[Review video] ITV1600 xem ISO 3D, ISO Bluray, DTS 7.1 Trực tiếp không cần XBMC

toanhoai

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [Review video] ITV1600 xem ISO 3D, ISO Bluray, DTS 7.1 trực tiếp không cần XBMC giá dưới 2tr

Em gửi a rùi nhé.:)

Cảm ơn Bác ITVplus,Em đã nhận được email của Bác Vuongthinh rồi a có cả hướng dẫn rất chi tiết,để tối nay em thực hành a

itvplus

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [Review video] ITV1600 xem ISO 3D, ISO Bluray, DTS 7.1 trực tiếp không cần XBMC giá dưới 2tr

Cảm ơn Bác ITVplus,Em đã nhận được email của Bác Vuongthinh rồi a có cả hướng dẫn rất chi tiết,để tối nay em thực hành a

cảm ơn bác,
có gì giới thiệu giúp bọn em sản phẩm nhé
thank a

aabinh99

Ðề: [Review video] ITV1600 xem ISO 3D, ISO Bluray, DTS 7.1 trực tiếp không cần XBMC giá dưới 2tr

Em muốn mua ITV1600E, em qua đâu hả bác?
Htrc có gọi dưới Hải Phòng mà vẫn ITV1600 thường thôi bác.
Bác cho em địa chỉ trên HÀ Nội mà có ITV1600E bác nhé

itvplus

Active Member
Re: Ðề: [Review video] ITV1600 xem ISO 3D, ISO Bluray, DTS 7.1 trực tiếp không cần XBMC giá dưới 2tr

Em muốn mua ITV1600E, em qua đâu hả bác?
Htrc có gọi dưới Hải Phòng mà vẫn ITV1600 thường thôi bác.
Bác cho em địa chỉ trên HÀ Nội mà có ITV1600E bác nhé

Trên Hà Nôi, và Hải Phòng bên em đều thu hồi hết ITV1600 thường ở đại lý và thay bằng ITV1600E rồi bác ah,
Bác qua bên Kỷ Nguyên xem hàng nhé.
Tiện đây update cho bác đoạn review 30 phút xem film HD online chất lượng cao trên ITV1600E
[video=youtube_share;Yh8MrQX_3qo]http://youtu.be/Yh8MrQX_3qo[/video]

dcmdkm

Ðề: Re: Ðề: [Review video] ITV1600 xem ISO 3D, ISO Bluray, DTS 7.1 trực tiếp không cần XBMC giá dưới 2tr

Trên Hà Nôi, và Hải Phòng bên em đều thu hồi hết ITV1600 thường ở đại lý và thay bằng ITV1600E rồi bác ah,
Bác qua bên Kỷ Nguyên xem hàng nhé.
Tiện đây update cho bác đoạn review 30 phút xem film HD online chất lượng cao trên ITV1600E
[video=youtube_share;Yh8MrQX_3qo]http://youtu.be/Yh8MrQX_3qo[/video]

Mình mới lấy itv1600 thường được gần 1 tháng giờ nhìn thấy 1600e ngon quá có đổi được không bạn ?

children09

Well-Known Member
Ðề: [Review video] ITV1600 xem ISO 3D, ISO Bluray, DTS 7.1 trực tiếp không cần XBMC giá dưới 2tr

Đang tính đặt hàng em này. Nghe có vẻ ngon mà giá lại dễ chịu nữa

lyvinh8237

Member

Cho mình hỏi : Ở Anh Vu SG có ITV 1600E chưa ..có phiếu BH không ?

hanngoccanlong

Mình mới mua 1600 được 1 tháng lại ra 1600E mất rồi. Không biết bên ITV có chế độ đổi không?

tuanatftu

Cho mình hỏi : Ở Anh Vu SG có ITV 1600E chưa ..có phiếu BH không ?

