= * = Monitor Audio Speaker Group =*= Nơi sinh hoạt của ace sở hữu Monitor Audio Speakers

redtiger_hl

Member
Ðề: = * = Monitor Audio Speaker Group =*= Nơi sinh hoạt của ace sở hữu Monitor Audio Speakers

Vậy là nhỏ quá hả bác ? Em định mua Bookshelf thôi vì trong phòng đã có JBL ES80 để xem phim rồi , làm cái loa cột nữa em ko có chỗ để mất .

phongphat

Member
Ðề: = * = Monitor Audio Speaker Group =*= Nơi sinh hoạt của ace sở hữu Monitor Audio Speakers

e dang mn cho RX8 ra di.bác nào cần lh e 0908402995 Cường

gvnth

Active Member

Mình xin được cái Pioner A570, bật chế độ loundless, đánh với RX6 bass ấn tượng lắm, có cái mid và treble thì thua cái tube amli

lmcuong4u

Active Member

RX6 chơi với Arcam thế nào ạ? Có bác nào đang xài cho em xin ý kiến với.
Em đang thanh lý bộ cũ, vẫn giữ lại cặp RX6 $-).

bupman2001

em đang thừa MonitorAudio RX Center và cặp MonitorAudio surround RXFX
mấy món này em là cùng bộ RX8
Ảnh các cụ tham khảo ở đây ạ:
Monitor Audio Silver RX8 AV12
em cũng ko biết giá bao nhiêu
để trật nhà
các bác muốn mua bao nhiêu cứ trả giá em bán luôn ( tất nhiên đừng bèo bọt quá hihi)
0982838089
thanks

gvnth

Active Member

Ở đây đã bác nào nâng cấp từ RX6 lên RX8 chưa? Các bác cho nhận xét là có nên nâng cấp thế này không? Chất âm có hay hơn không hay chỉ đơn thuần thay đổi về công suất.

hero1610

Member

em đang thừa MonitorAudio RX Center và cặp MonitorAudio surround RXFX
mấy món này em là cùng bộ RX8
Ảnh các cụ tham khảo ở đây ạ:
Monitor Audio Silver RX8 AV12
em cũng ko biết giá bao nhiêu
để trật nhà
các bác muốn mua bao nhiêu cứ trả giá em bán luôn ( tất nhiên đừng bèo bọt quá hihi)
0982838089
thanks

Giá mà bác nói sớm có phải tốt không. Em vừa rinh bộ mới tinh về. Tổng thiệt hại 13tr400 (mua của Trương Lê).
Bác có Subwofer để lại không?

hero1610

Member

Ở đây đã bác nào nâng cấp từ RX6 lên RX8 chưa? Các bác cho nhận xét là có nên nâng cấp thế này không? Chất âm có hay hơn không hay chỉ đơn thuần thay đổi về công suất.
Em chưa thử RX6 bao h nhưng mà ở nhà đang dùng RX 8. Bác thích thì đến giao lưu nghe thử. Nhưng bác nên cân nhắc RX 8 là 4 OHM nên ăn công suất phết đấy. Kiếm thằng amply đánh ra trò cũng mệt phết đấy.

hero1610

Member

Không biết Sub của thằng Monitor này nghe ra gì không nhỉ. Có bác nào dùng chưa

bupman2001

Giá mà bác nói sớm có phải tốt không. Em vừa rinh bộ mới tinh về. Tổng thiệt hại 13tr400 (mua của Trương Lê).
Bác có Subwofer để lại không?

úi . em mơ bán 9t còn khó huhu

dungsin_lqd

Well-Known Member

Sao em rối quá không biết mua RX6 hay RX8 em đang dùng Pi 1022. Đôi khi em cũng thích nghe nhạc mạnh bạo mà Rx này nghe nói Bass yếu...JBL thì không hợp Pi mới khổ...

hero1610

Member

THế thì làm RX8 đi bác. Dư Bass luôn.:D

gvnth

Active Member

Chả cái nào bass yếu đâu bác, do phối ghép thôi. Nghe mấy ông Audiolab+RX6 hay nhất là chết con gái nhà lành đấy bác. Mình dùng 6p3p của Tàu, thay bằng 6P3C Nga bass khác liền

phongphat

Member

Sao em rối quá không biết mua RX6 hay RX8 em đang dùng Pi 1022. Đôi khi em cũng thích nghe nhạc mạnh bạo mà Rx này nghe nói Bass yếu...JBL thì không hợp Pi mới khổ...

mình dã nói bác rùi cứ di nghe trực tiếp rùi sẽ có kết quả mà.e từng xài wa rx8 bass khá ấn tượng lắm dó bác.

Bass Rx8 kêu to thôi chứ không hay bằng các dòng khác cùng tầm giá

Bên trên