Sub Velodyne sự trải nghiệm mới cho film ảnh và nhạc nhẽo :)

Ðề: Sub Velodyne sự trải nghiệm mới cho film ảnh và nhạc nhẽo :)

BV chỉ bán Optimum và Impact thôi, mà Impact thì còn dưới cả DLS. Con này a lấy bên HDmediashop giá 450$, Optimum 8 ko có hàng giá tầm 800$

giá tốt quá bác ơi. E cứ nghĩ nó phải đắt hơn nhiều ấy chứ. Chắc giờ lại có 1 công thức mới rồi: Denon+B&W+Velodyne hehe

Bít vel rẻ vậy em làm con vel deq rùi.Đang xài es250p

leepham

Well-Known Member

giá tốt quá bác ơi. E cứ nghĩ nó phải đắt hơn nhiều ấy chứ. Chắc giờ lại có 1 công thức mới rồi: Denon+B&W+Velodyne hehe

Về Sub Vel có máu mặt đó giờ rồi :D:D

mhs123

Chúc mừng bác Nghĩa nha e cũng muốn đú nhìn thèm quá mà chưa đủ sức với tới;))

nammon72

Active Member

em muốn đc up bài lắm nhưng ko bit cách, bác nao bít xin chỉ dùm em với ạ. Vd, em muốn up vài nay:Onkyo giới thiệu AV Receiver với khả năng kết nối Internet, USB
Onkyo vừa cho giới thiệu ba sản phẩm AV Receiver Home Theater mới hỗ trợ kết nối Internet, sử dụng giao tiếp USB và tương thích cả với iPhone, iPod

Hai model TX-NR609 và TX-NR509 hỗ trợ khả năng streaming audio với PC và truy cập Internet Radio cũng như khả năng tương thích với Windows 7 cùng các thiết bị DLNA khác. Những model kết nối mạng AV Receiver này cũng có thể được điền khiển từ xa thông qua iPod/iPhone với ứng dụng được cài đặt tương ứng.

Bên cạnh đó Onkyo cũng cho giới thiệu UWF-1 Wireless USB Adapter có khả năng tương thích với tất cả các A/V receiver ở trên với kết nối USB và sẽ được giới thiệu vào năm 2011. Thiết bị này hỗ trợ kết nối IEEE 802.11b/g/n để người dùng có thể dễ dàng truy cập âm nhạc trong mạng gia đình. TX-NR609 (7.2Ch) có giá 599 USD, TX-NR509 (5.1Ch) có giá 399 USD và TX-SR309 (5.1Ch) có giá 299 USD.

Nghia_PMT

Well-Known Member

Chúc mừng bác Nghĩa nhe, lên đời nhanh quá, hôm nào setup cho em đến nghe ké nhé, bác còn số của em hông

e đâu dám múa wa mắt mấy bác hi-end đâu chẳng wa e cân = giữa film và nhạc cân thôi ah, e có lưu số bác ma :d, hôm nào tan hàng mời bá Hiền ghé wa tệ xá e chỉ sợ wa rồi lại chê ah :(

Nghia_PMT

Well-Known Member

Bít vel rẻ vậy em làm con vel deq rùi.Đang xài es250p

E đã nói rồi ko kinh khủng như a e nghĩ đâu, chỉ có dòng optimum là mới khủng thôi nhưng dòng DEQ này cũng chỉ dưới opti thôi nên mới review cho các bác lên đời enjoy. chờ hàng opti về e lại up tiếp keke các bác chờ nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Nghia_PMT

Well-Known Member

em muốn đc up bài lắm nhưng ko bit cách, bác nao bít xin chỉ dùm em với ạ. Vd, em muốn up vài nay:Onkyo giới thiệu AV Receiver với khả năng kết nối Internet, USB
Onkyo vừa cho giới thiệu ba sản phẩm AV Receiver Home Theater mới hỗ trợ kết nối Internet, sử dụng giao tiếp USB và tương thích cả với iPhone, iPod

Hai model TX-NR609 và TX-NR509 hỗ trợ khả năng streaming audio với PC và truy cập Internet Radio cũng như khả năng tương thích với Windows 7 cùng các thiết bị DLNA khác. Những model kết nối mạng AV Receiver này cũng có thể được điền khiển từ xa thông qua iPod/iPhone với ứng dụng được cài đặt tương ứng.

Bên cạnh đó Onkyo cũng cho giới thiệu UWF-1 Wireless USB Adapter có khả năng tương thích với tất cả các A/V receiver ở trên với kết nối USB và sẽ được giới thiệu vào năm 2011. Thiết bị này hỗ trợ kết nối IEEE 802.11b/g/n để người dùng có thể dễ dàng truy cập âm nhạc trong mạng gia đình. TX-NR609 (7.2Ch) có giá 599 USD, TX-NR509 (5.1Ch) có giá 399 USD và TX-SR309 (5.1Ch) có giá 299 USD.

bác muốn gì pm chứ làm thế này coi bộ loãng topic a e đấy :D

Nghia_PMT

Well-Known Member

í sao bài e đc lên trang nhất là sao, e lập thread đâu muốn vậy chỉ muốn chia sẽ để a e có thêm lựa chọn thôi hihi xấu hổ quá vì văn dốt chữ xấu :D
Các bác dùng Optimum vào giúp e 1 tay nào :D

ck77

Member

pijama giờ chỉ có ọp ẹp và đú với thú mới thôi, ko dám chạy đua vũ trang nữa :D

Bác VT wa môn DSLR nữa ah, nhìn cái avatar ;))

nhìn avatar là đoán bác T lem nhem qua nhiếp ảnh rùi, hihiihi, mình thì đang xài Lumix FZ35 nên hổng dám mon men qua box đó, sợ bị lạc đạn là khổ e hiihih, chúc bác N có đồ chơi mới nhé

whitevndragon

Active Member

Bác N lại có hàng mới, mỗi lần bác lập "thớt" cũng đều "hot". Theo review của bác thì với giá con sub như vậy là quá Ok. Bác N lại lún sâu thêm chút roài... Chúc mừng.:D

Nghia_PMT

Well-Known Member

Hehe, e quyết tâm sẽ làm con Optimum về nữa mới chịu :D

Nghia_PMT

Well-Known Member

8 thôi bác, 10 giá chát quá mà to công suất chả dùng hết đc, con 8 đã là 1200W RMS rồi :-&

HT ver 2.0 cùi cùi đây, các bác góp ý cho e nhé

Trích Nguyên văn bởi Nghia_PMT Xem bài viết
Ai bảo bác >600 e mua có 450 thôi mà
Hi bác,

PM giùm mình nơi bán Vel DEQ-8R giá như trên nhé.
Tks

Nghia_PMT

Well-Known Member

Hdmediashop.vn đấy bác :D

Nghia_PMT

Well-Known Member

HN ko có đâu ah, bác phải mua ở SG ship ra thôi, SG theo e biết chỉ có 2 chỗ là Hdmediashop và Bích vân audio thôi ah

leepham

Well-Known Member

Đợi con Dê về nữa cho e qua thẩm âm cái đi a :))

Bên trên