Phong độ của em đã giảm sút chưa các bác???

Ðề: Phong độ của em đã giảm sút chưa các bác???

Em cũng như Bác BuiHung mỗi tuần chỉ đá được 1 trận trên sân nhà. Chứ sân khách thì chịu.

TR0JAN

Bac dông thâm thuy thtj, em co găng đock nãy giờ canhgf đocj cangf mắc cười, em bị loại khoir đooij tuyên r rooif, mà cũng chẳ buồn đá nữa, giờ cứ uống caf phê xanh mỗi tôis nghe hát live là vui roiof, bác như vậy là quá ok rồi, chúc mừng bacs nhe. Hôm nào vào sg a lô nhé, tuần sau đứa em trai nó ra phú thoj tính đi chung nhungw không có ngươif coi hàng chứ không cũng ghé ra chơi

Sao kỳ vayaj ta, càng sưa nó cangf sai hoài vây, sỏy bác nhé, giò hết thấy đương sửa rooif , mai sửa vậy j

Em đọc đoạn nầy của bác còn mắc cười hơn :) Xỉn thế mà còn cố gõ. Cafe xanh nhiều thì nhũn hết cả chân thì đá với sút gì nữa. Lấy chân quệt quệt vào bóng cho đỡ nhớ nghề thôi à :))

/Quan chức HDVN đi nhậu say xỉn rồi lên diễn đàn gõ mổ cò líu hết cả chữ lại. Đề nghị các đơn vị lá cải đưa tin và giật tít nhanh không hứn tỉnh nhá :D

P/s Bác ko đóng cửa hàng đc mấy ngày à? Đi thăm Vua Hùng một chuyến đi bác.

Hải Đăng

Em đọc đoạn nầy của bác còn mắc cười hơn :) Xỉn thế mà còn cố gõ. Cafe xanh nhiều thì nhũn hết cả chân thì đá với sút gì nữa. Lấy chân quệt quệt vào bóng cho đỡ nhớ nghề thôi à :))

/Quan chức HDVN đi nhậu say xỉn rồi lên diễn đàn gõ mổ cò líu hết cả chữ lại. Đề nghị các đơn vị lá cải đưa tin và giật tít nhanh không hứn tỉnh nhá :D

Theo quy định diễn đàn phải viết Tiếng Việt, bác hns là SMOD mà ko làm gương, phải phạt thôi

hdd-hdp

Các Đội giề đá bằng kinh nghiệm anh ơi! Maldini, Beck, Totti, thêm cả nhọ Drogba...gần 4 sệ vẫn đá đều tuần mấy trận trên tất cả các mặt trận đấy thôi, đá bằng kinh nghiệm thì đỡ mất sức mà vẫn hiệu quả, mãi mới nghỉ đấy! hehehe

Ðề: Re: Phong độ của em đã giảm sút chưa các bác???

Các Đội giề đá bằng kinh nghiệm anh ơi! Maldini, Beck, Totti, thêm cả nhọ Drogba...gần 4 sệ vẫn đá đều tuần mấy trận trên tất cả các mặt trận đấy thôi, đá bằng kinh nghiệm thì đỡ mất sức mà vẫn hiệu quả, mãi mới nghỉ đấy! hehehe

Kinh nghiệm thế nào bác bí mật cho các anh em được biết đi...
Hít thở đều đặn và đá đều đều thì sợ đối phương nản!

hns

Hic, hôm qua say quá, sorry bác Đông nhé,

P/s : Đóng cửa nghĩ vụ gì thế bác ? Vẫn mua bán bình thường thôi đâu có nghĩ đâu, còn lâu mới đến 30-04 mà ???

Hải Đăng

Hic, hôm qua say quá, sorry bác Đông nhé,

P/s : Đóng cửa nghĩ vụ gì thế bác ? Vẫn mua bán bình thường thôi đâu có nghĩ đâu, còn lâu mới đến 30-04 mà ???
Sắp tới giải phóng miền Nam rồi, sắp có binh biến rồi, phải chuẩn bị lương khô thôi :D

vincle

Báo cáo các bác:
- Chả biết có phải "duyên trời định" không mà mới đi đá giao hữu về gặp bài này của bác Đông :))
Chả là thế này: Trước đây e thi đấu cho tuyển nước nhà, sau một thời gian cảm thấy lương lậu, chế độ, ưu đãi đặc biệt là cơ sở hạ tầng tại đây càng ngày càng xuống cấp trầm trọng. Duyên đến và đầu quân cho "tuyển" khá là gian nan và vất vả, cũng chỉ là tình cờ quen khi đang trà đá chém gió trong nhà hàng thôi nên ko có gì cả....

