Phòng giải trí đa năng mới của em ( tường thuật trực tiếp )

spkt

Banned
Ðề: Phòng giải trí đa năng mới của em ( tường thuật trực tiếp )

Oách quá nhà bác có cả thang máy hay sao í

Đẹp ạ. chúc mừng bác.

tien195

Active Member

Chờ bác tự làm màn chiếu bằng sơn lâu quá, sốt ruột quá, bác làm nhanh cho anh em còn học hỏi nhé!

vuongjackson

thời gian này e bận quá chưa làm đc gì nhiều, up tạm hình cái màn chưa kịp sơn lên vậy :)

vuongjackson

giấy dán tường bao nhiêu 1m bác ơi ?
giấy 1t250k/cuộn 16,5m2, bao gồm luôn công dán bác ạ, khéo tay thì mua về tự dán bằng keo sữa pha nước, giá khoảng 600-900 tùy loại, dùng con lăn sơn, con lăn sắt để lăn những chỗ phồng rộp, trước khi dán thì cắt từng miếng theo chiều dọc tường , chiều dài dư ra 1 chút để ghép hoa văn , xịt nước vào giấy cho mềm, xịt như rửa luôn nhé, rồi cuộn lại thành từng cuộn nhỏ, thi công cần 2 người trên và dưới, dán từ trên xuống dưới, chúc bác có phòng đẹp :)

Hung082012

Em thấy bác phối màu đẹp đấy, màu giấy dán tường này mà xem phim kinh dị thì .... Nhất

tien195

Active Member

Vẫn chưa xong hả bác chủ ơi. Chờ bác lâu quá. Chờ mãi cái màn tự sơn của Bác xem thế nào

Ngưỡng mộ bác chủ quá! Không biết bác chuyên ngành gì mà thi công đủ các loại cả lắp trần thả, lắp đèn, đi dây, cách âm.. pro thế! Bác toàn tự làm hết à? (trừ khâu dán giấy như bác nói)

theaminh81

Well-Known Member

Chà bác chủ thi công chậm quá, theo dõi mãi mà cái nhìn cái màn hình và dây nhợ còn loằng ngoằng quá

canhchimtudo

Hoan hô tinh thần tự thân vận động của chủ thớt! Công nhận là anh chịu khó và kỳ công thật. Dù kết quả thế nào thì cũng rất đáng ngưỡng mộ.
Anh hay hát Karaoke thì kiếm cái cục đèn Disco xoay xoay vòng vòng nhiều màu sắc giữa nữa cho hợp.
Up sớm cho anh em ngó nghiêng.

supham

Member

Chỉ 1 từ: Ngưỡng mộ quá, hóng tiếp bác làm

lebac123

Em xin một chỗ lấy bài.

hdhn09

Member

bác cầu kỳ và khéo tay quá, chúc bác sớm hoàn thành để anh em có dịp qua thưởng thức và học hỏi kinh nghiệm với!

dtddquochuy

Member

công phu thật ,đúng là dân chơi HD .

quyetdx

Sợi thủy tinh mua ở đâu vậy bác? Chỉ e với!

Cái đèn của cái sợi thủy tinh với lại cái đồ để buộc đam sợi lại gọi là gì bác, có tên tiếng ANh càng tốt để em tìm thử nha :p

Bên trên