Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

dangtrinhct

Active Member
Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

Đã chuyển 10k điểm vào tk dangtrinh của bác rồi mà. Giờ tạo tài khoản khác xin tiếp à.

2 Tk mình đăng ký trên http://smartrelax.4all.vn/ đã lâu và dùng cho 2 thiết bị khác nhau:
TK: dangtrinh dùng cho AB ở nhà.
TK: quangdacantho cho PC ở CQ.
Mình đã dùng TK dangtrinh thử nghiệm trên con AB(Android) thì BSB hoạt động bình thường nhưng dùng trên PC(Win) thì BSB báo lỗi.

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

Đã chuyển 10k điểm vào tk dangtrinh của bác rồi mà. Giờ tạo tài khoản khác xin tiếp à.

2 Tk mình đăng ký trên http://smartrelax.4all.vn/ đã lâu và dùng cho 2 thiết bị khác nhau:
TK: dangtrinh dùng cho AB ở nhà.
TK: quangdacantho cho PC ở CQ.
Mình đã dùng TK dangtrinh thử nghiệm trên con AB(Android) thì BSB hoạt động bình thường nhưng dùng trên PC(Win) thì BSB báo lỗi.

Khi bạn đổi IP thì mặc định BSB sẽ khóa 30 phút. Sau 30 phút sẽ dùng lại được.

các bác cho xin ít điểm trải nghiệm với
id : o0ohpvo0o

tienlequoc

Well-Known Member

Không có gói 3 tháng hả bác Tien Le Quoc ?

cho em một vé anh quốc ơi, thetrungit

lqkntvn

Member

Của em addon này lúc enable bsb smart relax thì hiện dòng chữ : Dependencies not met . please contact addon author

Lỗi này là do bạn mới cài KODI, chưa update những addon của KODI. Bạn vào System -> Addon -> Check update chờ 1 tý nó update xong tiến hành cài BSB là OK nhé bạn

giomua

Well-Known Member

em xin với, nick là giomua

Các bác cho em xin 4k diểm vào tài khoản lamthanhhuy với để đủ gói 7 ngày.Cách đây ít hôm,em có mua gói ngày,nhưng lúc đó mạng nhà em lag quá không vào BSB đươc,nên chưa trải nghiệm đươc ưng dụng này.Thanks

tienlequoc

Well-Known Member

em xin với, nick là giomua

Đã tặng 10k điểm cho bạn.

Các bác cho em xin 4k diểm vào tài khoản lamthanhhuy với để đủ gói 7 ngày.Cách đây ít hôm,em có mua gói ngày,nhưng lúc đó mạng nhà em lag quá không vào BSB đươc,nên chưa trải nghiệm đươc ưng dụng này.Thanks
đã chuyển 4k điểm cho bạn. :D

Chả hiểu sao em không thể vào được toàn báo lỗi,không biết có ai cũng như em không hay chỉ mỗi mình bị thế ?

Bác Tiến cho mình xin điểm xem thử :
id:tranminhdat

hientq288

Ðề: Re: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh"

- Có ai có tài khoản BSB SMART RELAX cho mình mượn tài khoản dùng ké với, thanks

lqkntvn

Member

Chả hiểu sao em không thể vào được toàn báo lỗi,không biết có ai cũng như em không hay chỉ mỗi mình bị thế ?

Bạn tạo shortcut ra màn hình Video (KODI) và chạy addon qua shortcut này là OK. Không lỗi gì hết.

hientq288

Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh"

- CÓ BẠN NÀO CÓ TK BSB KHÔNG CHO MÌNH XIN DÙNG THỬ NTN? THANKS

ticoi

Member

Đã cài BSB và nâng cấp VIP rồi nhưng trong bóng đá chỉ xem được kênh SOPCAST, không xem được kênh ACE STREAM, nhất là NBCSN, nhờ các bác chỉ cho cách cấu hình và mở Port (mạng Viettel cáp quang modem Acatel Lucent). Cám ơn các bác nhé

Bên trên