Sub Velodyne sự trải nghiệm mới cho film ảnh và nhạc nhẽo :)

Ðề: Sub Velodyne sự trải nghiệm mới cho film ảnh và nhạc nhẽo :)

có cái râu mọc sau đít nhìn cũng vui vui mắt lắm, bác Khánh đang tính tháo bỏ kìa bác Nghĩa có quan tâm thì alô bác Khánh đi, bác ấy lấy trước em 1/2 ngày đấy , ( sợ em lấy trước hết hàng hay sao ấy )

người xưa có câu : cưới vợ là phải liền tay ma pác ;))

Nghia_PMT

Well-Known Member

có cái râu mọc sau đít nhìn cũng vui vui mắt lắm, bác Khánh đang tính tháo bỏ kìa bác Nghĩa có quan tâm thì alô bác Khánh đi, bác ấy lấy trước em 1/2 ngày đấy , ( sợ em lấy trước hết hàng hay sao ấy )

Lấy cả con 48 thì lấy chứ lấy cái râu ấy ko đâu giải quyết đc vấn đề gì :))

langduca

Sao cái con Surr Klipsch S2 của pak Nghĩa nó chưa chuyển qua màu đỏ nhỉ :p

SonyNguyen

Active Member

Chúc Mừng Bác Nghĩa có đồ chơi mới,chạy đua dữ quá lên 48 nữa sao,chắc phải đẩy 610 đi mất thôi ,dạo này ít thấy giao lưu of ẹp nhỉ,khi nào có điều kiện cho ae nghe thử nhé

bác nhớ hú em đi chung với nhe, cho em qua nghe thử chứ thấy bác Nghĩa khen em sub này tối ngủ cũng mơ thấy em nó nữa

tội cho pác hiền quá, pác í chỉ dc mơ thôi mà nếu mơ thành sự thật thì pác giải quyết sao ta :-? chẳng lẻ .....chơi 2 súp lun á ;))

sonpk

Các bác download bài Bass I Love You của Basstronics về mở lớn xem màng loa nó co giãn khủng khiếp, thử mở xem đến lớn mức nào thì có hiện tuợng hơi phộc tiếng, em thấy chỉ cần mở hơi lớn tý thôi là loa rung lắc cực mannhj gây tiếng động ở bảng mạch sau Sub do chưa đủ chặt hay sao ý. Bác có thể 1 mở phim âm luợng lớn, tiếng trầm khủng mà Sub ko lộc phộc nhưng cũng âm luợng đó bác ở bài Bass I Love You của Basstronics là thấy vấn đề ngay. Bác nhớ down bản wav hoặc 320kbs về thử nhé. Bài này có tiếng trầm xuống duới 15hz đấy

Nghia_PMT

Well-Known Member

Dưới 15Hz thì kinh khủng lắm bác, nhất là mấy bài test bass kiểu này chỉ tổ phá loa e ko dám làm chuột bạch đâu ah :D

Nghia_PMT

Well-Known Member

Chúc Mừng Bác Nghĩa có đồ chơi mới,chạy đua dữ quá lên 48 nữa sao,chắc phải đẩy 610 đi mất thôi ,dạo này ít thấy giao lưu of ẹp nhỉ,khi nào có điều kiện cho ae nghe thử nhé

Hôm nào làm tí bia bọt, rượu chè nhé a.Long. Đẩy 610 đi khiêng Optimum về thấy khác ngay đấy a :))

Nghia_PMT

Well-Known Member

Bác Hiền và bác Khánh bữa nào rãnh cho e wa nhà nghe 48 đánh Bose AM15 và món gà xé tay gì đó với ah :))

Chỉnh sửa lần cuối:

leepham

Well-Known Member

Mấy cái loa Bose bé tẹo thế sao cần con Dê 48 để đánh vậy mấy bác ? :| khó hiểu quá

Nghia_PMT

Well-Known Member

Con Bose AM15 này chỉ cần 33 đánh là te tua rồi :D

leepham

Well-Known Member

Vừa Tết xong nhiều bác lên đời khũng khiếp quá phát ham :D

Nghia_PMT

Well-Known Member

Có cần e mang film nhạc wa test ko :)), để e cân đối rồi alo bác từ trưa book trước :d

SonyNguyen

Active Member

Hôm nào làm tí bia bọt, rượu chè nhé a.Long. Đẩy 610 đi khiêng Optimum về thấy khác ngay đấy a :))

­Còn phải nghe thử Optimum xem sao đã chứ,Bữa nào bố trí of chung với Pijama đi lâu rồi Ae không gặp nhau

SonyNguyen

Active Member

bác nhớ hú em đi chung với nhe, cho em qua nghe thử chứ thấy bác Nghĩa khen em sub này tối ngủ cũng mơ thấy em nó nữa

Bác mà nghe nhiều thì còn mơ dài dài,Cảnh giới cao độ coi chừng rớt hố vôi

Nghia_PMT

Well-Known Member

­Còn phải nghe thử Optimum xem sao đã chứ,Bữa nào bố trí of chung với Pijama đi lâu rồi Ae không gặp nhau

DEQ nghe đã phê lắm rồi đấy a, con Optimum nghe còn đã hơn nữa :D

Rổ rá của em này thế nào nhỉ?

Nghia_PMT

Well-Known Member

Giá rẽ ngạc nhiên luôn 450$ :))

Bên trên