Top bàn luận các vấn đề liên quan đến megashare.vn (đọc kỹ #1)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

smilegirl

Active Member
Ðề: Download megashare max tốc nè [NEW]

Đúng là tuyệt chiêu, em đã thử down link của bác microlab1994 ở trên, nếu để bình thường không sửa thì tốc độ khá chậm, sau khi sửa lại thì max speed luôn, thanks chủ thớt nhiều mặc dù chưa bao giờ em down trên Megashare.

nhoctom

Ðề: Top bàn luận các vấn đề liên quan đến megashare.vn (đọc kỹ #1)

Các bác down film thì cố gắng để lại vài lời cm cho box nó xôm 1 tí, giờ box chỉ còn mỗi mình e up, các bác cứ âm thầm thanks vào down thế thì box nó buồn quá trời #:-S

tolydieu

.Bác tom cố lên, số lượng thank ngày càng nhiều, nhoctom đang vươn lên rất mạnh mẽ. Các bạn ủng hộ nhoctom mạnh mạnh chút nữa, nếu nhoctom mà bỏ box megashare ra đi thì tình hình không biết ntn.

hungmh80

Active Member

Các bác down film thì cố gắng để lại vài lời cm cho box nó xôm 1 tí, giờ box chỉ còn mỗi mình e up, các bác cứ âm thầm thanks vào down thế thì box nó buồn quá trời #:-S
Em toàn kéo link fshare của bác mặc dù em dùng VNPT , nếu bác nói như vậy thì lúc nào em cũng sang box megashare cm ủng hộ bác luôn . E làm luôn nhé

cenchom

nếu e chịu khó đọc topic này sớm thì đâu có khổ sở cày cuốc cái link megashare này chứ! cứ tưởng đường dây nhà mình bị lỡm, ai ngờ VNPT nó khốn thế này....
Thankx các bác đã chỉ dẫn \m/

laucahl

Member

Anh em megashare ủng hộ bác Tom hết mình <:p, lần sau "ăn xong" sẽ "chém" bác Tom nhiệt tình không có bác ấy bỏ xới MS thì tiêu :((

ntt_0309

Member
Re: Ðề: Top bàn luận các vấn đề liên quan đến megashare.vn (đọc kỹ #1)

Anh em megashare ủng hộ bác Tom hết mình <:p, lần sau "ăn xong" sẽ "chém" bác Tom nhiệt tình không có bác ấy bỏ xới MS thì tiêu :((

Đồng ý 2 chân 2 tay luôn, chém để còn lên cấp nhanh!(*)

dungle30

Em vừa "mạnh tay" làm cái tài khoản 1 năm hết 270k :)). Nhưng khi vào link download thì nó vẫn đếm thời gian chờ cho em (em đã login). Phải chăng nó lừa em hả các bác? (tiền bị trừ trong tk rồi).

Em dùng cáo megatool thì thấy tốc độ cũng toàn 300k :(. Em cũng mới nên chả biết đổi link để download thế nào. Đọc lõm bõm các bài viết làm theo thử thì thấy không được :p.

Bác nào biết chỉ giúp em với

Hung_war3

mới làm cái tk 30k/year , ngon lành cành đào :D
trước toàn xài free , giờ đợi 30 mins vãi thật !

intotn

Member

Các bác ạ, e thấy có 1 cách để không phải chờ 30 phút , đó là dùng incognito Window(Ctrl+Shift+N) của Chrome, hoặc là private browsing(Ctrl+Shift+P) của Firefox í ạ, các bác thử xem. :D
và tất nhiên vẫn phải chờ 30 giây rồi :D
chú ý thêm nữa là 1 link chỉ 1 cửa sổ, khi nào bắt đc link rồi thì tắt cái cửa sổ đấy đi, rồi mở cửa sổ mới để down link khác.

hay nhỉ :)) bạn thử lấy hộ tôi cái này đc hem
MegaShare

của bác đây :D http://dl6.share.vnn.vn/dl00/201111....Po.Long.2005.720p.BluRay.DTS.x264-CtrlHD.mkv

Chỉnh sửa lần cuối:

cuongdaicaca

bây h k còn đổi được sang đuôi 106 nữa r ah.down chập chờn gớm

hungmh80

Active Member

Chờ TOM ra hàng The Sorcerer and the White Snake 2011 BluRay 720p x264 DTS

forever12800

Em vừa "mạnh tay" làm cái tài khoản 1 năm hết 270k :)). Nhưng khi vào link download thì nó vẫn đếm thời gian chờ cho em (em đã login). Phải chăng nó lừa em hả các bác? (tiền bị trừ trong tk rồi).

