HDVT PROJECTOR CORP.

Bác Chuông cứ tiếc hùi hụi..Còn chú Cường mải đọc sách Kamasutra...Các tay To bỏ bê hết...Cho chừa [-O< [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

Bác Chuông bị ức chế vụ loa cổ, rồi đến vụ màn chiếu! Tối nay anh La phải thêm chai Hennessy "chuộc lỗi" với bác ấy rùi! ;))

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: MINI OFFLINE 03/05/2013 DÀNH CHO CÁC MEMBER ĐAM MÊ MÁY CHIẾU THUỘC HDVT PROJECTOR CORP.

Bác Chuông bị ức chế vụ loa cổ, rồi đến vụ màn chiếu! Tối nay anh La phải thêm chai Hennessy "chuộc lỗi" với bác ấy rùi! ;))

Mái thoải thôi...

bauthui1983

Active Member
Ðề: MINI OFFLINE 03/05/2013 DÀNH CHO CÁC MEMBER ĐAM MÊ MÁY CHIẾU THUỘC HDVT PROJECTOR CORP.

Anh em VT xem chương trình này thế nào ạ http://www.hdvietnam.com/diendan/170-su-kien-hdvietnam/589515-chuan-bi-cho-sinh-nhat-hdvietnam.html
Lệch so với lịch off của anh em mình 1 tuần, chắc mình cũng đăng ký rùi cầu truyền hình cho HD địa phương khác được đấy nhể?
Họ tổ chức ở nhà hàng, mình chơi ra biển, Long Hải thẳng tiến thui!

phuochalan

Well-Known Member

Anh em VT xem chương trình này thế nào ạ http://www.hdvietnam.com/diendan/170-su-kien-hdvietnam/589515-chuan-bi-cho-sinh-nhat-hdvietnam.html
Lệch so với lịch off của anh em mình 1 tuần, chắc mình cũng đăng ký rùi cầu truyền hình cho HD địa phương khác được đấy nhể?
Họ tổ chức ở nhà hàng, mình chơi ra biển, Long Hải thẳng tiến thui!
Đi đua xuồng....Bắt sóc bỏ vào lọ ăn ê

Bên trên