Phòng giải trí đa năng mới của em ( tường thuật trực tiếp )

vuongjackson

Tiếc quá, bác chủ thớt lại ở SG Bình Tân, chứ nếu mà ở ngoài Bắc HN thì chắc kiểu gì em cũng xin mon men đến "ngó trộm" tý. Quan trọng và giá trị nhất là Bác tự thiết kế và thi công, như vậy mới ý nghĩa và hãnh diện. Chứ có tiền nhiều mà thuê này nọ, tuy có thể là chất lượng hơn và có vẻ chuyên nghiệp nhưng vẫn không ý nghĩa lắm..hihih. Tự mày mò thì sẽ có những cảm nhận rất riêng. Nghiện cái này hay hơn nghiện hàng trắng các bác nhể...
dạ e cũng ở hn vào kiếm ăn trong này mà bác :D, h nào bác vào chơi thì ghé nhà e nhé :) welcome

infocusvn

Phòng rộng làm kiểu bar cho máu bác nhỉ? tiếc cái cửa sổ,bịt vào hơi tù :D

vuongjackson

Phòng rộng làm kiểu bar cho máu bác nhỉ? tiếc cái cửa sổ,bịt vào hơi tù :D
phòng e có 16m2 thôi bác, lúc xây ko tính, chứ nếu để đc 4x6 hoặc 5x8 thì tha hồ bày vẽ, do e hay nghe nhạc to, cuối tuần lại tụ tập kok nữa, mà bia say rồi gào thì hàng xóm nào chịu nổi, cứ bịt lại cho chắc, vẫn để quạt thông gió mà, chắc cũng ok bác ạ

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Phòng giải trí đa năng mới của em ( tường thuật trực tiếp )

Dây loa e đi ống gen vuông loại lớn, đi dưới sàn lên, thay thoải mái bác ạh, chỉ sợ ko có xiền thui,vs dây kok, srr thì e nghĩ cũng ko cần xịn quá, 1 khoản ko ít đâu ạ, chủ yếu là 2 loa main vs center thui. Làm theo tiêu chí ngon bổ rẻ mà, sau này lên tai mà ko cưỡng lại đc thì tính tiếp :d

Bác có thể nói rõ hơn về việc đi dây loa này ko? Nếu đc cho e xin vài tấm hình nhé.

vuongjackson

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Phòng giải trí đa năng mới của em ( tường thuật trực tiếp )

Bác có thể nói rõ hơn về việc đi dây loa này ko? Nếu đc cho e xin vài tấm hình nhé.
Tiếc quá e dán giấy kín mất hết rồi, thôi để e vẽ lại rồi post lên ae tham khảo rùi góp ý cho e nhé :)

luuhai159

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Phòng giải trí đa năng mới của em ( tường thuật trực tiếp )

Bao giờ mình mới có phòng riêng thế này nhỉ!!!
CHúc mừng bác chủ!!!

MAN462

dạ e cũng ở hn vào kiếm ăn trong này mà bác :D, h nào bác vào chơi thì ghé nhà e nhé :) welcome

Trước hết xin cảm ơn chân tình của Bác chủ thớt. Nếu vào trong đó công tác mà dư giả thời gian thì em sẽ cố gắng qua chiêm ngưỡng thành quả của Bác.
Thật lòng rất ngưỡng mộ Bác...

hoangtq

Well-Known Member
Đa xong chưa bác chủ ơi, post hình lên tiếp đi, nhiều anh em đang hóng :)

Bác chủ vừa thiết kế vừa thi công phải nói là rất chuyên nghiệp... Chờ kết quả của bác...

vuongjackson

Trùi ui, e cũng sốt ruột lắm ạh, kẹt cái máy e đang học làm cái máy nên chưa có time làm tiếp, e đang nghiên cứu cái kệ sao cho hợp lý, các bác có góp ý gì cho e đc ko, cảm ơn nhiều nhiều ạh

hoangtq

Well-Known Member
Trùi ui, e cũng sốt ruột lắm ạh, kẹt cái máy e đang học làm cái máy nên chưa có time làm tiếp, e đang nghiên cứu cái kệ sao cho hợp lý, các bác có góp ý gì cho e đc ko, cảm ơn nhiều nhiều ạh

Bác show hình phòng ốc hiện thời lên anh em mới ném đá đc chứ ạ , theo em cái kệ bác DIY luôn cho nó độc :)

vuongjackson

Bác show hình phòng ốc hiện thời lên anh em mới ném đá đc chứ ạ , theo em cái kệ bác DIY luôn cho nó độc :)
dạ e cũng đang định làm cái kệ luôn, do thừa 1 đống gỗ lúc đập thùng cái máy thêu, giờ còn chưa bít làm gì vs nó :D, tận dụng đc thì tốt quá, đúng tiêu chí ngon-bổ-rẻ bác ạh

vuongjackson

tiện đây có bác nào bít về em viewsonic pro8500 ko vậy, làm ơn cho e xin ý kiến luôn, e thấy tỉ lệ hình ảnh của nó có 4:3 và 5:4 chắc xem hd ko hợp rùi :(

Ðề: Phòng giải trí đa năng mới của em ( tường thuật trực tiếp )

Bác đầu tư chuyên nghiệp wa!góp ý Bác cái đường viền màu đỏ có vẻ ko hợp tông thôi.Chúc mừng Bác chủ

em đánh dấu cái ạ

xbang2002

Phòng của bác làm công phu quá..

pinkruby

Member

chuyên nghiệp nhưng về thẩm mỹ màu thì nhìn chói quá ^#(^

Bên trên