Mua Popcorn A400 đợt selloff

quangtuong

Banned
Ðề: Mua Popcorn A400 đợt selloff

nhờ bác expolerer ship đi.mình củng vừa nhờ bác ấy order đấy.kg bíêt bao lâu có hàng bác đức nhỉ?

toivannho

Active Member

Mới nghe bác dungtam nói khi nảy, vô xem thì nó hết khuyến mãi giá đó rồi, giờ là $249, add thử không có code giảm giá. hic hic. Buồn 5 phút !

quangtuong

Banned

đựơc 5 ngày rùi.sắp có đồ chơi nóng rụôt quáaaaaaaaaa

explorer

Well-Known Member

nhờ bác expolerer ship đi.mình củng vừa nhờ bác ấy order đấy.kg bíêt bao lâu có hàng bác đức nhỉ?

2 tuần nhé Bác quangtuong

Hôm qua mới giao cái đầu OPPO 103D ship từ Mỹ về cho hội trưởng HDVUNGTAU đó Bác

Mình có ship dư 1 cái A400 đây, vì biết nhu cầu cao

quangtuong

Banned

hóa ra bác khiêm củng nhờ bác ship con 103d luôn à.ráng dành lúa đến khi oppo 115 ra xúc luôn. hêhe

Relax01

2 tuần nhé Bác quangtuong

Hôm qua mới giao cái đầu OPPO 103D ship từ Mỹ về cho hội trưởng HDVUNGTAU đó Bác

Mình có ship dư 1 cái A400 đây, vì biết nhu cầu cao

Bác cho em hỏi cái A400 ship dư đấy còn không, con số tổng thiệt hại về đến Hà Nội là bao nhiêu xèng vậy ạ?

dungtam25

Well-Known Member

đựơc 5 ngày rùi.sắp có đồ chơi nóng rụôt quáaaaaaaaaa

Em khuân nó về hồi sáng,đang vọc vạch.
Vậy là bộ sưu tập của em gần đủ dòng pop phổ thông rồi C200,A300,A400.Có hai con mắt mà xem lắm thế nhỉ?

quanghung1602

Re: Ðề: Mua Popcorn A400 đợt selloff

Em khuân nó về hồi sáng,đang vọc vạch.
Vậy là bộ sưu tập của em gần đủ dòng pop phổ thông rồi C200,A300,A400.Có hai con mắt mà xem lắm thế nhỉ?

Bác thành tín đồ của Popcorn rồi...e đợt rồi cũng máu lắm nhưng lại ko thu xếp đc ngân sách, lúc có thì hết KM :(

thanhyk

Well-Known Member

Chúc mừng bác. Chơf bác trải nghiệm xem có ngon nhất trong dòng popcorn không.

quangtuong

Banned

trời. bác chơi nhìêu popcorn thế.để tìên đó bác mua con Oppo thì hay hơn.

dungtam25

Well-Known Member

trời. bác chơi nhìêu popcorn thế.để tìên đó bác mua con Oppo thì hay hơn.

Em lại không thích Oppo bác ạ
- Thiết kế của Oppo,chỉ riêng em thôi nhé!
- Bị chặn nhiều tính năng do bản quyền!
- Phụ đề còn bị hạn chế các định dạng.
- Hình ảnh,âm thanh nó thì vô đối trong HDP,tuy nhiên em ít nghe nhạc,mà chỉ xem phim trên TV,mà mắt thường khó phân biệt trên TV.
Vì thế,em chưa bao giờ có ý định mua Oppo,khi nào dùng máy chiếu,có lẽ em này là sự chọn lựa đầu tiên của em

dungtam25

Well-Known Member

Chúc mừng bác. Chơf bác trải nghiệm xem có ngon nhất trong dòng popcorn không.

Thanhks bác thanhyk,em nó là anh cã trong dòng Pop bác ơi,nhỉnh hơn các em nó chút chút vì dùng chip Sigma 8911,và có thêm tính năng VXP,mà sao em chỉnh phần này,không thấy áp phê gì ta?.
Tuy nhiên,với giá 5.500tr,thì em nó đáng mua bác ạ !
Hôm nào em ghé bác cafe nhé!?Lâu quá không gặp bác.

thanhyk

Well-Known Member

Đáng mua hơn Dune base 3d hả bác, bù lại dune có 1 số app giải trí he...he...
Công nhận bác có popcorn rồi mà vẫn máu nhỉ. Ae ở đây muốn mua món gì là cứ lăn tăn rào đón nên chậm chân hơn bác là chắc. Bác mà mua đò là trong...5 nốt nhạc.

quanghung1602

Re: Ðề: Mua Popcorn A400 đợt selloff

Thanhks bác thanhyk,em nó là anh cã trong dòng Pop bác ơi,nhỉnh hơn các em nó chút chút vì dùng chip Sigma 8911,và có thêm tính năng VXP,mà sao em chỉnh phần này,không thấy áp phê gì ta?.
Tuy nhiên,với giá 5.500tr,thì em nó đáng mua bác ạ !
Hôm nào em ghé bác cafe nhé!?Lâu quá không gặp bác.

Mặc định là nó chạy VXP thì phải bác, nó có cái chỗ để bác so sánh khi chạy thường và chạy ko VXP dó bác :)
Chúc mừng bác

dungtam25

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Mua Popcorn A400 đợt selloff

Đáng mua hơn Dune base 3d hả bác, bù lại dune có 1 số app giải trí he...he...
Công nhận bác có popcorn rồi mà vẫn máu nhỉ. Ae ở đây muốn mua món gì là cứ lăn tăn rào đón nên chậm chân hơn bác là chắc. Bác mà mua đò là trong...5 nốt nhạc.

Thích là em mua bác ơi." Cuộc đời đó có bao lâu mà hửng hờ "
Có app xem phim xxx không.Em thì đàn nào em cũng thích,đàn organ,đàn guitar,đàn kìm,đàn cò,nhưng thích nhất vẫn là đàn...bà hì..hi..

Mặc định là nó chạy VXP thì phải bác, nó có cái chỗ để bác so sánh khi chạy thường và chạy ko VXP dó bác :)
Chúc mừng bác

Yes sir,
Em vào menu,thấy có demo,em on demo xem sao,mà không thấy gì.
Khi đang xem phim vào menu,chỉnh video,các dòng Pop thì chỉ có tuong phãn,màu sắc,sáng tối.Bây giờ có thêm tính năng VXP để chỉnh chọt nữa bác ạ

Bên trên