Ban đầu cũng tỏ ra ngây thơ trong sáng cộng với khả năng đi bóng lắt léo và khá dẻo nên e nhanh chóng chiếm được cảm tình của "câu lạc bộ", thời gian sau biết e đã và đang đầu quân cho tuyển quốc gia nhưng khi em đề cập đến vấn đề ký hợp đồng ngắn hạn "câu lạc bộ" cũng xuôi lòng và đồng ý. Hôm trước sau 1 trận nhậu nhẹt tưng bừng e đã đã đá trận đầu trong màu áo của "tuyển". Do hôm đó đá trên mặt sân đất nện nên e ko xỏ giày, đúng hơn là do lần đầu tuyển ra sân nên cũng ko nỡ xỏ giày kẻo vô tình gây thương vong ko đáng có. Trận đấu diễn ra rất quyết liệt và ...cực kỳ kích thích, đối thủ bị em áp đảo sân hoàn toàn, kết quả diễn ra đúng như mong đợi, chiến thắng đậm với tỷ số 1 - 0 nghiêng về phe em!

Hôm nay, nhân dịp thứ 7 ngày 13 "câu lạc bộ" tổ chức đi du đấu, địa điểm là 1 hắc điếm ven đường...nhầm, địa điểm là 1 bãi tập ngay mặt tiền quốc lộ, vẫn như lần trước, trận đấu diễn ra 1 chiều. Bản tính em vốn dĩ lịch sự nên chấp đối phương không xỏ giày. Đúng như dự đoán, em vẫn áp đảo hoàn toàn thế trận, những pha đi bóng lắc léo, những pha làm bàn tinh tế, thậm chí nhưng cú chuồi bóng cũng đi vào lòng người. Kết thúc hiệp 1 tỉ số là 3-0, đối phương hoàn toàn bị co giật...lại nhầm, hoàn toàn bị tê liệt với đòn đánh phủ đầu. Bước vào hiệp 2, có vẻ như đối phương đã run sợ nên chỉ dám co cụm phòng thủ, thỉnh thoảng mới dám dâng lên tấn công bằng những pha tạt cánh, đánh đầu. Trong 1 tình huống bóng đã đến miệng...ớ mẹ khỉ lại nhầm, trong 1 tình huống tranh chấp bóng bổng em đã chớp lấy thời cơ ghi thêm 1 bàn thắng nữa, lần này thì đối phương sụp đổ hoàn toàn. Kết quả chung cuộc là 4-0, kết thúc một chuyến du đấu đầy cảm xúc.

vuthehoa

Ðề: Re: Phong độ của em đã giảm sút chưa các bác???

Báo cáo các bác:
- Chả biết có phải "duyên trời định" không mà mới đi đá giao hữu về gặp bài này của bác Đông :))
Chả là thế này: Trước đây e thi đấu cho tuyển nước nhà, sau một thời gian cảm thấy lương lậu, chế độ, ưu đãi đặc biệt là cơ sở hạ tầng tại đây càng ngày càng xuống cấp trầm trọng. Duyên đến và đầu quân cho "tuyển" khá là gian nan và vất vả, cũng chỉ là tình cờ quen khi đang trà đá chém gió trong nhà hàng thôi nên ko có gì cả....

Ban đầu cũng tỏ ra ngây thơ trong sáng cộng với khả năng đi bóng lắt léo và khá dẻo nên e nhanh chóng chiếm được cảm tình của "câu lạc bộ", thời gian sau biết e đã và đang đầu quân cho tuyển quốc gia nhưng khi em đề cập đến vấn đề ký hợp đồng ngắn hạn "câu lạc bộ" cũng xuôi lòng và đồng ý. Hôm trước sau 1 trận nhậu nhẹt tưng bừng e đã đã đá trận đầu trong màu áo của "tuyển". Do hôm đó đá trên mặt sân đất nện nên e ko xỏ giày, đúng hơn là do lần đầu tuyển ra sân nên cũng ko nỡ xỏ giày kẻo vô tình gây thương vong ko đáng có. Trận đấu diễn ra rất quyết liệt và ...cực kỳ kích thích, đối thủ bị em áp đảo sân hoàn toàn, kết quả diễn ra đúng như mong đợi, chiến thắng đậm với tỷ số 1 - 0 nghiêng về phe em!

Hôm nay, nhân dịp thứ 7 ngày 13 "câu lạc bộ" tổ chức đi du đấu, địa điểm là 1 hắc điếm ven đường...nhầm, địa điểm là 1 bãi tập ngay mặt tiền quốc lộ, vẫn như lần trước, trận đấu diễn ra 1 chiều. Bản tính em vốn dĩ lịch sự nên chấp đối phương không xỏ giày. Đúng như dự đoán, em vẫn áp đảo hoàn toàn thế trận, những pha đi bóng lắc léo, những pha làm bàn tinh tế, thậm chí nhưng cú chuồi bóng cũng đi vào lòng người. Kết thúc hiệp 1 tỉ số là 3-0, đối phương hoàn toàn bị co giật...lại nhầm, hoàn toàn bị tê liệt với đòn đánh phủ đầu. Bước vào hiệp 2, có vẻ như đối phương đã run sợ nên chỉ dám co cụm phòng thủ, thỉnh thoảng mới dám dâng lên tấn công bằng những pha tạt cánh, đánh đầu. Trong 1 tình huống bóng đã đến miệng...ớ mẹ khỉ lại nhầm, trong 1 tình huống tranh chấp bóng bổng em đã chớp lấy thời cơ ghi thêm 1 bàn thắng nữa, lần này thì đối phương sụp đổ hoàn toàn. Kết quả chung cuộc là 4-0, kết thúc một chuyến du đấu đầy cảm xúc.

