P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

hungmh80

Active Member
Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

có hướng dẫn ở khỏang 9 hay 10 trang trước đấy bác lục lại xem .

rua bo

Well-Known Member
Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Cám ơn bác. Em tìm từ trang 1 đến 26 chưa ra. Để mai tìm típ. Giờ xem bóng bánh thôi.

hungmh80

Active Member

Cám ơn bác. Em tìm từ trang 1 đến 26 chưa ra. Để mai tìm típ. Giờ xem bóng bánh thôi.

ai bảo bác tìm từ đầu , bác tìm ở trang thứ 50 trở lên là sẽ ra mà .

cuchuoittt

Lục lòi cả mắt cũng không thấy bác ah

tuanqc78

Well-Known Member
Thật tình thì bây giờ xem bóng đá chỉ với P2P là quá đủ, chưa có trận nào muốn mà không xem được. Mình cũng chẳng cần add file .m3u hay .xlm gì, bản thân nó khi add allparsers thì quá nhiều lựa chọn rồi. Kinh nghiệm là với các kênh thể thao nhất là bóng đá trực tiếp thì các link trong nước thường không ổn định.

quangtl

Member

Các Bác cho E hỏi, E cài theo hướng dẫn lúc đầu thì : Chạy sopcast rất ngon, nhưng ko chạy được Aces và torent, E xóa đi cài lại thì ngược lại Aces và torent chạy OK còn sopcast thì ko chạy được, trường hợp này chỉnh như thế nào các Bác ? Aces và sopcast cái nào nội dung phong phú các Bác ?

tuanqc78

Well-Known Member
Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Các Bác cho E hỏi, E cài theo hướng dẫn lúc đầu thì : Chạy sopcast rất ngon, nhưng ko chạy được Aces và torent, E xóa đi cài lại thì ngược lại Aces và torent chạy OK còn sopcast thì ko chạy được, trường hợp này chỉnh như thế nào các Bác ? Aces và sopcast cái nào nội dung phong phú các Bác ?
Sopcast ít link hơn lại khó bắt link khi live nếu vào muộn, nhưng độ ổn định cao hơn. Acestream thì nhiều link để lựa chọn, không lo chuyện bắt link khi live (càng đông càng vui), ngoài ra còn phong phú về nội dung hơn.

quangtl

Member
Ðề: Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Sopcast ít link hơn lại khó bắt link khi live nếu vào muộn, nhưng độ ổn định cao hơn. Acestream thì nhiều link để lựa chọn, không lo chuyện bắt link khi live (càng đông càng vui), ngoài ra còn phong phú về nội dung hơn.
Cám ơn Bác nhiều, thôi kệ để tạm chạy Aces cũng được .

vanninhthuan119

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Cám ơn Bác nhiều, thôi kệ để tạm chạy Aces cũng được .

Bác thử cài lại xem, anh Sop và chị Ace có đủ cho vui nhà vui cửa bác ạ,. Nếu anh Sop ngủm thì chuyển sang chị Ace hoặc ngược lại:D

cuchuoittt

Ad làm tut đầu trang hướng dẫn chi tiết cách sử dụng đê. Cài xong mà không biết cách sử dụng

hungmh80

Active Member

Ad làm tut đầu trang hướng dẫn chi tiết cách sử dụng đê. Cài xong mà không biết cách sử dụng

bác cài đc rồi thì cứ đến giờ bóng thì vào mà chọn link thôi , nếu muốn xem sopcast thì lên vào sớm 5, 10 phút nhé .

rua bo

Well-Known Member

Sau nhiều lần "nhảy tới, nhảy lui", em thấy Aceplay là ổn định nhất. Sop nhiều khi ko vào được, nếu vào được thì "bể hình, vỡ tiếng".

tuanqc78

Well-Known Member
Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Sau nhiều lần "nhảy tới, nhảy lui", em thấy Aceplay là ổn định nhất. Sop nhiều khi ko vào được, nếu vào được thì "bể hình, vỡ tiếng".
Sau khi Ace play chạy được mình đóng luôn thằng XBMC cho nhẹ máy (Lúc này XBMC chỉ làm nhiệm vụ biên tập các link theo nội dung).

12345qazw

Member
nghịch trên máy tính chán chê giờ muốn qua android box, ko biết con meast b4a có chạy đc ace full hd ko nhỉ. em thấy con đó cấu hình cao mà rẻ, hộp thì lại giống nexus player , ko biết có ổn ko, nếu ok thì e sip về 1 con

12345qazw

Member

có cái link bóng đá mới sưu tập đc các bác add vào p2p mà chạy nhé , chất lượng Hd đấy :

#EXTINF:-1,Bd SmartshopVn
rtmp://live.csmtalk.vcdn.vn/livetv?ak=/tructiepvn live=1
swfUrl=http://tv.csmtalk.vcdn.vn/talktv/resource/third-party/jwplayer/jwplayer.flash.swf?06172014 pageUrl=http://tv.csmtalk.vn/

không add đc, bác cho e xin file xml đi ạ

Badboyhn

Em thấy em Ace chạy càng ngày càng ổn. Hôm trước xem 2 trận của ARS hôm thứ 7 và MAN CITY hôm chủ nhật đều ổn, bị buf một vài lần nhưng rất nhanh lấy lại phong độ.

saigonboy_92

Active Member

Em thấy em Ace chạy càng ngày càng ổn. Hôm trước xem 2 trận của ARS hôm thứ 7 và MAN CITY hôm chủ nhật đều ổn, bị buf một vài lần nhưng rất nhanh lấy lại phong độ.

mình là mình thích vào sớm để chụp dc link blozzed toàn phát Sky hay Bt Sport HD thôi,bữa trận Chel và Liv thì nuột,còn t7 vừa rùi vào sớm mà vẫn ko buff nỗi trận Ars :(,đành về NTV Fubol HD1 rõ nuột nhưng tiếng Nga nghe mệt thật

Bên trên