Mời anh em đi offlines thứ 2 ngày T4 (23/12), xem phim Avatar tại rạp MegaStar Hùng Vương

Tình hình là thứ 4, ngày 23/12, vKtuan xin kính mời các anh em ở SG cùng nhau đi xem chung 1 bộ phim lần đầu tiên được trình chiếu bằng công nghệ 3D, phim Avatars. (Xin lỗi vì tiêu đề ghi sai ngày :D hihi).

Và phim này chỉ được chiếu tại Megastar Hùng Vương và Megastar ngoài Hà Nội thì phải!

Những ai đồng ý thì xin "giơ tay" bằng cách comment và để lại số điện thoại liên lạc, hoặc nick yahoo. vKtuan sẽ liên lạc với anh em.

Và "cảnh báo" 1 "số tên" là... buộc "các ngươi" phải đi... kakak:D

Xin lỗi vì ở trên đầu ghi lộn là ngày 14 nhé:D
Giá vé đây:

Đã có giá vé chính thức của megastar rồi (không ngoài dự đoán :)):)) )

Bắt đầu từ ngày 18/12/09, sẽ có 5 suất chiếu 3D trong ngày , đầu tiên là lúc 9g50, kế tiếp là 12g50, 15g30, 18g50 và cuối cùng 21g50 với giá như sau :

Ngày trong tuần (Weekday) thứ 2,3,4,5 cho mọi loại ghế :
- 2 suất đầu giá 80.000
- 3 suất sau giá 100.000

Ngày cuối tuần ( weekend 6,7,CN ) :
- 2 suất đầu giá 80.000 cho mọi loại ghế
- Suất 15g50 110.000k/ghế thường , 120k/ghế Vip
- Suất 18g50 120.000k/ghế thường , 150k/ghế Vip
- Suất 21g50 110.000k/ghế thường , 120k/ghế Vip

Phân biệt ghế thường ghế VIP :
-Trái với xem phim 2D 2 dãy cuối là VIP , khi xem 3D vị trí trung tâm là vị trí tốt nhất để cảm nhận hiệu ứng 3D . Ghế VIP xem 3D tại rạp 5 Megastar HV là từ dãy E đến K tính từ màn hình .

Khán giả Việt Nam được xem phim 3D bom tấn trước 12 tiếng so với khán giả Mỹ ( theo Megastar ) <== thích nhất chuyện này :D

Chỉnh sửa lần cuối:

lelam2910

Ðề: Mời anh em đi offlines thứ 2 ngày 14/12, xem phim Avatar tại rạp MegaStar Hùng Vương

co' gai' ko em :(

Ðề: Mời anh em đi offlines thứ 2 ngày 14/12, xem phim Avatar tại rạp MegaStar Hùng Vương

Anh đã thấy "gái" nào vào đây comment chưa?:-w

anhkhoi08

giá vé bao nhiêu vậy các bác. nghe nói khoảng 2 xị thì phải. nếu giá này thì em ko đi đâu... đang hết xiền :D

poly

Banned

Tình hình là thứ 2, ngày 14/12, vKtuan xin kính mời các anh em ở SG cùng nhau đi xem chung 1 bộ phim lần đầu tiên được trình chiếu bằng công nghệ 3D, phim Avatars.

Tại sao lại là ngày 14/12? Vì hôm đó là thứ 2, Megasatar giá rẻ nhứt:D

Và phim này chỉ được chiếu tại Megastar Hùng Vương và Megastar ngoài Hà Nội thì phải!

Những ai đồng ý thì xin "giơ tay" bằng cách comment và để lại số điện thoại liên lạc, hoặc nick yahoo. vKtuan sẽ liên lạc với anh em.

Và "cảnh báo" 1 "số tên" là... buộc "các ngươi" phải đi... kakak:D

e xin đính chính chút
1-ngày 14/12 avatar chưa chiếu
2-ngày thứ 2 đã hết KM 40k lâu rùi
3-đã có topic tại đây
http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=35513

Thank kiu bác... em nhìn nhầm lịch..=)) Bùn ngủ mà:D ngày 21/12 mới đúng..:p

Còn cái thứ 2 và 3 thì chả quan trọng...;)) keke. Topic của bác chip khác, em khác.

darklunar

Well-Known Member

Cho em 2 suất nhá, há há

ken3333

Banned

Có đc free ko vậy chú em? Nếu đc free thì anh đang ký 2 chỗ nhé. ;))

Ko có free... có gì em sẽ bao giá vé lại sau. Nếu tiền vé quá cao thì kể cả người lạ lẫn người quen sẽ phải "nôn tiền" trước..:D kaka. Còn nếu giá bình thường thì em sẽ mua theo số lượng đăng ký rùi giao lại sau :)

darklunar

Well-Known Member

Lên baby, ah yeah baby, ah...yeah! sướng wa' ... được đi xem phim cùng ae

tamnguyen

ũa có nữ đi ko za:">

darklunar

Well-Known Member

Có nữ nhưng 100% là có vệ sỹ đi kèm

4rum này làm gi có nữ mà ham hố...kaka:))

@dark: cái câu đầu giống..xXx quá..:))

thiếu gì con gái? chẳng qua họ ít nói thôi..:-"

Gambit

sao hok đi chung vào ngày 18/12 cho xôm tụ?

Hờ..hờ... thì ngày 18/12 là anh Chip lên tiếng mời cả diễn đàn cơ... còn tớ thì rủ rê riêng, cũng vì ngày 18/12 là cuối tuần... bận lắm:| Và thứ 6 giá mắc nữa..:|

poly

Banned

poly edit lại vì thấy topic đã chuyển thành thứ 4

Chỉnh sửa lần cuối:

darklunar

Well-Known Member

Ủa đi xem phim hay đi ... mà đòi hỏi có gái, lên megastar ngắm " chân giò " cũng đâu có thiếu.

cathero

Member

chừng nào đi coi 2d thì cho e đăng kí chứ cái 3d này nghe nói vé hơi mắc .. e sinh viên :D

Bên trên