Ổ cứng ngoài Western Digital 2TB Mybook Essential USB 3.0 trần anh đang bán giá 2,1 tr

thông tin dành cho pác nào có ý định mua HDD thì nhanh tay nào !

Ổ cứng ngoài Western Digital 2TB Mybook Essential USB 3.0 giá niêm yết : 2680 k

KM : 2150k

hdd-external-wd-1tb-mb-essential-edition-smart-usb-30-wd-35quot-black-24896-1.jpg

smilegirl

Active Member
Ðề: Ổ cứng ngoài Western Digital 2TB Mybook Essential USB 3.0 trần anh đang bán giá 2,1 tr

Sao rẻ vậy bác?

cdchieu

Ðề: Ổ cứng ngoài Western Digital 2TB Mybook Essential USB 3.0 trần anh đang bán giá 2,1 tr

Tp, HCM co ban khong Ban?

nsnhd

Well-Known Member
Ðề: Re: Ổ cứng ngoài Western Digital 2TB Mybook Essential USB 3.0 trần anh đang bán giá 2,1 tr

2,1tr là thanh toán bằng thẻ MB hoặc ABB.

Sao giá không thanh toán bằng thẻ cũng tốt hơn trong HCM nhỉ, HDD sắp đồng loạt hạ giá chăng??

bé bé

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ổ cứng ngoài Western Digital 2TB Mybook Essential USB 3.0 trần anh đang bán giá 2,1 tr

Sao giá không thanh toán bằng thẻ cũng tốt hơn trong HCM nhỉ, HDD sắp đồng loạt hạ giá chăng??
Không dùng thẻ là >2,3 tr mà bác! Đang giảm giá 300k. Trong TP HCM bao nhiêu bác?

nsnhd

Well-Known Member

Trong HCM 2tr5, 2tr6 lận

hdd-hdp

Giá bình thường, ko thẻ thiếc gì là 2,4tr. Có thẻ thì cũng phải thanh toán đủ 2,4tr rồi tháng sau nó mới cộng lại vào thẻ. :D

Truongbx

Nghe tin chạy ra ngay thế mà đã hết rồi .... phí quá ...

hd_fans

Ngoài HN lận à . Sao trong tphcm ko có ai thế nhỉ

Hai Scm

Active Member
Giá rẻ quá... ặc ặc, em vừa xúc con này kèm phim giá 2.65tr... tính ra giá em nó chưa phim là 2.45tr... hic hic...

hesitate

phúc anh đang có con BUFFALO 2TB DriveStation Velocity
thanh toán qua thẻ MBbank 2tr151k ko qua thẻ 2tr390
đang đắn đó ko bit có lên mua ko đây

Bên trên