Âu đệt tuổi trẻ tài cao

vincle

Ấy dạ, phong độ chỉ là nhất thời còn đẳng cấp mới là vĩnh viễn, e nào dám cân đo, so sánh với các bác :D

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu
Ấy dạ, phong độ chỉ là nhất thời còn đẳng cấp mới là vĩnh viễn, e nào dám cân đo, so sánh với các bác :D

mềnh chả có phong độ cũng chẳng có đẳng cấp, đội Quốc Gia thì chưa chịu tuyển, C1 với Ngoại Hạng thì lại sợ chưa đủ trình, chắc cũng như lão sym, cứ xem J.LEAGUE đội hình đẹp cho nó lành, hy vọng vận may sẽ đến :(

vincle

mềnh chả có phong độ cũng chẳng có đẳng cấp, đội Quốc Gia thì chưa chịu tuyển, C1 với Ngoại Hạng thì lại sợ chưa đủ trình, chắc cũng như lão sym, cứ xem J.LEAGUE đội hình đẹp cho nó lành, hy vọng vận may sẽ đến :(

Học hành cho lắm vào rồi thành Niu Tơn >:)
Kêu ca chi nữa ;))

ProSkyR

Well-Known Member
[video=youtube;m6ndiBURmlQ]http://www.youtube.com/watch?v=m6ndiBURmlQ[/video]

TR0JAN

Báo cáo các bác:

Còm kiểu này là dìm hàng chủ thớt hết nấc luôn. Viết hay vãi cả lái ra mà ko chịu phọt. :D

minhdangkt

Well-Known Member
Ðề: Phong độ của em đã giảm sút chưa các bác???

Em thì dạo này hơi yếu. Ghi bàn toàn sút nhẹ, sệt. Không biết có bị gì không?

TR0JAN

Re: Ðề: Phong độ của em đã giảm sút chưa các bác???

Em thì dạo này hơi yếu. Ghi bàn toàn sút nhẹ, sệt. Không biết có bị gì không?

Bác nên cố gắng để sút căng và xa là tốt nhất. Dù có không vào gôn nhưng khán giả cũng phấn khích và hâm mộ chân sút của bác.
Sút cái kiểu như hỷ mũi thì biết đến khi nào lưới mới rách để mà đc thay mới. Và lại sút nhẹ quá nhiều khi thủ thành còn ko biết bóng đã vào lưới hay chưa nên rất chi là hay gây tranh cãi. :))

Căng và xa bác nhé. Tập trung cao độ, hóp bụng, gồng mình, cong mông, tung chân sút cật lực. Sút xong nên vẩy vẩy cái cổ chân vài phát cho thủ thành nó biết đc lượng pin mình vẫn còn dư :D

dungdt2

Bác chủ cho em hỏi là sau nhiều trận đấu gắng sức nhiều khi chân em nó mỏi và hơi đau
Bác có bí quyết gì chữa chạy hay giảm đau nhức k nhẩy?

TR0JAN

Bác chủ cho em hỏi là sau nhiều trận đấu gắng sức nhiều khi chân em nó mỏi và hơi đau
Bác có bí quyết gì chữa chạy hay giảm đau nhức k nhẩy?

Bác có lối chơi hơi thô bạo. E dự thế :D

Nếu đá quá sức thì chỉ mệt thôi nhưng chân bác đau là do bác tham bóng và hay áp sát cầu môn để sút vào góc sâu, góc xa và góc hiểm nên chân của bác có nguy cơ cọ sát với 2 mép của cầu mồn (Nôm na là cột dọc :D )
Những cú thọc sâu như vậy rất nguy hiểm cho cả chân sút và thủ thành nhưng bù lại trận banh lại có những pha hỗn độn và kịch tính. Phá vỡ tất cả những thế trận phòng thủ và gây mất trật tự phòng vệ nên khá thích thú :D

Nếu bị chán thương nhẹ bác chỉ cần dưỡng sức sau 1 đến 2 ngày là phong độ trở lại bình thường. Bác có thể dùng liệu pháp mát xa với nước ấm để giúp các mạch máu của chân sút đc tuần hoàn và các mô cơ có cơ hội đc thư giãn thì phong độ lại lên cao ngay :D

E thấy nhiều bác tiền đạo cao kều chân dài mà cứ áp sát thủ thành rồi sút thì kiểu gì cũng vào trung giữa bụng thủ môn. Âu mai gớt :))

Bên trên