Phong độ của em đã giảm sút chưa các bác???

kohanvn

Member
Ðề: Re: Phong độ của em đã giảm sút chưa các bác???

Đá sân đội khách cũng ổn mà. Có thể đá giao hữu, hoặc du đấu cũng tốt.
Xây sân nhà chủ yếu để tổ chức giải quốc gia thôi.

Bác ấy nói là chỉ xem J.LEAGUE thôi, có đấm đá gì đâu, nếu có chắc chỉ đá online thôi (tự đá 1 mình á :D)

TR0JAN

Tốt nhất a chuyển từ vị trí trung phong cắm cọc về chơi trung vệ thòng đi, vừa tiết kiệm sức lại vừa kéo dài được tuổi nghề :-"
Phưỡn thế khả năng tì đè kém nhưng che chắn lại tốt, quá thích hợp để lấy thủ bù công rồi =))

Em nhầm. Đời cầu thủ hoành tráng nhất là những pha ghi bàn và ăn mừng chiến thắng. Thể lực có thể giảm khi tuổi đời tăng cao nhưng lối chơi có thể thay đổi.
Thay vì đá nhanh mình đá chậm nhưng đậm chất kỹ thuật
Thay vì càn lướt, lắt léo, sút xa thì mình có thể sút nhẹ và sệt nhưng ăn vào góc hiểm.
Thay vì tấn công cả 90 phút thì mình nhường cho đối phương lên trước rồi mình chọc khe và dồn lên tấn công khi cần thiết.

Duy trì đc lối đá như này thì vấn trung phong đc :D

Kiukiu không nhanh mà vào CLB Quốc gia đi cứ ngồi đấy mà chơi PS một mình rồi bình lựng =))

Kinh phí năm nay hạn hẹp, đội bóng nhà em tạm ngưng rồi ( có thể còn sắp giải thể nữa). Lâu lâu có ngứa cẳng thì đi đá phủi thôi.
Đội bóng nhà bác còn hoạt động được là ngon rùi ráng duy trì, phong độ như bác chủ là niềm hãnh diện ao ước của khối đứa ( như em) đấy ạ!

CuQuang9x

Active Member
Ðề: Phong độ của em đã giảm sút chưa các bác???

Dự là bác giải nghệ ở tuổi 33 =))

vuthehoa

Mình cũng tùy vào điều kiện cụ thể và cả cảm hứng nữa,vui thì tuần 3,4 trận có khi còn hơn,còn đá ngoại hạng thì vẫn phải đáp ứng theo nhu cầu, mà có khi dạo này còn đi đá thuê nữ mới chết chứ,giờ phải dùng thêm cái này cho chân cẳng dẻo dai hơn chút cho đối phương đỡ thất vọng.

invisible9x

Táo Tàu
Re: Ðề: Phong độ của em đã giảm sút chưa các bác???

Mình cũng tùy vào điều kiện cụ thể và cả cảm hứng nữa,vui thì tuần 3,4 trận có khi còn hơn,còn đá ngoại hạng thì vẫn phải đáp ứng theo nhu cầu, mà có khi dạo này còn đi đá thuê nữ mới chết chứ,giờ phải dùng thêm cái này cho chân cẳng dẻo dai hơn chút cho đối phương đỡ thất vọng.
3 Lọ gì thế anh ơi

ProSkyR

Well-Known Member
Sân nhà lúc nào cũng ghi bàn, số lượng khó nói là bao nhiêu, nhưng 2-3 bàn thì cũng không khoai lắm :D

anhtuanngoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Phong độ của em đã giảm sút chưa các bác???

Dạ bác nói đúng, trình em kém cỏi, văn chương thì kém lắm bác ạ, thế nên có gì bác bỏ quá cho!
Văn bác mà kém thì diễn đàn em nghĩ không mấy người có thể vỗ ngực tự hào hơn được bác

anhtuanngoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Phong độ của em đã giảm sút chưa các bác???

Quan trọng lọ giữa ấy,2 lọ bên chỉ là hàng phụ trợ thôi.
Mắt em cận nặng nên có gì sai bác tha lỗi nhé. Bình giữa là tay gấu còn 2 bên là hổ mang phải không bác ?

TR0JAN

Re: Ðề: Re: Ðề: Phong độ của em đã giảm sút chưa các bác???

Ko chơi đô pinh nhá :D
Còn nếu anh đã phải dùng đến đồ chơi thì em có biết cái món mình xơi vào nó hoạt động như energizer ý :)) hôm nào gặp em cho :D

Sân nhà lúc nào cũng ghi bàn, số lượng khó nói là bao nhiêu, nhưng 2-3 bàn thì cũng không khoai lắm :D

Ở tuổi chú đạn anh bắn cả băng, lựu đạn giật cả chùm :))

Chịu các bác thật! Có bác nào tâng bóng bằng tay không? hồi nhỏ em mê tâng bằng tay lắm.X_X

ProSkyR

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Phong độ của em đã giảm sút chưa các bác???

Ko chơi đô pinh nhá :D
Còn nếu anh đã phải dùng đến đồ chơi thì em có biết cái món mình xơi vào nó hoạt động như energizer ý :)) hôm nào gặp em cho :D

Ở tuổi chú đạn anh bắn cả băng, lựu đạn giật cả chùm :))

Mỗi CLB mỗi cảnh mà anh :D

conghieu1978

Moderator
1 tuần e chỉ đá được nhiều nhất là 3 trận cúp quốc gia và mỗi trận chỉ ghi đc 1 bàn duy nhất. Không có cú đúp hay hát trích gì sất :)

Ngoài ra thì có thể đá thêm 1 hoặc 2 trận C1 trong tuần. Nếu đối thủ chơi cống và thời tiết đẹp thì giải này em có thể ghi 2 bàn ko có gì phải lăn tăn nhưng cũng chỉ dừng lại ở 2 bàn thắng mà thôi. Có thể một bàn sút xa và một bàn e sút nhẹ và sệt :D

Trong tháng đá đc thêm vài trận ngoại hạng nếu có điều kiện :D

E năm nay ngoài 30 rồi nên ko biết phong độ như vậy có được gọi là ổn định không?

Tự dưng ngồi bồi hồi nhớ lại thời zai trẻ em toàn ghi ít nhất mỗi trận từ 3 bàn thắng trở lên thấy mình nể mình quá :D Cái phong độ đó giờ đi đâu mất rồi và tìm lại nó bằng các nào các bác nhỉ? :)

Các bác đá đấm thế nào thì cho em vài ý kiến để e khảo.

Hỏi bác chủ tí: một trận bác chơi có đủ 90 phút không, có trận nào bác phải đá thêm 2 hiệp phụ không? :))
Em thấy mỗi tuần bác đá 3 trận, mỗi trận ghi 1 bàn thắng đẹp mắt thì còn phong độ lắm!.:))

TR0JAN

Hỏi bác chủ tí: một trận bác chơi có đủ 90 phút không, có trận nào bác phải đá thêm 2 hiệp phụ không? :))
Em thấy mỗi tuần bác đá 3 trận, mỗi trận ghi 1 bàn thắng đẹp mắt thì còn phong độ lắm!.:))

E nói một tuần nhiều nhất là 3 trận. Số lượng cụ các trận thế nào còn phụ thuộc vào khẩu phần ăn mà CLB đãi ngộ nữa bác ạ :D

sontay99

Active Member

hic! em toàn ra sân lúc khởi động còn khi thổi còi chính thức thì lại vào ghế dự bị ngồi, huhu!:-"

Bên trên