Bác có thể qua Huy Phú 650/9 Điện Biên Phủ hoặc ANh Vũ đều có bác ah.
sản phẩm bao hành 1 năm 1 đổi 1 theo tem và hóa đơn bán hàng đó bác

lyvinh8237

Member

Mới điện hỏi Anh Vu nói không bán hàng ITV nữa ví bị lỗi nhiều ....
Anh em trên này nói xài ngon mà Anh Vu nói vậy ...Bó tay
Mình tính mua mà đại lý ....!!!!!!
làm sao đaay................Anh em giúp ý kiến cho mình với

gaodenvang

Re: Ðề: [Review video] ITV1600 xem ISO 3D, ISO Bluray, DTS 7.1 trực tiếp không cần XBMC giá dưới 2tr

Mới điện hỏi Anh Vu nói không bán hàng ITV nữa ví bị lỗi nhiều ....
Anh em trên này nói xài ngon mà Anh Vu nói vậy ...Bó tay
Mình tính mua mà đại lý ....!!!!!!
làm sao đaay................Anh em giúp ý kiến cho mình với
Anhvu ngưng bán rồi ah, mình cũng vừa trả con 1600e lại cho anhvu đổi con khác vì con 1600e này chơi xbmc cực tồi, đứng treo máy liên tục, có lẽ nào mình là nguyên nhân khiến anhvu ko bán con này nữa :)>-

hungmh80

Active Member
Ðề: Re: Ðề: [Review video] ITV1600 xem ISO 3D, ISO Bluray, DTS 7.1 trực tiếp không cần XBMC giá dưới 2tr

Anhvu ngưng bán rồi ah, mình cũng vừa trả con 1600e lại cho anhvu đổi con khác vì con 1600e này chơi xbmc cực tồi, đứng treo máy liên tục, có lẽ nào mình là nguyên nhân khiến anhvu ko bán con này nữa :)>-

Sao bảo cài spmc là xem ầm ầm hả bác , lại còn giải mã dts nữa chứ .

longtdx

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [Review video] ITV1600 xem ISO 3D, ISO Bluray, DTS 7.1 trực tiếp không cần XBMC giá dưới 2tr

có giải mã dts trên spmc đc không bác ?

Bản spmc xem ngon mà, dts bình thường mà. Bác thử là biết, em đang chơi ngon lành em 1600 của ITV đây, trừ điểm xbmc ra thì em này quá ngọt. nhưng giờ đã có spmc của các bác ý chạy ok rồi.
mạng như mấy ngày đứt cáp vừa rồi thì xbmc hay spmc vứt hết. haha

hungmh80

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [Review video] ITV1600 xem ISO 3D, ISO Bluray, DTS 7.1 trực tiếp không cần XBMC giá dưới 2tr

Bản spmc xem ngon mà, dts bình thường mà. Bác thử là biết, em đang chơi ngon lành em 1600 của ITV đây, trừ điểm xbmc ra thì em này quá ngọt. nhưng giờ đã có spmc của các bác ý chạy ok rồi.
mạng như mấy ngày đứt cáp vừa rồi thì xbmc hay spmc vứt hết. haha

nghe bác nói là em biết bác chả biết cái đếch gì rồi ( chắc lại clone nick ) , lên cũng không tiện nói nữa , nói ra dễ gây war lắm .

gaodenvang

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [Review video] ITV1600 xem ISO 3D, ISO Bluray, DTS 7.1 trực tiếp không cần XBMC giá dưới 2tr

nghe bác nói là em biết bác chả biết cái đếch gì rồi ( chắc lại clone nick ) , lên cũng không tiện nói nữa , nói ra dễ gây war lắm .
Bác nói chuẩn vãi, chắc lại clone nick, mấy con android box có gì để xài nhỉ, xem phim trên hayhaytv, hdviet, phimonline, youtube... cái này con nào cũng xem được, con nào ko xem đc chắc đem vất sọt rác đc rồi.
Còn lại chỉ còn xem xbmc vs chơi game, mà chủ yếu là xbmc thôi, mà xbmc chạy tệ quá.

gaodenvang

Re: Ðề: Re: Ðề: [Review video] ITV1600 xem ISO 3D, ISO Bluray, DTS 7.1 trực tiếp không cần XBMC giá dưới 2tr

Sao bảo cài spmc là xem ầm ầm hả bác , lại còn giải mã dts nữa chứ .

Thì đấy, ngay cả các video review về con này cũng là "xem hd,3d không cần xbmc", không có video review xbmc trong khi mấy con khác đều có, thế là bác hiểu sao rồi

lyvinh8237

Member

vậy tầm dưới 2 tr mình nên mua con nào ,anh em tư vấn giùm với

Bên trên