Em dùng cáo megatool thì thấy tốc độ cũng toàn 300k :(. Em cũng mới nên chả biết đổi link để download thế nào. Đọc lõm bõm các bài viết làm theo thử thì thấy không được :p.

Bác kích hoạt tk xong, bác phải out ra vào lại thì mới được chứ nhể!

.Bác tom cố lên, số lượng thank ngày càng nhiều, nhoctom đang vươn lên rất mạnh mẽ. Các bạn ủng hộ nhoctom mạnh mạnh chút nữa, nếu nhoctom mà bỏ box megashare ra đi thì tình hình không biết ntn.

Bác TOM mà bỏ megashrare chắc e cũng đi theo bác lun :))

snowangel2790

Well-Known Member

Xin nói chuyện ngoài lề 1 chút nhé!!!Tình hình là Uploader hàng đầu ledung123 của chúng ta đang đấu giá bằng cR ở box Sàn giao dịch cR!!!Vậy các bác chung tay ủng hộ cR bác ledung123 nhé!!!Đó cũng là 1 lời cảm ơn chân thành cho việc bác ý đã up phim cho tất cả chúng ta!!!Còn về cách chuyển cR thì các bác làm theo link sau nhé Chuyển khoản cR: Một cách để san sẻ "tình cảm" thành viên HDvietnam!

laucahl

Member

Tốc độ còn tùy thuộc vào mạng nhà bác là gói bao nhiêu, bác mạng khỏe thì nên dùng accvip chứ còn trung bình thì mua chi cho phí, để đổi link bác lấy link bằng mega tool sau đó stop nó lại chuột phải vào file đang down, chọn thông tin file ở dòng link tải về bác chọn chỗ http://123.30.185.10x... đổi x thành 6, đồng ý rồi tải xuống thế là được maxspeed. dùng megatool có cái hay là không phải đợi, không bị hạn chế số file (acc free), chuyển link được cho idm, nhìn cái tốc độ nó sướng (hơn idm). bác để ý một tý sẽ thấy nó hay lắm

hình như giờ ko đổi được địa chỉ sever nữa rồi các bác ơi.có có dạng 123.30.185... nữa rồi.

dungle30

Cảm ơn bác đã tận tình chỉ dẫn. Bác giúp em cái link này với, down cái film luyện rồng cho thằng cu con mà mãi ko được. Em đã thử đổi cả 106 lẫn cách đổi dl6 mà ko ăn thua :(.

Tốc độ còn tùy thuộc vào mạng nhà bác là gói bao nhiêu, bác mạng khỏe thì nên dùng accvip chứ còn trung bình thì mua chi cho phí, để đổi link bác lấy link bằng mega tool sau đó stop nó lại chuột phải vào file đang down, chọn thông tin file ở dòng link tải về bác chọn chỗ http://123.30.185.10x... đổi x thành 6, đồng ý rồi tải xuống thế là được maxspeed. dùng megatool có cái hay là không phải đợi, không bị hạn chế số file (acc free), chuyển link được cho idm, nhìn cái tốc độ nó sướng (hơn idm). bác để ý một tý sẽ thấy nó hay lắm

laucahl

Member

trừ những hôm megashare nó ẩm ương ra thì link add vào megatool mà báo error là link ấy hỏng rồi bác à (kiểm tra link chết bằng cách này cũng được), bác thêm liên kết này vào megatool MegaShareMegaShare sau đó tạm dừng rồi đổi thành 106 như trên ấy, lấy được link bác có thể add vào idm ( cái mega tool nó ghép file hơi chậm)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên