Mời anh em đi offlines thứ 2 ngày T4 (23/12), xem phim Avatar tại rạp MegaStar Hùng Vương

bing-bing

Ðề: Mời anh em đi offlines thứ 2 ngày T4 (23/12), xem phim Avatar tại rạp MegaStar Hùng Vương

offline xem avatar à. Phải đóng góp cái gì vừa xem vừa chén mới hay, hehe:)). Em đăng kí 2 cân khoai lang.

nicky1596

Ðề: Mời anh em đi offlines thứ 2 ngày T4 (23/12), xem phim Avatar tại rạp MegaStar Hùng Vương

Avatar có ai xem chưa nhỉ? nghe khen quá trời, nhưng hình như không quen thì sẽ chóng mặt.
Mong đến thứ 4 quá.

bác cầm tấm lịch lên , xé rẹt rẹt là đến thứ tư ờ =))

khen là khen công nghệ thôi. Chứ em lại chả khoái cái thể loại viễn tưởng kiểu "never có thật" đấy... Toàn kĩ xảo.. diễn viên nhàn hơn, ko phải diễn tả cảm xúc nhiều... :-"

DevilMayCry

@bing: Megastar có 6 điều phải nhớ trước khi xem fim, quên vụ đem khoai vào rạp đi bro ạ.

@nicky: muốn gặp nicky lâu lắm rùi mà chưa có lần nào gặp dc, lần này đem hẳn cả chân dài theo để dụ dỗ mà ku cũng ko xuất hiện..

@vKtuan: có thật hay ko thật mình chẳng quan tâm, quan trọng nhất là cách đạo diễn tạo cảm xúc cho người xem thôi.

Chỉnh sửa lần cuối:

leo8310

hic, lỡ mất cơ hội rồi. nhỏ em nó học thi ko đi được, ko cho mình đi lun.:((

Devil: Hị hị... Chắc do em ko thích phim viễn tưởng nên nghĩ vậy..:-" thứ 4 đi sơm sớm nha anh..có khi mình coi xong rùi đi ăn uống thì hơn nhỉ:D

DevilMayCry

Hehe, mai đi làm về là ghé luôn, ngày mai có cuộc họp chắc trốn luôn, chờ Avatar lâu quá rùi..

Hok trốn họp là mất $ ráng chịu á..:)) kaka

vothitrucly87

Tiec qua da ko con chieu nua roi to rat thich xem phom Avatar do
ko biet khi nao thi co dip chieu lai hen

vothitrucly87

minh de lai so phone 0908 424 715 neu co cac bac alo cho minh di xem cho vui

Bên trên